Wema Sepetu atupwa lupango


Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,713
Likes
263
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,713 263 180
Yaani mama yake anamsihi aingie ndani ya gari ili ampeleke home ..ila bado Wema anang'ang'ania yule jamaa??? tena mbele ya wazazI????

Mengine aibu mno!!

Au anakula unga??
Kwani kabla la sakata hilo, Wema alikuwa akiishi na mama yake?
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
64
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 64 135
.

arrrg mkuu ile listi wengi wanasingiziwa akiwemo yeye...

Jipe moyo mkuu, lakini unapaswa kuuliza madoktori wao wanaweza kukuambia ukweli kabla hujaingia kwnye mtandao.
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,299
Likes
230
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,299 230 160
Huyu msichana amejiharibia maisha yake kijinga kabisa! Future yake ilikuwa tambarare sana, maana ana kaumbile kazuri anapendeza sana kwenye TV!! Sasa alivyo sasa na hao wanaume wa ajabu nasikitika sana! Lakini wazazi wake wana mchango kwa haya yote, inawezekana sana walikuwa wanambana sana kwenye makuzi yake, baada ya kuwa huru kidogo akaonjeshwa na akina TID, Kanumba, akina Kinje na hata Liyumba amekuwa wa ovyo hawezi kurudi kwenye mstari maana ameisha jua utamu wa Mb....
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
30
Points
145
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 30 145

huyu mtoto yupo kama kapagawa vile, jana mama yake kumtoa tu kamkimbilia huyo sijui mume wake wakitaka sijui kuondoka nae, mume mwenyewe kajisimamia mbaliiiii, yani huyu mtoto kweli kwasasa hajielewi.
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
30
Points
145
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 30 145
Huyu msichana amejiharibia maisha yake kijinga kabisa! Future yake ilikuwa tambarare sana, maana ana kaumbile kazuri anapendeza sana kwenye TV!! Sasa alivyo sasa na hao wanaume wa ajabu nasikitika sana! Lakini wazazi wake wana mchango kwa haya yote, inawezekana sana walikuwa wanambana sana kwenye makuzi yake, baada ya kuwa huru kidogo akaonjeshwa na akina TID, Kanumba, akina Kinje na hata Liyumba amekuwa wa ovyo hawezi kurudi kwenye mstari maana ameisha jua utamu wa Mb....


mtu kujua utamu wa hiyo kitu sio lazima upagawe, mie nakaona tu kameamua mwenyewe kujipagawisha, nakubaliana na wewe kabinti kamekuwa karembo kweli siku hizi, sauti yake ndio usiseme, lakini mambo yake ya ovyoooo, kweli anapoteza direction kabisa.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,970
Likes
140
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,970 140 145
Huyu mtoto mwehu hilo jamaa lake limeshindwa kumtoa rumande mama yake kafanya mishe mishe kamtoa tena anataka kwenda kwake duh!Ange mwacha tu aendelee kuoza afunzwe na dunia.
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
30
Points
145
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 30 145
Huyu mtoto mwehu hilo jamaa lake limeshindwa kumtoa rumande mama yake kafanya mishe mishe kamtoa tena anataka kwenda kwake duh!Ange mwacha tu aendelee kuoza afunzwe na dunia.


yani kaliniboa kweli.....
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,901
Likes
340
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,901 340 180
Ndugu yangu Sipo,

Wala usiulize wazazi wake maana i know the family. They were my neighbours and its a shame that they are not owning up to their own mistakes, Shame on them!
Kwa kweli ni story ndefu ila kwa ufupi, wazazi wake pia wana walakini fulani. Wasijikoshe kwenye magazeti au kwa watu. this was expected kwa jinsi walivyokuwa wanawalea watoto wao especially huyo Wema.
Bimkubwa

You just said it all.

Wema's parents are my close neighbours too..

Mama yake Wema is not worth a mother. Sio kwamba ana walakini tu bali anayo matatizo makubwa. For once she has never behaved like a mother! There are few women I know who can treat their husbands like the way she treats the "Ambassador"!

Frankly speaking, she is 100% root cause of what is happening to this very young lady!

As most of the members did put it - LET US SINCERY PRAY FOR WEMA - she will go through it one day
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,299
Likes
230
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,299 230 160
Ingawa siwajui kabisa hii familia lakini nahisi kuna shida kubwa hata kwenye makuzi ya Ms Wema...Baba E hebu bainisha wat happened hapa
There are few women I know who can treat their husbands like the way she treats the "Ambassador"!
 
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
1,704
Likes
11
Points
0
Age
65
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
1,704 11 0
Nampa pole Wema,haya ndiyo matokeo ya kukubali kutumikishwa na shetani!

Miss Tanzania wa zamani Wema Sepetu atupwa lupango Dar



MISS Tanzania wa mwaka 2006, Wema Sepetu na mwenzake, Asha Jumbe, wakazi wa Tabata Senene jijini Dar es Salaam, wamefikishwa katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kinondoni wakikabiliwa na tuhuma ya kuharibu mali.

Akisoma hati ya shtaka hilo, Mwendesha Mashtaka Inspekta wa Polisi, Nassoro Sisiwahy mbele ya Hakimu Mfawidhi Emillius Mchauru alisema kuwa watuhumiwa hao walitenda kosa hilo Januari 29 majira ya saa 3:00 usiku maeneo ya Magomeni Mikumi, Dar es Salaam.

Nassoro alidai kuwa siku ya tukio hilo watuhumiwa hao waliharibu kioo cha mbele cha gari aina ya Toyota Rav 4 yenye namba ya usajili T.993 ASD.

Mwendesha mashtaka alidai kuwa kioo cha gari kina thamani ya Sh 1,000,000 mali ya Stephen Kanumba.

Hata hivyo, watuhumiwa hao walikana shtaka hilo na walipelekwa rumande kwa kushindwa kutimiza masharti ya dhamana ya Sh 500,000, wadhamini wawili, mmoja awe mtumishi wa serikalini.

Awali, mtuhumiwa wa kwanza alikuwa ana mdhamini, lakini cha kushangaza alipofika mahakamani hapo alidai kuwa alikuwa amesahau barua zake kwenye gari.

"Mheshimiwa hakimu naomba nikachukue barua za kumdhamini kwani nimezisahau kwenye gari nilipoitwa mimi nikaja bila kuzichukua, "alisema mdhamini wa mtuhumiwa wa kwanza

Baada ya muda kupita hakimu Mchauru alisema, "Yaani mahakama imsubiri mtu aenda nyumbani kuchukua barua za kumdhamini mtu, kesi hii naiahirisha hadi hapo itakapotajwa tena Machi 18".

Source: Mwananchi
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,901
Likes
340
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,901 340 180
Ingawa siwajui kabisa hii familia lakini nahisi kuna shida kubwa hata kwenye makuzi ya Ms Wema...Baba E hebu bainisha wat happened hapa
Mkuu

Naogopa kuingilia undani wa maisha ya familia za watu (privacy) lakini kuna shida kubwa SANA ya MALEZI ya watoto ndani ya familia HII. Kama unavyofahamu mkuu mume wa huyu Mama Wema ni former BALOZI. On rare occassions anapokuwepo uwa lazima mwisho wa ujio wake ni MATUSI ya NGUONI (in public) na UGOMVI na hapo nyumbani kwao.

Hii trend nimeishuhudia for the past six years!

I've got to stop here
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,713
Likes
263
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,713 263 180
Mkuu

Naogopa kuingilia undani wa maisha ya familia za watu (privacy) lakini kuna shida kubwa SANA ya MALEZI ya watoto ndani ya familia HII. Kama unavyofahamu mkuu mume wa huyu Mama Wema ni former BALOZI. On rare occassions anapokuwepo uwa lazima mwisho wa ujio wake ni MATUSI ya NGUONI (in public) na UGOMVI na hapo nyumbani kwao.

Hii trend nimeishuhudia for the past six years!

I've got to stop here
Balozi mstaafu si ana mke toka Russia? Huyu mama Wema ni nyumba dogo ama mkewe? inachanganya habari yao
 
Jeni

Jeni

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2008
Messages
200
Likes
6
Points
35
Jeni

Jeni

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2008
200 6 35
Balozi mstaafu si ana mke toka Russia? Huyu mama Wema ni nyumba dogo ama mkewe? inachanganya habari yao
Balozi alikuwa na wake wawili huyo mrusi alikuwa zenji na mama wema dar, wema ni last born wapo wanne
 
Yombayomba

Yombayomba

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2006
Messages
818
Likes
9
Points
35
Yombayomba

Yombayomba

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2006
818 9 35
Jeni,
Kwa usahihisho tu yule mwingine si mrusi bali ni Mjerumani, ukweli balozi tabia yake mwenyewe ilikuwa ya kutisha vi toti ndo mwenyewe na utunda hapo hasemeki
 
A

AMETHYST

Senior Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
112
Likes
1
Points
0
A

AMETHYST

Senior Member
Joined Sep 25, 2007
112 1 0
Unajua hizi tabia za kupenda uroda pia zinarithiwa kwenye vinasaba!
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
52
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 52 0
Hata mimi niliwahi kuwa na mwanamke mmoja alinisumbua sana tukaachana nikaja kutrace rout nikakuta baba yake alikuwa na tabia hizo mpaka akahama nyumba akaenda kuishi sehemu nyingine akapata watoto maisha yakamshinda akarudi kwake mpaka sasa hivi ameokoka

so watu huwa wanaridhi uridhi wa kupenda ngono ni mbaya sana katika maisha ya sasa
 
Shapu

Shapu

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2008
Messages
2,017
Likes
361
Points
180
Shapu

Shapu

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2008
2,017 361 180
Unajua hizi tabia za kupenda uroda pia zinarithiwa kwenye vinasaba!
Mkuu,
Hongera, matumizi mazuri ya kiswahili!

Mkuu Yo Yo, Go on kaka uchukue katoto ukafunde kwani ni dhahiri shahiri kwambo ki-jamaa chake kimeshindwa hata dhamana ya laki tano?
Kuhusu kuwa kwenye list no problem, u can manage kwani it is not proved even if proved sio eti hawawezi kuwa na wapenzi. You can play it safely no muzz no fussy!
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
29
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 29 135
Je hii haionyesha sifa mbaya kwa Maandalizi ya miss Tanzania,maana kwenye uhuni na tabia mbaya walionda umiss tanzania na walioshirika wanatajwa sana.Hatuna haja ya kuangalia upya mashindano haya hasa ukizingatia kuwa kuna usemi kuwa wanaoshinda wanatoa rushwa ya ngono na huenda ndiko wanakojifunzia hayo maovu?
 

Forum statistics

Threads 1,251,870
Members 481,917
Posts 29,788,426