Wema Sepetu atupwa lupango


Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
11,991
Likes
5,402
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
11,991 5,402 280
Ameshatoka rumande naamini sasa atakuwa na adabu
 
A

AMETHYST

Senior Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
112
Likes
1
Points
0
A

AMETHYST

Senior Member
Joined Sep 25, 2007
112 1 0
Naona hatimaye huyu Wema kaachiwa lakini kana ubangi bangi fulani. Watu wanaosema kumwombea fine..Lakini pia kuna kuvuna unachopanda..anataka kuonyesha kuwa anajua sana kupenda midume, mapenzi ya diazini hiyo ndiyo yalompelekea kuvunja kioo cha Kanumba na sheria ipo ili kutoruhusu mikanganyiko ya vurugu kupitia mapenzi uchwara...

WAZAZI..waache uchuro hapa, kuna asilimia zao nyingi kumfanya hivyo anavyoishi na anavyoonekana..Katika ustawi wa jamii yetu, Maombi yana sehemu yetu na utashi wetu na maamzi yetu yanayo sehemu ambayo inachangia...
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,028
Likes
18,093
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,028 18,093 280
This is called the "Naomi Campbell" complex, by which diva and their wannabes totally leap out of reality and operate under an utopian existence in which they are some Queen Bee, aka Baduism or "The Miseducation of Lauryn Hill".
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
100
Points
0
Age
37
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 100 0
Anahitaji boyfriend mpya.....i can handle it.....
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
100
Points
0
Age
37
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 100 0
Nilijua wewe ni mzee wa tiGo tu!
natumia landline mkuu zile za kuroga.....hazina mawimbi na sauti inasikika vizuri..pia hazina gharama.....tigo nooo
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
82
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 82 135
It seems as if kila mchangiaji hapa anaamini kuwa huyu mtoto amefanya hilo alilofanya kwa kuwa tu 'amechanganyikiwa'. Hivi kuna anayejua sababu halisi haswa iliyopelekea yeye kutenda kosa hilo? Kuna mambo yanatokea kwenye maisha ya kila siku ambayo yanaweza kuku push ukajikuta unafanya mambo ambayo hata hukutarajia!
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,713
Likes
263
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,713 263 180
It seems as if kila mchangiaji hapa anaamini kuwa huyu mtoto amefanya hilo alilofanya kwa kuwa tu 'amechanganyikiwa'. Hivi kuna anayejua sababu halisi haswa iliyopelekea yeye kutenda kosa hilo? Kuna mambo yanatokea kwenye maisha ya kila siku ambayo yanaweza kuku push ukajikuta unafanya mambo ambayo hata hukutarajia!
Ni mchanganyiko wa mapenzi na wivu...
 
E

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
10,780
Likes
4,649
Points
280
E

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
10,780 4,649 280
Mbona kama anajipu shingoni! isijekuwa alikuwa amening'ínizwa huko segerea. Lakini haya maurembo ya kutizama upya. Haiwezekani Lundenga achukue watoto wa watu then waishie kuharibikiwa hivi, ona ule msururu wa bwana mkubwa wote wanaconnection na huyu manju.

Nadhani tuweke kila mshiriki angalau awe na shahada moja na ajira ya kueleweka na apewe guarantee akitoka huko aendelee na ajira yake badala ya kuwaacha wakizurura hovyo. Ukienda Zain Vodacom Tacaid Baclays Bank kunawashiriki wazuri tu ambao wanaweza shiriki huo ulimbwende kwa muda then wakarudi kibaruani kwao.
 
A

Atanaye

Senior Member
Joined
Oct 31, 2007
Messages
153
Likes
1
Points
35
A

Atanaye

Senior Member
Joined Oct 31, 2007
153 1 35
Miss Tanzania wa zamani Wema Sepetu atupwa lupango Dar



MISS Tanzania wa mwaka 2006, Wema Sepetu na mwenzake, Asha Jumbe, wakazi wa Tabata Senene jijini Dar es Salaam, wamefikishwa katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kinondoni wakikabiliwa na tuhuma ya kuharibu mali.

Akisoma hati ya shtaka hilo, Mwendesha Mashtaka Inspekta wa Polisi, Nassoro Sisiwahy mbele ya Hakimu Mfawidhi Emillius Mchauru alisema kuwa watuhumiwa hao walitenda kosa hilo Januari 29 majira ya saa 3:00 usiku maeneo ya Magomeni Mikumi, Dar es Salaam.

Nassoro alidai kuwa siku ya tukio hilo watuhumiwa hao waliharibu kioo cha mbele cha gari aina ya Toyota Rav 4 yenye namba ya usajili T.993 ASD.

Mwendesha mashtaka alidai kuwa kioo cha gari kina thamani ya Sh 1,000,000 mali ya Stephen Kanumba.

Hata hivyo, watuhumiwa hao walikana shtaka hilo na walipelekwa rumande kwa kushindwa kutimiza masharti ya dhamana ya Sh 500,000, wadhamini wawili, mmoja awe mtumishi wa serikalini.

Awali, mtuhumiwa wa kwanza alikuwa ana mdhamini, lakini cha kushangaza alipofika mahakamani hapo alidai kuwa alikuwa amesahau barua zake kwenye gari.

"Mheshimiwa hakimu naomba nikachukue barua za kumdhamini kwani nimezisahau kwenye gari nilipoitwa mimi nikaja bila kuzichukua, "alisema mdhamini wa mtuhumiwa wa kwanza

Baada ya muda kupita hakimu Mchauru alisema, "Yaani mahakama imsubiri mtu aenda nyumbani kuchukua barua za kumdhamini mtu, kesi hii naiahirisha hadi hapo itakapotajwa tena Machi 18".

Source: Mwananchi
Inasikitisha, lakini kama tuonavyo kwa hawa macelebrity macho, mijicho yapo kwao, nafikiri alitaka kuigiza yale ya marehemu Left Eye. RIP

Pole sana Wema, ni kukomaa kimaisha.
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,906
Likes
177
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,906 177 160
Yaani mama yake anamsihi aingie ndani ya gari ili ampeleke home ..ila bado Wema anang'ang'ania yule jamaa??? tena mbele ya wazazI????

Mengine aibu mno!!

Au anakula unga??
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,713
Likes
263
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,713 263 180
Ina maana Kanumba alikuwa mpenzi wake harafu akamumwaga ndio ikamtia hasira au ni vipi?
Ni kama hivyo, kwani kesi yenyewe ni ya kuvunja kioo cha gari la Kanumba, Well mwanamke/mwanaume akifikia hatua hiyo kwa mpenzi wake mara nyingi ni kutokana na wivu.
 

Forum statistics

Threads 1,251,870
Members 481,917
Posts 29,788,371