Nyonga imekatika namna hii, we binti mbona unanikwaza😬😬Huyu mdada mbona kama mimi🤣
Mbege siinapatikana kwa wachaga, Dar kuna mbege?
Labda kilevi cha wangoni😬😬Sijawahi kutumia kilevi chochote, ila mnanitamanisha.
Mkimaliza tu msisahau kesho alfajiri kabisa ni kuamka, kama mna watoto waandaeni waende shule, mkimaliza ni kujiandaa kwenda kwa kaburu.
Hakuna marefu yasiyo na ncha...dadeq
Nyonga imekatikaje mzee na nakukwazaje?😁Nyonga imekatika namna hii, we binti mbona unanikwaza😬😬
Kwani si tumekubaliana niko nijiani au? Mimi weekend inaisha j3 asubuhi😎Mkimaliza tu msisahau kesho alfajiri kabisa ni kuamka, kama mna watoto waandaeni waende shule, mkimaliza ni kujiandaa kwenda kwa kaburu.
Hakuna marefu yasiyo na ncha...dadeq
Kipindi flani tulienda vacay somewhere, pipo zilikula bata hatari, na vile tulikuwa pair ilikuwa hatari zaidi.Muda wa bata una tabia ya kukimbia sana🔥❗🙆🏿♂, alafu Jumatatu inawahi kufika kama ilikuwa inavizia kona.
Kile kipindi cha kuanza kuwaza alarm ya asubuhi,
nguo za kuvaa,
na foleni au majukumu ya kazini na chuo ndio hiki hapa😭.
Ile furaha ya wikendi inayeyuka ghafla!😂 🙆🏿♂️❗🔥![]()
- Mshana Jr
![]()
- bata
- Replies: 32
- Forum: JF Chit-Chats
We njoo, tutairefusha hata jumatano sio shida😬😬Kwani si tumekubaliana niko nijiani au? Mimi weekend inaisha j3 asubuhi😎
Kumbe we mzembe eeh?🤔Binafsi nilichoka maana kula papa for the whole weekend siwezi😬😬😬😬
Sawa nimekaribia hapo😎We njoo, tutairefusha hata jumatano sio shida😬😬
Mbege ipo Dar sehemu nyingi tu...Mbege siinapatikana kwa wachaga, Dar kuna mbege?
Hapana kwa kweli, ukikaa na papa umeachiwa hapo ndio uwezo wako unapimwa sawia. Ila kvant na "jagamasta" ziliokoa jahazi maana...agr!Kumbe we mzembe eeh?🤔
Sawa bwana msabato katika bwana😎Hapana kwa kweli, ukikaa na papa umeachiwa hapo ndio uwezo wako unapimwa sawia. Ila kvant na "jagamasta" ziliokoa jahazi maana...agr!
Mkuu hio papa ni nini?Hapana kwa kweli, ukikaa na papa umeachiwa hapo ndio uwezo wako unapimwa sawia. Ila kvant na "jagamasta" ziliokoa jahazi maana...agr!
Umeanza mambo yako!Sawa bwana msabato katika bwana😎
Siamini tu kama we unaweza kuwa mchovu kiasi hiki🤔Umeanza mambo yako!
Wangoni wana pombe ya asili?Labda kilevi cha wangoni😬😬