Week end yangu ilikuwa mbaya


U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,743
Likes
1,434
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,743 1,434 280
Mimi na-declare interests kwamba ni mnazi wa kutupwa wa Yanga S.C. na Arsenal F.C. Week end iliyopita walininiyma raha kabisa.Nawasubiri CDM wanitoe kimasomaso Igunga.Ni hayo tu bandugu.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Pole mkuu ingawa tunashirikiana maumivu ya Arsenal lakini tunapishana kwa maumivu ya Yanga na matumaini yako kupewa raha na Magwanda. Nadhani ungeandaa ndoo ya kukingia machozi kabisa kwa matokeo ya Igunga!
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,743
Likes
1,434
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,743 1,434 280
Pole mkuu ingawa tunashirikiana maumivu ya Arsenal lakini tunapishana kwa maumivu ya Yanga na matumaini yako kupewa raha na Magwanda. Nadhani ungeandaa ndoo ya kukingia machozi kabisa kwa matokeo ya Igunga!
Mkuu Igunga lazima nilpate raha kwa CDM kupeta.
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
39
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 39 0
kaka na kwangu kama kwako ila igunga tuombee hawa wachakachuaji waliokubuhu mungu awatie upofu siku hiyo ili tupooze mtima.
siku njema.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,743
Likes
1,434
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,743 1,434 280
kaka na kwangu kama kwako ila igunga tuombee hawa wachakachuaji waliokubuhu mungu awatie upofu siku hiyo ili tupooze mtima.
siku njema.
Poa,kule ni kukomaa sana kama walivyofanaya Arusha na Nyamagana/Ilemela.Wameshaanza kuorodhesha w/kura ili wakwibe.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Huwa naogopa kuwa mshabiki wa mpira, naona watu mtaani wanavyopata tabu. Pole sana.
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,865
Likes
152
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,865 152 160
Mimi na-declare interests kwamba ni mnazi wa kutupwa wa Yanga S.C. na Arsenal F.C. Week end iliyopita walininiyma raha kabisa.Nawasubiri CDM wanitoe kimasomaso Igunga.Ni hayo tu bandugu.
mkuu wewe kila kitu kama mimi ni mbaya sana kwakweli! everything was bad mkuu!
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
232
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 232 160
mimi na-declare interests kwamba ni mnazi wa kutupwa wa yanga s.c. Na arsenal f.c. Week end iliyopita walininiyma raha kabisa.nawasubiri cdm wanitoe kimasomaso igunga.ni hayo tu bandugu.
jiandae kuzikwa kabisa kidumu chama cha milele
 
wilbald

wilbald

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2007
Messages
1,757
Likes
1,061
Points
280
wilbald

wilbald

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2007
1,757 1,061 280
Meneja wangu wa bar aliondoka na hela ya mauzo ya weekend. Kiasi ni siri yangu.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,388
Likes
7,438
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,388 7,438 280
Mi ilikuwa nzuri sana nilikuwa kwenye harusi ya Stephano Kiwelu, ilikuwa bomba sana hivyo nilibarikiwa sana hii weekend.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,743
Likes
1,434
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,743 1,434 280
Afadhali jana wamenipa raha kidogo.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,743
Likes
1,434
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,743 1,434 280
Hii nayo imekuwa mbaya,presha jamani.
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
232
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 232 160
mimi na-declare interests kwamba ni mnazi wa kutupwa wa yanga s.c. Na arsenal f.c. Week end iliyopita walininiyma raha kabisa.nawasubiri cdm wanitoe kimasomaso igunga.ni hayo tu bandugu.
nimeamini una balaaa arsenal chali,cdm ,,,,,,,, kidumu chama cha milele
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,743
Likes
1,434
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,743 1,434 280
nimeamini una balaaa arsenal chali,cdm ,,,,,,,, kidumu chama cha milele
Bebii nini tena,mie nina machungu unaniambia chama cha milele.........!
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,388
Likes
7,438
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,388 7,438 280
wikiendi yangu ilikuwa yenye kazi nyingi, ila nilifanikiwa kwenda jumuiya, kwaya, msibani then kanisani. hakukuwa na muda wa kupumzika kabisa.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,743
Likes
1,434
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,743 1,434 280
wikiendi yangu ilikuwa yenye kazi nyingi, ila nilifanikiwa kwenda jumuiya, kwaya, msibani then kanisani. hakukuwa na muda wa kupumzika kabisa.
Poa kwa kumtukuza Mungu mkuu.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,743
Likes
1,434
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,743 1,434 280
Week end hii ilikuwa poa sana hasa baada ya Manure kupakatwa za kutosha.
 

Forum statistics

Threads 1,236,081
Members 474,965
Posts 29,245,993