Anawakilisha jimbo saa ngapi wakati yeye ni sehemu ya serikali? Huu ni ujinga ambao tunaendelea kuufumbia macho. Atalisemeaje jimbo lake wakati anatakiwa kujibu hoja za wabunge? Hili linatia sana doa kwani kuna mganganyiko wa kutisha.
Mengi kisha onyesha tabia ya kutumia vyombo vyake vya habari kila anapozikosa hizi kazi kubwa kubwa, mfano:
1) Kilimanjaro Hotel, aliikosa akafanya madudu mpaka mwisho akashindwa kubadili matokeo, jee hamkumbuki?
2) Tanganyika Packers, aliikosa akafanya madudu mpaka mwisho akashindwa kubadili matokeo, jee hamkumbuki?
3) EPZ na majumba ya NSSF, aliikosa akafanya madudu mpaka mwisho akashindwa kubadili matokeo, jee hamkumbuki?
Sasa hayo ndio aliyoyakosa na akafanya makeke mengi na vyombo vyake vya habari vikitowa habari za upande mmoja kuhusu hayo. Jee, ni mangapi aliyoweza kushinda kwa hila hizo mbovu?
Na hii ya kumshikia Bango Masha, ni moja katika hila zake mbovu za biashara, anataka apate tuu na akikosa akijiona anataka kukosa basi atacheza rafu za kila aina, moja wapo ni hii. He is what we call a shrewd businessman.
masha kama mtu mwingine yeyoye ana haki ya kujitetea dhidi ya tuhuma zilizotolewa juu yake,sasa lipi jipya kwenu?magazeti yaliandika uongo na ndio maana amekanusha tena kwa ushahidi wa passport yake!!tusiwe tunajump kwenye issues tusizojua ukweli uko wapi,masha is clean whether magazeti ya ipp like it or not!habari ndio hiyo!!!!!!!
- Kwa kutumia usahhidi wako wa google mpaka leo bado huko Nigeria hawajafunga mtu
huko google hakuna ushahidi wa Masha kukutana na Segam Geneva?
Maana kujua ku-search google kunakufanya uwe sayari nyingine mzeee wa usalama bwana sometimes unafurahisha sana!
Heheheheheheee...duh mazee na wewe bana....who don't you know? Lol
Eniwei, inawezekana una point...........
Post: Waziri Masha na Kashfa ya VitambulishoCould Halisi please verify his information, or provide the source of this information. I would argue that it is incorrect, and harmful to the individual named therein (not that he got the spelling of the name right, which is an indication of verbal hear-say).
Leo Masha amejaribu kujitetea wakati anahojiwa na TBC1. Hata hivyo amenishangaza pale aliposema kuwa ile barua kwa PM ilikuwa kwa ajili ya kumweleza maendeleo ya uchambuzi wa tenda (Just a note to give him a sort of progress report)???? Je kwa wale walioiona hiyo barua inafanana na progress report? Pia amekanusha kukutana na Segem huko Uswiss na akasema tarehe zilizotajwa hakuwa Geneva bali aliondoka Dar 5 Oktoba 2008. Nani anasema ukweli hapa?? Yapo mengi aliyojaribu kusema lakini jingine la kushangaza ni kuwa Segem imetolewa kwa sababu ilitoa malalamiko kuhusu tenda bila kufuata utaratibu.
Kwa hiyo LM anasema hana kashfa yoyote na hawezi kujiuzulu. Hata hivyo amesema kama kuna ushahidi wa kuonesha kuwa alivunja sheria yuko tayari kuanchia mchuma.
Just. Kupenda kujua, ilikuaje je ni kweli? kwamba,
"Lawrence Masha traveled to Geneva to attend a UN meeting on Refugees.
He boarded Swiss Air from Dar es Salaam. Before he left for Genevea, he requested his business associate, Edan Eyakuza, to call the officials from SAGEM and fix a meeting in Geneva.
"Masha met with two officials led by Chairman and CEO, JeanLin Fournereaux from a Spain Based Company, Sagim, which is one of the bidders in the nation IDs Project for three hours, trying to lay down the strategies of how to win the tender."
"Next day (6th) the minister toured the companys branch located at Max-Schmidheiny-Strasse 202 CH 9435 Heerbrugg SWITZERLAND, AS PART OF THE INVITATION OF THE CHAIRMAN.
"The meeting was coordinated by Mashas close business associate, Edan Eyakuze, from Dar es Salaam. He is the focal point for all communications between Sagim and Mr. Masha"
"The meeting took place on October 5, 2008 from 6pm-8pm(GMT) at, Mandarin Oriental Hotel, Suite No 0306."
"After the meeting, the three officials have a dinner together at the same Hotel. Masha returned in the country on October 11 at 6pm and hard a serious briefing to his business associate, Edan Eyakuze, on his way to home. He was briefing him over the phone, and two key witnesses were around, his personal assistance and a driver.":
Akiwa njiani akitokea Geneva, Katika mazungumzo yake Masha alisikika akisema, Wamejicommit 5 percent. Nadhani inatosha, kwa sababu wana orodha ya wengine pia. Lets work hard to ensure kwamba wanashinda kwa maslahi ya nchi yetu na sisi pia. Tukutane nikubrief zaidi. Wakiingia kwenye final stage, wanashinda, labda itokee miujiza."
Na hii hapa: "Their conversations over the phone lasted for about 20 minutes. They then agreed to have a meeting that evening at Regency Park Hotel."
Your take is wrong! Sijui ulisoma article ipi ambayo walikosea tarehe, mimi nilisoma katika gazeti hilohilo la Nipashe na pia nilimsoma Kubenea walisema alikutana na mwakilishi wa Sangem tarehe 5 Oktoba na jioni! Hiyo tarehe ya kuondoka tunaweza kubishana weee lakini haileti maana. So, the journalists are right. Hoteli waliyokutana na wakilishi wa Sangem SIYO hiteli aliyokuwa anakaa Masha. Ni kama mtu anakaa Movenpick lakini ale dinner na mtu Kempinski. That article was clear. Huyu Masha hajajisafisha lolote!
My Take; another poor attempt kujisafisha and try to redefine the meaning of the word 'is' a la Bill Clinton, but that is just parsing with words. Alikutana na watu wa Sangem na alitembelea kampuni yao, there is no doubt in my mind.... ye angekaa kimya kuliko kujifanya ni mjanja sana... sasa nina uhakika vitu vingine vitafumuka!
TK unafanya kazi ya uwakili IMMA? naona unafanya kila liwezekanalo kumtetea boss wako....achia nature ichukue its course ukweli hatufichika milele bana.....
"After the meeting, the three officials have a dinner together at the same Hotel. Masha returned in the country on October 11 at 6pm and hard a serious briefing to his business associate, Edan Eyakuze, on his way to home. He was briefing him over the phone, and two key witnesses were around, his personal assistance and a driver.":
Akiwa njiani akitokea Geneva, Katika mazungumzo yake Masha alisikika akisema, Wamejicommit 5 percent. Nadhani inatosha, kwa sababu wana orodha ya wengine pia. Lets work hard to ensure kwamba wanashinda kwa maslahi ya nchi yetu na sisi pia. Tukutane nikubrief zaidi. Wakiingia kwenye final stage, wanashinda, labda itokee miujiza."
Na hii hapa: "Their conversations over the phone lasted for about 20 minutes. They then agreed to have a meeting that evening at Regency Park Hotel."
huoni kajisajili lini?
...hili la clouds msilitegemee kabisaaaa.....pj au GH hawezi kukubali kutia kitumbua chake mchanga kwa kuuliza maswali ya KiJf JF huku kusaga kamkalia pembeni rafiki yake asiadhirike......msitegemee kitu
Yani ni ujinga mtupu..mi nimeacha kazi yangu naenda kusikiliza maswali mazito kwa bwana Masha jamaa wanauliza maswali kama wanamuuliza mtoto wa shule ya msingi bwana...
Apo juu wapi kwa wapi vya kura na vya uraia ,hivi majambazi wanapiga kura ,faida ya vitambulisho vya Utaifa ni kuweza kutambulika ,hivyo hata mikopo itakuwa rahisi kupewa na fingerprint zitakuwepo kila border ,na ikiwa unatafutwa pale unapovuka border unaweza kujulikana kwa kuchukuliwa finger print zake,ila nililo na wasi wasi isije kuwa hawa jamaa wanafuata mkumbo tu wa hizi ID wakati hawana uwezo wa kutumia faida yake ,kwani border crossing zote zitatakiwa ziwe uptodate,vituo vya polisi vyote viwe uptodate kimtandao ,simu intranet na mambo yanayofanana je Tanzania communication network kipasentaji % imefikia wapi ? Haya ni mambo muhimu unapoamua kuwa na ID maana hata ndani ya gari za polisi mnatakiwa muwe uptodate ,je hayo tunayaweza au tunaiga tembo ? Sio jamaa wanakukamata Kigoma halafu wanakwambia tunangojea jibu toka makao makuu ya uhamiaji au polisi Dsm ,mbona itakuwa kazi .
Jamaa angehojiwa na Tiddo Muhando ningekuwa na imani hawa jamaa wa clouds nimewasikiliza toka asubuhi hakuna kitu.Wamwige Tiddo jinsi ya kumbana vizuri mtu anapo hojiwa,
Kamanda FMES
Hujui kilichotokea kwa wale mawaziri waliokula rushwa Nigeria? umekuwa mvivu kufanya homework!! they were sacked by President Olusegun Obasanjo
Hakuna andiko langu linalosema Masha alikutana na watoa rushwa Geneva, do not put words in my mouth mkulu. Nasoma tu kwenye mtandao na magazeti ya bongo
Stop calling pipo names hunijui mazee kama nisivyokujua wewe....ingawa wewe hujifanya wajua kila mtu hahahaha misfire hiyo, hili la usalama limetoka wapi tena ? leta hoja usikimbilie kwenye vioja na vionjo.