Wazee wataendelea kuwatia nyavuni mabinti wengi hasa mjini.

Wazee wataendelea kuwatia nyavuni mabinti wengi hasa mjini.

Nyuma ya pazia watu husema mengi tu....nina uhakika Kapuya na ukimwi wake wote akija kukutongoza na gari na kukupangia nyumba utajisahau kuwa kachoka na huko kunyata kwake utakuona ni u handsome fulani. Chezeya pesa chafu weye?

Kwa asiyejua thamani ya uhai kuwa haifananishwi na chochote hata umnunulie ndege kaz bure
 
Kwa asiyejua thamani ya uhai kuwa haifananishwi na chochote hata umnunulie ndege kaz bure



Ni kweli ila mademu wa kibongo hawajali hili. Wao wanataka kutoka na mapedeshee ili waonekane na wenzao kuwa wamelamba bingo na akihongwa gari ndiyo kabisaaaaaa, wenzake wanasaga chupa kujiua. Kuna baadhi ya kina mama kabisa hapa mjini wanashauri watoto wao wa kike watafute mabwana dizaini ya Kapuya, na utawasikia wakisema wewe unatembea na fulani (her age mate) atakusaidia nini, jitafutie pedeshee akutunze na wewe uweze kusaidia nduguzo. Unafikiri kwa maneno kama haya kwa mtoto wa kike yanamfundisha nini? Mademu wengi wa hapa mjini wako na hizi tamaa za kushindana na kuishi shinda uwezo wao na ndiyo maana unaona hakuna tena mapenzi bali ni usanii wa kina Ufoo na Mama zao, baba akiingilia kati utasikia mwanao kakua, sasa unataka kutembea naye:A S 39:, mwache haishi maisha yake.
 
Ndio maana vijana wengi kila kukicha hasa hapa MMU wanalia kuumizwa na wazee kwa kuibiwa wake, wachumba na magirlfriends zao. Kwa upande mwingine nimeona humu MMU mabinti wakiwasifu wazee, kwamba wapo vizuri kwenye swala zima la mapenzi, nilidhani mnatania lakini baada ya kuona hii picha, nimeamini maneno yenu. Picha hiyo hapo chini.

kaka Simplicity. kabla hatujaenda mbali naomba nikuulize swali.. umesoma economics? au una idea zozote kuhusiana na economics na entrepreneurship?
 
Last edited by a moderator:
Hvii wazeee kam hawa c hawakupita hatua ya ujan au inakuwaj

ujana walipita sana tu! halafu sio wazee woote kwamba wanasifiwa, noo! SIFA ZINAWAENDEA WALE WOOOTE WANAOHONGA NA KUHUDUMIA KUTOA MIPESA ISIYO NA MAHESABU!!!

BHAAAAAASSSSS!!!
 
Ndio maana vijana wengi kila kukicha hasa hapa MMU wanalia kuumizwa na wazee kwa kuibiwa wake, wachumba na magirlfriends zao. Kwa upande mwingine nimeona humu MMU mabinti wakiwasifu wazee, kwamba wapo vizuri kwenye swala zima la mapenzi, nilidhani mnatania lakini baada ya kuona hii picha, nimeamini maneno yenu. Picha hiyo hapo chini.

mbona huyo jamaa anafana na kapuya?

na hako kabinti nako kama kale aliko karepua!!!
 
mabinti wanaipenda mizee kwa sababu iko 'full noti' na pia huwa hawawachoshi sana--zee likipiga kimoja tu linageukia upande wa pili na kuanza kukoroma mpaka mornii. lakini vijana huwa wanakesha wakigegeda---hadi demu ana-complain kuumia mashine.
 
Back
Top Bottom