Wazee wa CHADEMA wakutana na Dr. Slaa leo

Wazee wa CHADEMA wakutana na Dr. Slaa leo

Nitafurahi sana Dr akibadili msimamo wake.Kwa kweli hili jembe letu,tunalitegemea sana.
 
sisi sote tupo kwenye funga maalum tukimuombea mzee wetu,tunajua wewe huna tamaa mzee kama baadhi ya watu wanavyotaka kutuaminisha hadi kufikia hatua ya kukudhihaki, wewe ni mtu wa principle
 
Hiyo siyo picha ya leo ni ya kitambo sana, mbona wafuasi na wapenzi wa cdm mnakuwa wepesi kuelemea upande. Your leaders might be wrong learn to think for yourself
 
Ameonesha uzalendo wa hali ya juu kwani hata wabunge wakiona hawakubaliani na hoja hutoka bungeni na kuonesha wao hawakubaliani na hoja lakini hurudi bungeni hoja zingine zikijadiliwa pongezi kwake Dr
 
Dr slaa rudi tuendeleze mapambano, usiwape CCM nafasi ya kuongea
 
Frankly speaking, CHADEMA yote pamoja na maingizo mapya, hakuna mwenye uwezo kama wa Slaa the Dr. na kiukweli ili kuendelea kukijenga na kukiwekea mazingira mazuri ktk uchaguzi huu anatakiwa sana hata kuliko Mbowe.Anajua kupanga hoja na kuongelea yanayowagusa wengi.
 
Mkuu Pisto Lero,

Sijui kwanini,ila nimekuamini kwa hii taarifa yako. Niko kwenye Maombi, naomba Dr Slaa asituache na katu asichukizwe na Matusi Dharau na Kejeri za watu hapa ndani. Yeye ni mtu mzima, achukile haya yanayotokea hapa ndani na kwingine ni kinyesi cha mtoto kwenye kiganja cha mama, Tusonge mbele.

BACK TANGANYIKA
msonge mbele kwenda wapi?
 
Tatizo ID yako.Yaani na tabia pia inaiga ID yako unadhani watu wananjaa...pole

Hilo ni jina tu usiogope haiwezekani kamati kuu yote na vyama shirika vya ukawa wakubaliane mtu mmoja tu anapinga ina maana yeye slaa kila analotaka ndiyo lazima liwe? Lazima akubali kuwa na wengine pia wana mawazo mazuri. Mimi dr namkubali ndiyo maana najikuta natumia lugha kali kidogo samahani kwa niliowakwaza
 
kumbe haoi ndio wazee wa chama! mbona kawazidi uzee!! halafu mtei na wenzake je?:bowl:
 
Ni kweli tunamhitaji sana....

Lakini kama hayuko tayari tufanyeje ? Maisha lazima yaendelee.

Frankly speaking, CHADEMA yote pamoja na maingizo mapya, hakuna mwenye uwezo kama wa Slaa the Dr. na kiukweli ili kuendelea kukijenga na kukiwekea mazingira mazuri ktk uchaguzi huu anatakiwa sana hata kuliko Mbowe.Anajua kupanga hoja na kuongelea yanayowagusa wengi.
 
Katika kuleta mabadiliko ya kweli ya kimfumo na kisheria, Dkt Slaa angefaa sana ktk nafasi ya Spika wa Bunge hasa ktk kuisimamia serikali na kupitisha/ kurekebisha sheria nzuri/mbovu
 
CDM wajanja,nahisi wanataka habari iwe ni DR slaa ili promo kwa magufuli upungue.very trickfull!
 
Back
Top Bottom