Wazee wa CHADEMA wakutana na Dr. Slaa leo

Wazee wa CHADEMA wakutana na Dr. Slaa leo

Dr Slaa usituache katikati tuvushe twende nchi ya kaanani
 
CDM wajanja,nahisi wanataka habari iwe ni DR slaa ili promo kwa magufuli upungue.very trickfull!
Sijui kwa nini mimi naamini kama wewe nabishana na wenzangu hapa nipo sio kwamba chadema strategiclly wanahamisha mashambulizi ilikuwa lowassa kuhamia sasa ni Dr KUpumzika itakuja lowassa kurudisha fomu tayari tunaingia kwenye kampeni ccm na Maghufuri wakiwa wamesahaulika kabisa
 
Hao wazee wa CHADEMA wameibuka lini? Upuuzi mtupu, lichama la kikabila hili linamkumbatia Mwizi sugu jangili papa fisadi papa.
 
Kuna mmoja anaitwa John Lucian mwenye number one hotel.

Hao wazee ndio alio jenga nao chama karatu, anawaheshimu maybe anaweza kuwasikiliza ila Kwa misimamo ya wairaq usishangae akikataa
 
Kuna rafiki yangu kachoma moto kadi ya chadema tayari baada ya kauli ya mbowe
 
Watu hutubu na kusamehewa. Slaa ni padri hili analijua. Iweje yy hawezi kusamehe ili hali muumba husamehe. Zambi ya EL ni ipi kubwa hivyo kwa binadamu kushindwa kusamehe ili kulete ukombozi wa kweli? Tunamashaka na mzee wetu huyu. Sisi wapenda nchi hii tunaona hili la ujio wa EL km neema ya kweli kutoka kwa mola n makusudio yetu km sikushika dola basi wabunge wa upinzani waongezeke ili waweze kulinda maslahi mapana ya mama yetu Tanzania. Busara itawale maamuzi ya wengi yanabaraka kwa mungu. Hainingii akili anachosusa Slaa ni kwa utashi wake . Kamkono ka ccm kapo.
 
Hilo ni jina tu usiogope haiwezekani kamati kuu yote na vyama shirika vya ukawa wakubaliane mtu mmoja tu anapinga ina maana yeye slaa kila analotaka ndiyo lazima liwe? Lazima akubali kuwa na wengine pia wana mawazo mazuri. Mimi dr namkubali ndiyo maana najikuta natumia lugha kali kidogo samahani kwa niliowakwaza

Nikuulize swali moja tunla msingi,Nani aliitoa CDM toka mbegu mpaka leo umeanza kuwa mchicha?Hivi siku zote hizo Lowassa alikuwa hajui kama kuna CDM?Hivi kwanini hakwenda Act wazalendo?

Ametafuta vilivyoundwa vikaundika ndipo anakuja siyo.Na nyienvijana wa CDM mliolelewa nanDr.Slaa mpaka.mkajua nini maana ya haki leo kweli mnadiriki kumkashfu na kumtusi sababu ya Fisadi moja linalopendanvyeo mpaka kununua?

Mnajua kuna watu tunajua utendaji kazi wa Lowassa na wa Dr.Slaa?

Unauhakika atakuwa anakipenda chama kama Dr.Slaa?Hivi unauhakika kamq baraza lake la mawaziri kesha wapania akina Chenge & coy?

Kuweni watu wa shukrani.Hamuwezi jua kitu gani anakisisitiza Dr.Slaa kifanyiwe kazi kabala mengine hayaguswa.

Mbowe anajua umuhimu wake amerudi na kwenda kufanya mazungumzo,anajua wapi mtakwama.

Mdogo wangu usitukana mamba kabla haujavuka mto.Angalieni weledi wa Dr.Slaa na nia ya dhati ya kulijenga taifa letu bila rushwa.

Acheni matusi hayajengi bali yanabomoa.Mmecheza ngoma ya Team Lowassa toka CCM.Mmeshindwa kumuheshimu kiongozi wenu,mmekimbilia makapi.

Rudini nyuma ondoeni makosa tutakuwa pamoja.Vinginevyo hamtafika mnakoenda na huyo mgonjwa wenu
 
Pole Dr Slaa kwa yanayokukuta nafikiri hili ni funzo kwako na kwetu,mchango wako ndani ya chama wa hali na mali leo unathaminishwa kwa thamani ndogo sana kwasababu ya mwanachama mmoja tajiri ambae uanachama wake hauna hata mwezi mmoja.

Unayoyasikia usiyapuuze ukadhani ni propaganda zakisiasa ila yachunguze upate kujua ukweli,pesa imembadilisha akasaliti viongozi wenzake,wanachama na watanzania.

Hivi kweli vita yote ile ya mapambano mchana,usiku,jua na mvua vyote vyetu leo chama kinanunuliwa na yuleyule tuliempigia kelele,muhujumu uchumi,mnyonyaji na mnyang'anyi wa uchumi wa watanzania.

Hivi ni Mbowe yuleyule tunayemfahamu afanye haya bila yakua na jambo lililojificha nyuma ya pazia?

Zilezile pesa chafu tulizokua tukizipinga leo ndizo zinasababisha usaliti ndani ya chama.

Eti leo Mbowe anadiriki kusema hatuwezi msubiri mtu mmoja kwani muda hausubiri kweli tenda wema wende zako usingoje shukurani.
 
Docta yupo bado chadema tumempa muda ajitafakali

Hii kauli ambayo inajaribu kuupotosha uma,
huwezi mpumzisha mtu muhimu kama Slaa kisa mwanachama mmoja tajiri ambaye uanachama wake hauna hata mwezi halafu unategemea nini
 
Kuna wakati huwa najiuliza, hivi watanzania ni mabumbumbu kiasi kwamba hawawezi kufikiria hata kidogo? Jibu ninalopata ni kuwa inawezekana kuwa sio kweli ila kuna baadhi inawezekana huwa ni mbumbumbu. Nasema hivyo kwa kuwa mtoa mada amesema Mwanachama aliyepokelewa na CHADEMA ni mhujumu uchumi, fisadi na maneno mengi ya ambayo hayana kichwa wala miguu. Naomba kukuuliza swali hivi huyo Lowasa aliwahi kususishwa na kashifa ngapi? Najua utasema Richmond, kama ni kweli alichukuwa ni shs ngapi? Nakuomba unijibu, kwa muda wote wa miaka 8 ambayo aliacha uwaziri mkuu ni kashifa ngapi tena za hela kubwa zimepigwa ndani ya CCM? Au hayo hauyaoni?
 
Who is dokta by the way? Mtu kasusa si tumlambe miguu au?
 
Back
Top Bottom