hakuna jambo sipendi km zarau anayofanyiwa dr slaa kumbuka mtei alimwambia dr slaa nitakufuza uanachama km unataka kugombea ukagombee udiwani kwenu,kwakweli nikauli mbya sna naya dhihaka kwa mtu aliyepigania chama nakuijenga km dr slaa.leo mbowe anatoa maneno ya kejeli km hayo kwa dr kweli binadamu hana shukrani.km hakuna mkubwa kwanini kamati kuu waliburzwa ktk kumpokea luwasa hadi wengne kufika hatua yakuwahonga ili wakubaliane na mbowe na baba mkwe wake mtei?hapo tuseme hakuna mkubwa?tusijidanganye cdm ina wenyewe.
uchungu wako umepitiliza mpaka unatia shaka kuwa wewe ni ukoo wa Lumumba kama sivyo una vinasaba vya huko