Wazee wa CHADEMA wakutana na Dr. Slaa leo

Wazee wa CHADEMA wakutana na Dr. Slaa leo

Bado natafakari kauli ya Waziri Mkuu wa zamani Bw. Frederick Tuluway Sumaye kwamba Tanzania tusipokuwa makini ipo siku tutaongozwa na rais muuza unga.Kumbuka kwamba Sumaye na Lowassa ni mahasimu wakubwa wa kisiasa,je alimlenga nani kwa kauli hiyo?Watanzania muwe makini,mkionywa mmuelewe.Mlionywa kwa Professor Kikwete lkn hamkusikia,Leo hii mnajuta.Mnaonywa tena kwa Lowassa hamtaki kusikiliza,Dr Slaa anamjua Lowassa kuliko nyinyi mnavyomjua,mnajua karibu viongozi wote wa dini wanafahamu masuala ya usalama ya utaifa,Wana mafaili ya viongozi wengi wa serikali.Dr Slaa amemkataa Lowassa kwasababu ya mapenzi makubwa na uzalendo wa hali ya juu alio nao kwa taifa hili na watu wake,hayupo tayari kutusaliti na kuandikwa ktk vitabu vya history kama ni miongoni mwa watu waliobariki nchi yetu kuwekwa mikononi mwa akina Lowassa na kundi lake.

Kaka pesa ni kitu kingine kabisa,yani leo EL anaonekana wa thamani kubwa kuliko Dr slaaa hii ni dharau kubwa
 
mbowe umejitia mchanga machoni ili usione mbali. kitendo cha kumruhusu lowassa kugombea urais bila masharti yeyote, MTU ambaye ni fisadi na nyie chadema ndio mlio mchafua. Leo hii sasa mtatuambiaje watanzania? mtatumia mda mwingi kujibu hizi tuhuma badala ya kutangaza Sera zenu! sasa unaona madhara ya uamzi wako mbowe? sasa Dr slaa kavunjika moyo! na si yeye tu watu waliikuwa wanaipenda chadema hawaipendi tena. roho inaniuma ila nasema kwaheri Dr slaa, maana chadema mliyokuwa mkiijenga. sasa hivi ni chadema ya mafisadi.
 
ANGALIZO KWA DR SLAA NA LOWASA
Kabla sijaanza kuelezea lolote napenda kumukumbusha Slaa ambaye ana taalum ya upadri.
Katika kitabu cha matendo ya Mitume kuna ushahidi kwa Sauli alikuwa muuaji na tena alikuwa anauwa mitume lakini alipata padiliko la kweli na kujiunga na mitume wengine.

Wakati Sauli anafanya hivyo Mitume wengine walianza kumunyanyapaa na kumuogopa lakini katika bibilia , imethibitishwa kwamba hadi leo Paulo (aliyekuwa Sauli) ndiye aliyefanya kazi kuliko Mitume wote.

Bila shaka kuna watu ndani ya Chadema na hata nje ya chadema wanataka kujenga hoja ya kumunyanyapa LOWASA ati ni Fisadi , hata mimi niliingia mtego huu lakini napenda kuhojhi yafuatayo:
(1)Lowasa amehama CCM na kwa hatua hiyo ameingamiza nafsi yake kwa kiwango Kikubwa.
(2)Lowasa yupo tayari kutumia Pesa yake na mali yake kubomoa CCM
(3)LOWASA anahasira kali na CCM na miungu watu ndani ya CCM
(4)LOWASA kama waziri Mkuu mstafu ametake risk ya Kifo kiasi kwamba anataka kupiga CCM kwa Nyaraka zito za Siri ambazo Slaa hawezi kuzielezea
(5) Lowasa anajua mikakati ya Wizi wa Kura ndani ya CCM kwa miakazaidi ya 40
(6) Ndani ya CCM hawakutarajia wala hawakuwahi kupanga kuwa mtu kama Lowasa ambaye amewshijka nafasi nyeti kama waziri mkuu anaweza kuasi serikali kiasi hiki
Huu uasi unatisha na haujawahi kutokea, na hata pale ulipojaribu kutokea wahusika hawakubaki hai
(7)Kwa sasa CCM wanahaha sana juu ya Lowasa kuchukua form. Mikakati ya CCM iliielekeza Nguvu kumshambulia Slaa lakini Mungu amebadili Plan ghafla na kumuleta Lowasa amabaye hawajajipanga nan i Pigo kubwa
(8)Kwa sasa Uasi uliojitokeza CCM ni vigumu kujua nani yupo kwa nani
Angalia mtandao wa Lowasa ndani ya CCM unatisha na umetulia Kimia.
Mtandao huu jumlisha nguvu ya Umma ni lazima CCM ibaki kama KANU
MAONI KWA SLAA.
(1)Wakati unagombea urais ulikuwa na Rozi Kamili ukamwacha na kumuoa Josephine
Rozi Kamili alikubali ujio wa Josephine lakini leo Josephine huyo amekuwa kikwazo kwa maamuzi yako.
(2)Mambo ya Chama huwezi kumuhusisha Mwanamke, huo ni udhaifu mkubwa na kama kweli unamsikiliza mwanamke basi ujue hutapata nafsi ya kurudi kwenye jamii na wakakuamini na kukupa heshima kama walivyokupa.
Mke ni mshauri wake kwa mambo yote lakini kikao kama kamati kuu kinapopitisha maamuzi harafu mkeo anapinga maana yake mke huyo hafai kuwa First Lady na hata wewe hufai kuwa Kiongozi
MAONI KWA LOWASA
(1)Umeitwa Mwizi kwa siku nyingi sana na hata mimi nimekuita hivyo , sasa huu ni wakati wa wewe kutuambia mwizi halisi ni nani na utoe Ushahidi
(2) Zipo taarifa kwamba CCM wanapanga kukata jina lako kwenyenye tume ya uchaguzi hivyo nakusihii usikate tama .Muombe Mungu .Hii ni safari ya ushindi na si matumaini tena
(3)Usiogope kushambulia Ikulu kwa kuwa Mussa alikaa Ikulu ya Farao na kulelewa hapo lakini Mungu alimupa kazi ya kumuangamiza Farao.
Hivyo Lowasa umepewa kazi ya Kuingamiza CCM hivyo fanya kweli ujue kwamba Slaa hajui haya.

maneno mazuri na mnajitahidi kutoa nukuu za maandiko au mambo ya kiroho mkiamini kwamba mnaempa ushauri ni mkristo kindakindaki padre mimi na waislam wenzangu tunasoma na tunaamini ni jambo zuri lakini ingalikuwa upande wa kiongozi muislamu kushauriwa kwa sampuli hii hii tungeandikiwa matusi, kejeli na mngetamka hapa neno UDINI. but for us we take it easy
 
Yalimoz.

Wewe mwenyewe ukisoma hii post yako utagundua ulichoandika ni matokeo ya akili ndogo na isiyopenda kufikiri.
 
Msijidanganye mnachoweza kufanya kwa sasa ni kumshawishi slaa asiende ktk Chama kingne hasa CCM lkn si kurudi CHADEMA na kusafisha watu wakati Mbowe ameshapiga pesa ndefu
 
Acha kutukanganya hasa kwenye kipindi hiki cha kuelekea kwenye uchaguzi, unatumika wewee
 
Dr anaogopa mabadiliko, sasa alitaka agombee tena urais ili ashindwe tena?
Ngoja tubadilike tuone.

Mbowe hana makosa, alipima pima maji, anaenda na mabadiliko.

Tuungane kumpeleka Lowassa hapo magogoni. Hivi hamjachoka hii hali ngumu ya maisha?
 
Mazungumzo yameisha salama mungu mkubwa na dr slaa atarejea kazini muda si mrefu kuendelea na majukumu yake ya kichama.

Nitawawekea picha baadae kidogo.

Wito kwa wana chadema tujifunze uvumilivu wa kisiasa tuache siasa za kufata mkumbo na tuwe na heshima kwa wazee wa chama.
attachment.php

Nitakuwa wa mwisho kabisa kuubeza, kudharau mchango wa dr slaa ndani ya Chadema na taifa kwa ujumla katika safari ya mabadiliko. Kazi aliyoifanya 2010 ndiyo iliyozaa nguvu hii ya ushawishi wa mabadiliko kwa watanzania. Nasema nitakua wa mwisho kuungana na Mbowe, ati dr slaa apumzike. Nitakuwa mnafiki kufanya hivo na muongo kabisa. Naamini na nitasimama imara katika kufanya lolote kuhakikisha mabadiliko yanapatikana.lakini pia natambua nguvu ya Lowassa na umuhimu wake katika safari hii ya mabadiliko makubwa lakini pia kwa hekima kabisa ingekuwa vyema Mbowe angeeleza kwanza hoja iliyopelekea kuleta maamuzi hayo kisha tukamsikiliza dr slaa kwani nitamshangaa sana mwanachadema aliyeishangilia kauli ile bila hata kuuliza, kutafakari majibu, na kupima athari zake.
Tunayahitaji mabadiliko kwa gharama yeyote ile ila si kwa kukubali kuitenganisha nguvu tuliyonayo katika safari hii ya mabadiliko."mchango wa lowassa ni mkubwa katika safari hii ya mabadiliko lakini pia nguvu ya dr slaa ndiyo daraja kuu litakaloiunganisha nguvu ya chadema na nguvu ya Lowassa"
By Fikra mfumo.
 
Lowasa Fisadi kisa Richmond tu ila wale wazee wa Escrow wote ni wateule wa CCM, CHENGE, MUHONGO, TIBAIJUKA,.....Wako safi ndani ya CCM
 
Na hapa ndipo shaka inapoonekana kuna maslahi gani zaidi ya maslah ya kisiasa yanayopatikana kwa wachache wanao force na kumpuuza Dr Slaa,hili jambo linapaswa litizamwe sawasawa

Dr Slaa hajapuuzwa hata kidogo.
Mawasiliano kati yake na uongozi wa chama yamekatika, anapigiwa simu hazipokelewi/hazijibiwi, anafuatwa nyumbani walinzi wanazuia mgeni yeyote kuingia nyumbani kwake.
Wajumbe wa mkutano mkuu wapo Dar es Salaam katibu mkuu haonekani, aliyepuuzwa ni nani sasa?
 
hizi post zingine ni uharo tu, ni kutupotezea muda wa kuperuzi post yako ili tuone kama umeandika cha maana kumbe! wengne mnapost humu ili muwaonyeshe watoto wenu kuwa na wewe ulishiriki kupost habari fula JF. acheni kutuchosha kwa kurudia rudia maneno yaleyale wakati wote.
Siyo kwamba mleta mada hana hoja.ana hoja za msingi.
jipe muda wa kuzitafakari.
Ni ukweli tembo(ccm)hauwawi kwa mshale mmoja bali kwa mishale mingi lakini ni budi utaratibu fulani uwepo.
Hata kama uongozi ni kupeana vijiti mithili ya Musa alivyoanza safari toka Masri kwenda nchi ya ahadi lakini njiani alishindwa kufika na kumkabidhi Joshua kijiti cha uongozi kwa taratibu zilizokubalika kwa wakati huo.
 
Tukiona vyaelea vimeundwa na miongoni mwa walioviunda ni Dr.Slaa na ndio maana cdm ni kimbilio la wanaoteswa na mfumo kandamizi wa maccm.
Sio kila king'aacho ni Dhahabu"""""""""""""""""""""""""""'hata hivyo,Slaa hatujasikia akikataa cdm isipokee wanachama wapya toka vyama vingine.
 
Nitakuwa wa mwisho kabisa kuubeza, kudharau mchango wa dr slaa ndani ya Chadema na taifa kwa ujumla katika safari ya mabadiliko. Kazi aliyoifanya 2010 ndiyo iliyozaa nguvu hii ya ushawishi wa mabadiliko kwa watanzania. Nasema nitakua wa mwisho kuungana na Mbowe, ati dr slaa apumzike. Nitakuwa mnafiki kufanya hivo na muongo kabisa. Naamini na nitasimama imara katika kufanya lolote kuhakikisha mabadiliko yanapatikana.lakini pia natambua nguvu ya Lowassa na umuhimu wake katika safari hii ya mabadiliko makubwa lakini pia kwa hekima kabisa ingekuwa vyema Mbowe angeeleza kwanza hoja iliyopelekea kuleta maamuzi hayo kisha tukamsikiliza dr slaa kwani nitamshangaa sana mwanachadema aliyeishangilia kauli ile bila hata kuuliza, kutafakari majibu, na kupima athari zake.
Tunayahitaji mabadiliko kwa gharama yeyote ile ila si kwa kukubali kuitenganisha nguvu tuliyonayo katika safari hii ya mabadiliko."mchango wa lowassa ni mkubwa katika safari hii ya mabadiliko lakini pia nguvu ya dr slaa ndiyo daraja kuu litakaloiunganisha nguvu ya chadema na nguvu ya Lowassa"
By Fikra mfumo.

Kubezwa kwa Dr Slaa kunatoka wapi?

Sikiliza azimio la mkutano mkuu ni wapi Dr Slaa amebezwa. Chadema bado wanaendelea na mazungumzo naye asitishe mapumziko yake kipindi hiki.


 
Last edited by a moderator:
Siku nikimwona DR. Slaa yupo jukwaani basi nitajua fika kwamba jeneza la CCM limeshamalizika kuchongwa, ili mwili uweze kuwekwa ndani na kupumzishwa kwa amani milele.

DR. Slaa sara /dua zetu tunazitanguliza kwa Mwenyezi Mungu mwingi wa rehema, sauti ya wengi ndiyo sauti ya Mungu.

Tunakusubiri kwa hamu Kamanda Mkuu.
 
Bwana Muchunguzi tusiwe wajinga kumtetea mtu ambae sisi ndiye tuliokua wasisi wakuona fisadi .
Mbowe,Slaa,Lisu,Kamanda Lema hawa ndio waliokua wakituaminisha kwamba EL ni fisadi tena wakamtaka aende mahakamani kwani ushahidi upo,
Sasa leo huu urahisi wakumpa nafasi yakugombea uraisi kupitia chama tena gafla hivi huu ni ujinga hapa kuna mchezo mchafu si kwa maslahi ya chama bali mbowe na hii ndio sababu Dr anaona bora akae pembeni.

Wale wanao-okoka makanisani huwa wanatoa ushuhuda kuwa "mimi nilikuwa jambazi..." "...nilikuwa muuaji..." "...nilikuwa nakaba watu..." wengine huenda mbali zaidi kwa kusema; "...mimi nilikuwa nakula nyama za watu!" ulishasikia kunamtu amekamatwa/kushitakiwa mahakamani!
 
Nitakuwa wa mwisho kabisa kuubeza, kudharau mchango wa dr slaa ndani ya Chadema na taifa kwa ujumla katika safari ya mabadiliko. Kazi aliyoifanya 2010 ndiyo iliyozaa nguvu hii ya ushawishi wa mabadiliko kwa watanzania. Nasema nitakua wa mwisho kuungana na Mbowe, ati dr slaa apumzike. Nitakuwa mnafiki kufanya hivo na muongo kabisa. Naamini na nitasimama imara katika kufanya lolote kuhakikisha mabadiliko yanapatikana.lakini pia natambua nguvu ya Lowassa na umuhimu wake katika safari hii ya mabadiliko makubwa lakini pia kwa hekima kabisa ingekuwa vyema Mbowe angeeleza kwanza hoja iliyopelekea kuleta maamuzi hayo kisha tukamsikiliza dr slaa kwani nitamshangaa sana mwanachadema aliyeishangilia kauli ile bila hata kuuliza, kutafakari majibu, na kupima athari zake.
Tunayahitaji mabadiliko kwa gharama yeyote ile ila si kwa kukubali kuitenganisha nguvu tuliyonayo katika safari hii ya mabadiliko."mchango wa lowassa ni mkubwa katika safari hii ya mabadiliko lakini pia nguvu ya dr slaa ndiyo daraja kuu litakaloiunganisha nguvu ya chadema na nguvu ya Lowassa"
By Fikra mfumo.

Naungana na wewe japo mimi kushangilia kwao kumewapa moyo wengine na kuguna kwao lingekuwa anguko kubwa mno. Acha washangilie, safari iendelee japo ninagugumia maumivu ya kumkosa Dr. Slaa. Mbowe na chadema asingeenda popotye bila Dr. Slaa
 
Back
Top Bottom