Wazee wa CHADEMA wakutana na Dr. Slaa leo

Wazee wa CHADEMA wakutana na Dr. Slaa leo

Dr. Kaonesha utoto mno! Unasusa! Mambo hayo yalishapita nimeanza kuwa namashaka naye.
 
Bwana Muchunguzi tusiwe wajinga kumtetea mtu ambae sisi ndiye tuliokua wasisi wakuona fisadi .
Mbowe,Slaa,Lisu,Kamanda Lema hawa ndio waliokua wakituaminisha kwamba EL ni fisadi tena wakamtaka aende mahakamani kwani ushahidi upo,
Sasa leo huu urahisi wakumpa nafasi yakugombea uraisi kupitia chama tena gafla hivi huu ni ujinga hapa kuna mchezo mchafu si kwa maslahi ya chama bali mbowe na hii ndio sababu Dr anaona bora akae pembeni.

Ushahidi waliokua nao ni wa ile ripoti ya Richmond na wala si ushaidi mwingine unao ufikiria..mh Lowasa ameshatolea ufafanuzi suala hilo...baada ya yeye kujiuzulu umetokea ufisadi kiasi gani ndani ya serikali ya Ccmagamba
 
Hapo namuona mzee Lyimo, mzee Massawe, Mzee Minja, Mzee Ndosi,Mzee Kimaro....company at work
 
Dr Slaa alishasema amekaa kimya. Na nyie mumuache mkae kimya. Kama kuna harakati zinaendelea underground ziendelee kimya kimya bila kutangaza kwa nia ya kushawishi kwamba mambo yanaenda vizuri.

Zikifanikiwa ndio mje mtangaze kwa umma sio kupiga nae picha kurusha hewani wakati tofauti hazijatatuliwa.
 
Amani Kwenu JF.Sote Tumesikia Kuhusu Dr.Slaa.Inatia Simanzi.Si Vema Kupuuza Mchango Wa Zaidi Ya Miaka 15 Wa Jasho Na Damu Kwa Ajili Ya Chama. Sichukii Ujio Wa EL Lakini Huwezi Kumshawishi Dr.Slaa Ukiwa Peke Yako Maana Kiongozi Ni Mali Ya Chama Na Si Mtu Binafsi.Ungeenda Na Prof Safari,prof Lipumba,MabereMarando,Prof Baregu,EL Mwenyewe Na Wazee Wengine.Mchango Wa Slaa Kwenye Chama Usipuuzwe Kwa Kutoa Maneno Ya Kuudhi.Ni Mtu Wa Muhimu Ili Kuleta Umoja Wa Kweli Ktk Chama.NashauriMumsihi Kwa Heshima Arudi.Ahsante
 
Umemaliza au bado unaendelea??

Kama umemaliza tuanze stori za EPL...

Ahsanta....
 
mbowe anamtosa dr slaa kwa maneno ya kuudhi vile??? ...anway ngoja tusubiri mda utatwambia
 
Siku nikimwona DR. Slaa yupo jukwaani basi nitajua fika kwamba jeneza la CCM limeshamalizika kuchongwa, ili mwili uweze kuwekwa ndani na kupumzishwa kwa amani milele.

DR. Slaa sara /dua zetu tunazitanguliza kwa Mwenyezi Mungu mwingi wa rehema, sauti ya wengi ndiyo sauti ya Mungu.

Tunakusubiri kwa hamu Kamanda Mkuu.
yaani Dr slaa ndiye mwenye kiberiti , ni kama vile mmemwaga petroli kwenye kichaka halafu mwenye kiberiti hayupo.
 
Mkuu Pisto Lero,

Sijui kwanini,ila nimekuamini kwa hii taarifa yako. Niko kwenye Maombi, naomba Dr Slaa asituache na katu asichukizwe na Matusi Dharau na Kejeri za watu hapa ndani. Yeye ni mtu mzima, achukile haya yanayotokea hapa ndani na kwingine ni kinyesi cha mtoto kwenye kiganja cha mama, Tusonge mbele.

BACK TANGANYIKA
Mkuu naomba tafuteni historia ya Slaa kwenye maswali ya uongozi na nafasi ya wenzi wake ktk maamuzi aliyo wai kufanya
Nitachangia machache ila kiufpi mzee wetu ni roho wa madaraka na haja anza leo Pope alipokuwa huwa hata ki mtu mwingine awe maarufu kuliko yeye
 
Amani Kwenu JF.Sote Tumesikia Kuhusu Dr.Slaa.Inatia Simanzi.Si Vema Kupuuza Mchango Wa Zaidi Ya Miaka 15 Wa Jasho Na Damu Kwa Ajili Ya Chama. Sichukii Ujio Wa EL Lakini Huwezi Kumshawishi Dr.Slaa Ukiwa Peke Yako Maana Kiongozi Ni Mali Ya Chama Na Si Mtu Binafsi.Ungeenda Na Prof Safari,prof Lipumba,MabereMarando,Prof Baregu,EL Mwenyewe Na Wazee Wengine.Mchango Wa Slaa Kwenye Chama Usipuuzwe Kwa Kutoa Maneno Ya Kuudhi.Ni Mtu Wa Muhimu Ili Kuleta Umoja Wa Kweli Ktk Chama.NashauriMumsihi Kwa Heshima Arudi.Ahsante

Leo mbowe kamdhihaki sana slaa eti mbele ya chadema hakuna mkubwa
 
Back
Top Bottom