Wawezaje Jua kama Mkeo ame Cheat Siku Hiyo?

Wawezaje Jua kama Mkeo ame Cheat Siku Hiyo?

nyumba kubwa, hata kwenye mafahali huwa hayakosekani 'yaliyosara' labda na yeye kasara.

definition: kusara=kuchanganyikiwa.

Kama mkewe kazaa nje watoto wa kike inawezekana anacalculate ng'ombe.

Hivi hapa Dar kweli watu wanatoa ng'ome kama mahari kweli?
 
Last edited by a moderator:
Hii kipindi ilinifanya niwaze mengi sana...
Kama binadamu na selfish nature...nilitamani mume wangu angekuwa na moyo wa huyu jamaa...
Kwani am sure hawezi kunisamehe ...never!

Huyu hapa na hayo mazungumzo yanaanzia dakika ya 6:31...

 
Last edited by a moderator:
Kuna kipindi niliangalia cha Mkasi cha Salama nilibaki nimeduwaaa.

Kuna kijana nadhani anaimba twanga pepeta na alikuwaga mshindi wa BSS before hajajiunga na twanga..

Yani huyu kijana mkewe ana watoto 3 kati ya hao 2 si wake na wote mkewe amechakachua akiwa ndani ya ndoa na huyu kijana.
Na mwenyewe anasema proudly kuwa watoto wote anawachukulia kama wakwake. Mwanamke anayefikia kuzaa watoto wawili nje; mtoto wa kwanza na wa mwisho bado unamuita mkewe??? Kwa utetezi upi??

Hata Salama alipompiga swali nadhani alifikiri kijana atakataa kujibu...lakini ametiririka vizuri mkewe alivyo bingwa wa kuzaa nje. Salama kabaki anashangaa.

Nilimwangalia huyu kijana sikummaliza....kwanza ni very handsome...huyo waifu ana nini kilichomfanya agande???

Tena ni kakake Kongosho (msukuma) nikajiuliza ndio mashemeji zangu wanavyodondokea. Lol.

Wapo watu weengi mno wana
'psychological issues' na huwezi amini kwa kuwatazama
sasa usikute huyo aliamni mkewe alitoka sababu ya 'ulofa'
na sasa kashapata pesa,'tatizo limekwisha'
so bora amsamehe tu... ....
 
Wapo watu weengi mno wana
'psychological issues' na huwezi amini kwa kuwatazama
sasa usikute huyo aliamni mkewe alitoka sababu ya 'ulofa'
na sasa kashapata pesa,'tatizo limekwisha'
so bora amsamehe tu...

Mkeo akizaa nje utamsamehe?
 
...duu,hii mada ina utata si wa kitoto,imechanya kiasi watu kusahau swali halisi la mtoa mada na kuanza kubishana/kulumbana nje ya point,mie nazani kama nimeelewa swali ni kuwa UNATAKA KFAHAMU KAMA UNAWEZA KUJUA KUWA MKEO/MSICHANA WAKO katoka KULIWA ''KITUMBUA'' chake SIKU YA TENDO lenyewe,,,kama niko sahihi basi ntakuwa na jibu majibu machache kwako,sabu yote yawezeakana nazani;
1) Unaweza usijue kabisa;endapo wee pia ulitoka kula ''mambo'' jana yake au asubuhi/mchana/jioni hiyo kabla hajagawa kwingine,hapa namaanisha kama utakuwa unategemea muonekano wa eneo zima la ''K'',itakuwa kama ulivoiacha afta kuitafuna.
2) Unaweza kujua kama unamfahamu vema mtu wako KITABIA na pia KIMAUMBILE na muonekano wa 'K' yake usipoila na baada ya kuliwa inakuwaje;labda nikijazilizia KITABIA ni kuwa utaona utofauti tuu,kama mlikuwa mna ugomvi basi anaweza kuwa na hapiness isiyohusiana na wewe,kujishtukia ukikaa close naye(i.e afraid U might smell new ones),etc,ila hii itakupa zaidi SUSPICION kuliko confirmation,sabu confirmation nazani ni kwa kuiona 'K',sasa jinsi gani utaweza kuiona 'K' yake hiyo mie sijui ingawa naamini HAITOKUWA KWA KUMPEKUA FROM NOWHERE,hiyo Mkuu nazani yeyote mwenye akili timamu akiskia ni KASHFA NA FEDHEHA kwako kama MWANAUME KAMILI.

Mwisho labda mie nikupe deal niliyokula na wakwangu kuhusu LOVE AND SEXUAL relationship yetu;
1) NO CHEATING btn us!!
2) Akitongozwa/tongoza,zen akatae/akataliwe nikajua bila yeye kuniambia;WE HAV A PROBLEM TO DISCUSS!!
3) Akitongozwa/tongoza,zen akubali/akubaliwe nikajua bila yeye kuniambia;WE HAV A BIGGER PROBLEM TO DISCUSS!!
4) KACHEAT;zen WE AR DONE ONCE4OL!!
5) SINTOMFATILIA WALA KUINGILIA FREEDOM YAKE;i.e limitations,kumchagulia friends,kucheki sim/emails,etc pasipo sababu zozote!!
Kwahiyo inshort nazani inabidi uangalie misimamo yako,mipaka yako,stand yako,ilani zako,etc zimevunjwa vipi na nini ufanye ili kuhandle hilo tatizo,sabu MIE BINAFSI SIWEZI KUMFATILIA MWANAMKE BILA KUWA NA SABABU ZA MSINGI za kunisukuma nifanye hivyo,KUJUANA NI BEST OPTION,mie wangu najua hata kama akiwa hana stimu ila kaniruhusu tu ili asinikate stimu zangu,nikishashtukia tuu huwa nashuka kifuani2naendeleza story til mboji...
 
Please, si kila mwanamke anataka mume bwe.ge.

No way, lazima familia kama ina baba awe mwanamme.

wanawake bana...
mumeo ulitamani 'awe mume 'b.w.e.g.e
hii ni ndoto ya kila mwanamke i guess lol
 
Hahahaaa sasa Boss utaacha wangapi? Na utajuaje umeruka mkojo na umekanyaga mavi?

huo ni msimamo wangu
na yeye akijua hivyo
basi akitoka nje iwe siri yake hadi kaburini...
fear ya kuachana si kwa wote?
hata yeye atakuwa na fear,hivyo kazi ni kwake....
 
Dah! watoto wawili ndani ya ndoa ambao si wako halafu bado upo upo tu!!! Eti nini!!! Nampenda sana mke wangu!!! Haaaa!!! wanawake wengine wana bahati zao jamani!!! Si ajabu watoto wote wanne mke alicheza viwanja vya ugenini.

Huyu hapa na hayo mazungumzo yanaanzia dakika ya 6:31...

 
Last edited by a moderator:
Jamaa anachekesha...ni Muislamu wanamuuliza kama ana mpango wa kuongeza mke.
Eti anasema hana mpango kwa kuwa yeye mdogo hana uwezo wa kulea familia nyingine kwa kuwa tayari ana watoto watatu na kuna uwezekano wa kuletewa wengine wa ziada...yani amejipanga kupokea watoto toka kwa mkewe pindi atakapo chiti tena. Huyu lazima amelishwa limbwata!


wanawake bana...
mumeo ulitamani 'awe mume 'b.w.e.g.e
hii ni ndoto ya kila mwanamke i guess lol
 
Dah! watoto wawili ndani ya ndoa ambao si wako halafu bado upo upo tu!!! Eti nini!!! Nampenda sana mke wangu!!! Haaaa!!! wanawake wengine wana bahati zao jamani!!! Si ajabu watoto wote wanne mke alicheza viwanja vya ugenini.

Umeona eeeh?

Hahahaaa....huyo mkewe ana bahati sana.
 
Jamaa anachekesha...ni Muislamu wanamuuliza kama ana mpango wa kuongeza mke.
Eti anasema hana mpango kwa kuwa yeye mdogo hana uwezo wa kulea familia nyingine kwa kuwa tayari ana watoto watatu na kuna uwezekano wa kuletewa wengine wa ziada...yani amejipanga kupokea watoto toka kwa mkewe pindi atakapo chiti tena. Huyu lazima amelishwa limbwata!

Huyo ndo mwanaume kamili bana. Mwanaume wa Kiafrika huyo.
 
Jamaa anachekesha...ni Muislamu wanamuuliza kama ana mpango wa kuongeza mke.
Eti anasema hana mpango kwa kuwa yeye mdogo hana uwezo wa kulea familia nyingine kwa kuwa tayari ana watoto watatu na kuna uwezekano wa kuletewa wengine wa ziada...yani amejipanga kupokea watoto toka kwa mkewe pindi atakapo chiti tena. Huyu lazima amelishwa limbwata!

Nikwambie kitu malezi yetu huwa yanaleta vitu vya ajabu mno
unaweza kukuta huyu jamaa babaake alikuwa the apposite
wale wazee wanaozaa vyo ovyo na kutelekeza watoto
sasa anajaribu so hard kuwa tofauti na baba yake
usikute na yeye alilelewa na 'wasamaria wema'
so 'analipa fadhila' sisi hatujui
 
Nikwambie kitu malezi yetu huwa yanaleta vitu vya ajabu mno
unaweza kukuta huyu jamaa babaake alikuwa the apposite
wale wazee wanaozaa vyo ovyo na kutelekeza watoto
sasa anajaribu so hard kuwa tofauti na baba yake
usikute na yeye alilelewa na 'wasamaria wema'
so 'analipa fadhila' sisi hatujui

Boss mbona unamtetea sana?
 
Back
Top Bottom