Wawezaje Jua kama Mkeo ame Cheat Siku Hiyo?

Wawezaje Jua kama Mkeo ame Cheat Siku Hiyo?

Lambardi

Platinum Member
Joined
Feb 7, 2008
Posts
20,263
Reaction score
24,674
Heshima mbele wana JF na mapumziko marefu ya weekend and eid el fitr,naomba kuongeza upeo tu kupenda kujua kwa wapendanao au walio ndoa kwa jinsia zote utajuaje kama mwenza wako ametoka nje ya ndoa kwa siku hiyo?au hata kesho yake kama inawezekana?Nimewahi sikia wanawake wanaweza kujua performance ya mwenza wake:sina hakina na hilo pia kwa wanaume je?
 
mkuu kama uko nae karibu sana waweza mjua,unatakiwa uweke alama ukikuta alama imesoge ujue ametoka nje
 
Ziko njemba nyingine zenye wivu uliopitiliza huwa zinanusa nyeti ili kuweza kujua. Kwa maoni yangu huu ni unyanyasaji wa hali ya juu. Kama humuamini mkeo kiasi cha kumnusa nyetini kila anapoingia nyumbani basi inabidi uvunje ndoa.



Sasa ukigundua si utamuacha..
Kiufupi ni ngumu kujua kama mwenzako kakucheat..
Kwa sababu cheaters wengi they are so clever..
 
Last edited by a moderator:
Mada kali sana sijui kwa nini umeuileta nahisi kuwa unahisi amekusaliti mtu wako so unajaribu kujua njia za kumgundua
back 2 the topic mwanamke aliezoea mchezo huu huwezi kumjua na ni vigumu kuacha kwa upande wa mwanaume napo inakuwa vigumu labda asiende kuoga basi mke wake akisikia harufu tofauti atajua leo alikuwa kwa chausiku au mwajuma
 
scent ya kila mtu inajulikana.siku ikibadilika utajua tu.
 
Sidhani kama unaweza kujua! Kungekuwa kunauwezekano unamfunga mita alaf we una kuwa unacheza na unit tu ukikuta unit zimeongezeka unajua hapo ametoka nje! Ila kinyume na hapo muamini tu usije ukajisababishia ugonjwa wa moyo!
 
There is no way unajua, hata kama scent zinajulikana, kila kitu ni usafi bana. Mwanamke anaeza lala na wanaume watatu au zaidi kwa siku na hakuna hata mmoja atajua. Na hii maendeleo ya teknolojia ya unukiaji ndo kabisaaaaaaa
 
well hii ni tata nisidanganye...this as much as I can put it. siwezi sema exactly mwanamke aliyecheat on that very day anakuwaje, ila mwenye harakati hizo za kuelekea huko (yaani aliyeanza tabia ya cheating) utaona anakuwa extra muangalifu hasa na suala zima la muonekano wake...atakuwa anaweka mkazo kujiweka kama enzi zile alivyoanza anza kuwa na wewe. vile vitu alikuwa anatupia ili apate attention yako...i guess u get what I mean!
kama huyo mwanadada ni pooyoyo utaona hadi vijizawadi ambavyo havihusiani na wewe alafu ghafla vinapotea katika mazingira ya kutatanisha. vilevile anaweza kuwa na expression za furaha ambayo ukichek vizuri, hawezi kuishare na wewe!

nimejaribu tu kugusia kidogo...
 
Kiukweli ni ngumu sana kujua ila kama una mashaka na unahitaji ushahidi ajiri private investigator wa kumfuatilia mwenza wako huku akiwapiga picha na kukuletea then utakua na ushahidi wa kujionea ila kwa kumtambua siku hiyo aliyotoka kucheat inakua ngumu sana...... ukihitaji private investigator kwa ajili hiyo njoo pm ntakusaidia...
 
Wanawake wajanja sana,aki-cheat siku hyo akupi atazuga tumbo linamuuma kweli,na ukilazimisha atakupa tiGO ili usiingie mbele na kumstukia kwamba katifuliwa!

kama hautumii hiyo tigo je?
 
well hii ni tata nisidanganye...this as much as I can put it. siwezi sema exactly mwanamke aliyecheat on that very day anakuwaje, ila mwenye harakati hizo za kuelekea huko (yaani aliyeanza tabia ya cheating) utaona anakuwa extra muangalifu hasa na suala zima la muonekano wake...atakuwa anaweka mkazo kujiweka kama enzi zile alivyoanza anza kuwa na wewe. vile vitu alikuwa anatupia ili apate attention yako...i guess u get what I mean!
kama huyo mwanadada ni pooyoyo utaona hadi vijizawadi ambavyo havihusiani na wewe alafu ghafla vinapotea katika mazingira ya kutatanisha. vilevile anaweza kuwa na expression za furaha ambayo ukichek vizuri, hawezi kuishare na wewe!

nimejaribu tu kugusia kidogo...

Kuna mshikaji wetu wa karibu anafanya hivyo kwa mke wa mtu ofisini,wakati wa mchana wanasepa kona wanamalizana imekuwa tabia ambayo wameshaizoea(ndoa ya binti ina matatizo kidogo nadhani) sasa kwa sisi tunaojali utu na kuthamini ndoa tunaumia sana na kujipigia mahesabu vipi upande wetu?maana jiji kubwa na penzi ni kipofu kabisa,huwa tunajiuliza hawa wetu huko wako salama kiasi gani?ni live story tunayoiona na hatuipendi kabisa!nikaona niweze ku share na wadau kama kubadilishana mawazo maana safari ya ndoa ni ndefu sana jamani yahitahi uvumilivu sana na busara zake......na Mungu pia
 
Hakuna sababu ya kutka kujua kama anacheat maana hiyo ina madhara makubwa kuliko faida. Zaidi unaweza kuishia kugesi. Mwanamke huanza kucheat wakati unapoonyesha mapungufu mengi. Kwa hiyo kwanza jipime wewe ukiona mapungufu yako ni mengi kuliko mlipoanza kupendana basi angali tabia yake. Mwanamke haanzi from no where isipokuwa kama tabia hiyo ni ya tangu zamani
 
Back
Top Bottom