Watu wote mliojiua nikawasema vibaya naomba mnisamehe sana

Watu wote mliojiua nikawasema vibaya naomba mnisamehe sana

NO REPLY!!
atakua keshakufa huyu.🤔🤔🤔🤔
 
nilikua nawashangaa sana wasioamini kuhusu mungu sasa hivi siwashangai tena, kwann mwngne azaliwe kwenye shida akulie kwenye shida hadi afe kwenye shida mwngne raha kuzaliwa mpk kufa ila mungu yuleyule mmoja
 
Daah, umenikumbusha kuna kipindi niliwahi pata mawazo kama hayo.., ila looking back, nashukuru Mungu alininusuru...
 
Kwaio kamanda ndo ameondoka bila kutuachia connection!
 
Kama kichwa cha habari kinavyojieleza hapo juu.

Ndugu zangu naomba kusamehewa sana juu ya ndugu zetu waliojiua ambao mimi nilikuwa nawakejeli sana na kuwaona kama wajinga.

Kumbe walikuwa wako sahihi kabisa.

Kuna mambo magumu sana ambayo wanadamu tunapitia mpaka unabaki unashangaa hakuna hata msaada kutoka popote pale ambao unaweza pata.

Toka unazaliwa unaishi kwenye shida mpaka unakua na mpaka kifo kinakuchukua kwa shida.

Roho yangu inaniuma sana.

Nami naweza tangulia muda wowote.

Nitawaletea kinachoendelea

Asanten

Sent using Jamii Forums mobile app
Nakushauri uache bangi.

Nadhani sasa umeanza kuelewa madhara ya bangi tofauti na ulivyokuwa ukitetea katika uzi wako wa "Ulianzaje Kuvuta Bangi"

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu Msaada Mkubwa ambao mimi nauona mbele yangu, ambao unaweza kuniokoa na shida pamoja na tabu mbali mbali ni KIFO

Sent using Jamii Forums mobile app


acha masihara

maana unahofu kusema masahibu yanayokusibu,huku ukiashiria kifo

kama kusema unaogopa je utaweza kujidhuru kweli? maana sio mchezo kusogelea kitanzi na stuli...ama kujirusha gorofani.!!

halafu sometimes unaweza hata usife wakati wa hilo zoezi na uka fail tena..

au ukaishia kuokolewa kwa namna ulivyo MUOGA kukabili changamoto za kimaisha

kumbuka kujidedisha ni ujasiri na MAISHA pia ni ujasiri*

*Chagua MAISHA na changamoyo zake na hutojuta.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pole sana mkuu mayala!unaumwa nini?una ugonjwa wa kurithi kama sickle cell?umerogwa au wanakuchapa viboko huku ukitembea???Ni nini sasa!familia kubwa inakutegemea na hauna kazi?Au umekosa mtoto yaani huzai???NIAMBIE MKUU NIONE WAZO NITAKALOPATA KUKUSAIDIA!!!!
 
Hayuko serious huyu, angekuwa na nia kweli tungeona uzi tu unaandikwa TANZIA! mwanajamiiforum mwenzetu amejining'iniza kwa ugumu wa maisha ya awamu ya 10 - 5.
 
Kama kichwa cha habari kinavyojieleza hapo juu.

Ndugu zangu naomba kusamehewa sana juu ya ndugu zetu waliojiua ambao mimi nilikuwa nawakejeli sana na kuwaona kama wajinga.

Kumbe walikuwa wako sahihi kabisa.

Kuna mambo magumu sana ambayo wanadamu tunapitia mpaka unabaki unashangaa hakuna hata msaada kutoka popote pale ambao unaweza pata.

Toka unazaliwa unaishi kwenye shida mpaka unakua na mpaka kifo kinakuchukua kwa shida.

Roho yangu inaniuma sana.

Nami naweza tangulia muda wowote.

Nitawaletea kinachoendelea

Asanten

Sent using Jamii Forums mobile app
Giza linapotanda sana ujue panakaribia kucha.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom