Maisha mi safari kaka, nawewe unasafiri, piga moyo konde amini umekaribia kufika, it's not over until is over broh, mwanga huonekana kwenye giza nawewe upo gizani tegemea mwanga kukumulikia hivi punde, kaka ona watu wengi waliokuzunguka hapo ulipo wanafarijika hata kukuoana, nisikilize broh, usione watu wanacheka kila mtu ana shida, kaka hebu fikiria yule ambaye yupo kitandani kwasababu ya kansa, vipi yule mwenye virusi vya ukimwi stage 4, na vipi yule mlemavu hana miguu wala mikono tena kipofu, kaka haya ni maisha na sisi kazi yetu ni kuyaishi, hebu tuyaishi kwa matumaini tuone mbele itakuwaje, usikate tamaa kaka, wapo watoto wadogo mayatima hata kula yao hawaielewi wananyanyaswa broh lakin wanaamini ipo siku. Kaka Mungu ni wetu wote but hawezi kutoa Kwa wote kwa wakat mmoja ni suala la zamu, broh trust me zamu yako ipo kaka tena imekaribia.. braza nina hamu ya kuandika mengi maana hali unayopitia kwasasa ni 90% ya sisi vijana tunapitia au tumewahi kupitia. Jipe moyo mkuu, inua uso tazama mbele, jipige kifuani sema "ipo siku"... then kanunue kipande cha muhogo unywe na maji, kaa kivulini mwambie Mungu nipo hapa.. kakaaaaa... daahNdugu mimi namuomba sana Mungu lakin sisaidiwi
Ifike hatua Mungu atoe kifo kwa hiari kwa mimi mimi sikujizaa wala kujiumba
Kama alivyoniumba kwa hiari yake bas namuomba aniue kwa hiar yake pia
Siyo kuteseka namna hii ndugu yangu
Sent using Jamii Forums mobile app
Yeye anaamini kuna Mungu wewe huamini. Kinakukera nini?Acha kujipa matumaini yasio na msingi,huyo Mungu alisha msaidia nani?
Mbona wote wanashida?hz faraja zako nizakijinga
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu bora nikafungwe jela maisha kuliko maisha haya ninayopitia
Hujui tu ndugu yangu
Sent using Jamii Forums mobile app
Ko unaamini mungu hayupo?Acha kujipa matumaini yasio na msingi,huyo Mungu alisha msaidia nani?
Mbona wote wanashida?hz faraja zako nizakijinga
Sent using Jamii Forums mobile app
We are but Human beingKama kichwa cha habari kinavyojieleza hapo juu.
Ndugu zangu naomba kusamehewa sana juu ya ndugu zetu waliojiua ambao mimi nilikuwa nawakejeli sana na kuwaona kama wajinga.
Kumbe walikuwa wako sahihi kabisa.
Kuna mambo magumu sana ambayo wanadamu tunapitia mpaka unabaki unashangaa hakuna hata msaada kutoka popote pale ambao unaweza pata.
Toka unazaliwa unaishi kwenye shida mpaka unakua na mpaka kifo kinakuchukua kwa shida.
Roho yangu inaniuma sana.
Nami naweza tangulia muda wowote.
Nitawaletea kinachoendelea
Asanten
Sent using Jamii Forums mobile app
Anko nini tatizo dunia sio sawa tangu mwanadamu kuumbwa ni dhambi kubwa mno kujinyima nafasi ya kuishi. Mayala b je umepoteza nini chenye thamani kwa kufidia na gharama kubwa ya nafsiMkuu Msaada Mkubwa ambao mimi nauona mbele yangu, ambao unaweza kuniokoa na shida pamoja na tabu mbali mbali ni KIFO
Sent using Jamii Forums mobile app
Pole sana mkuu, Mwenyezi Mungu akunusuru, usikate tamaa ndugu, Unaweza kutueleza kinacho kusibu huwenda ukapata msaada humuKama kichwa cha habari kinavyojieleza hapo juu.
Ndugu zangu naomba kusamehewa sana juu ya ndugu zetu waliojiua ambao mimi nilikuwa nawakejeli sana na kuwaona kama wajinga.
Kumbe walikuwa wako sahihi kabisa.
Kuna mambo magumu sana ambayo wanadamu tunapitia mpaka unabaki unashangaa hakuna hata msaada kutoka popote pale ambao unaweza pata.
Toka unazaliwa unaishi kwenye shida mpaka unakua na mpaka kifo kinakuchukua kwa shida.
Roho yangu inaniuma sana.
Nami naweza tangulia muda wowote.
Nitawaletea kinachoendelea
Asanten
Sent using Jamii Forums mobile app
Duh 😃Unapo omba ushauri ni vema ukasema ulipokwamia hatuwezi tukaanza kumpelekea Mungu Shida ambayo huenda tunaweza imudu na kama huwezi sema tangulia huko kuzimu.
Tumefika pabaya sanaMkuu nitawaambia nitawambia naenda kujiulia wapi lakin mda sitawambia
Pia ujumbe wangu mtausoma kwanza ninyi
Ili mradi taarifa ikiktoka mjue ndugu zangu
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu tafadhali sana binafsi nimepata maumivu juu ya maamuzi uliyowaza.Mkuu hakuna kiumbe anamuomba ana muomba Mungu kama mimi dunian
Mungu ni mashaid
Nimekuwa ni mtu wa kuteseka tu hakuna msaada wala matumain
Sent using Jamii Forums mobile app
Pole sana mkuu, ni kipindi cha kumkimbilia Mungu, mtegemee yeye peke yake hata kama sisi wanadam tumekuangusha!
Upo mlango wa kutokea hapo ulipo, tazama
Bado kuna tumaini hata giza liwe totoro kiasi gani!