Watalii wanamiminika in the East Africa's Corona free state

eliakeem

JF-Expert Member
May 29, 2009
12,638
2,000
Dunia nzima inajua ukitaka kwenda kutalii bila ya bughudha ya kushurutishwa kuvaa barakoa au mikwala mingine mingi. Dunia inajua kuna nchi moja tu iko mashariki ya Afrika ndiyo haina hayo mafua. Nayo ni Tanzania.

TZ 4.jpeg
TZ 6.jpeg
TZ 7.jpeg
TZ 8.jpeg
TZ 9.jpeg
 

Attachments

  • TZ 1.jpeg
    File size
    125.6 KB
    Views
    0

komora096

JF-Expert Member
Sep 26, 2018
19,738
2,000
Dunia nzima inajua ukitaka kwenda kutalii bila ya bughudha ya kushurutishwa kuvaa barakoa au mikwala mingine mingi. Dunia inajua kuna nchi moja tu iko mashariki ya Afrika ndiyo haina hayo mafua. Nayo ni Tanzania.

Kuna youtuber flani mbongo anafanya reactions
Juzi karudi na kusema ilikha anaugua lkn sai ako vizuri karudi ila bado ana matatizo ya kupumua..
Ila siwezi kumuanika hapa ila kw uzuri hakusema corona direct
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom