Nicholas
JF-Expert Member
- Mar 7, 2006
- 25,260
- 7,217
Kaka Mkandara,
Kwa Tradition za Mtanzania au let say Africans, hatuna kitu kinaitwa Dini, hizi dini zote zimeletwa. Wewe unataka sasa tuanze kugawanyika kama Wakristu au Waislam tuongeze wapagani na kadhalika. Je kwa nini unaona ni rahisi sana ati Watanzania tujiingize kwenye dini zaidi kuliko kujiingiza kwenye ukabila. You are very comfortable to be called a Christian or Moslem than being called Mkerewe au Mhehe!!
If you accept religious lines to divide us also please accept our tradition ethenic tribal lines to take root also.
WE cannot be learning all these foreign cultures all our generations, we have to reach a stage whn we say to hell such brain washing!! WE are Tanzanians. Education, hardwork, innovation, discipline, in line with our culture have to determine our way up and intergration!!
Nashukuru umeona Udini wake kama nilivyohighlight ktk observation no.1.Ndugu yangu huyu anadhani kuwa namfuata binafsi ila "nazifuata propaganda zake".najua yupo katika Mission na mara ya kwanza comment habari yake nilimwambia anipe muda ni-decode mindsest yake.It was clear alijua where I was going.
Ila nampongeza kwa kujipanga, na njia anazotumia kuji defend humu ndani ili afike.Ni mwandishi mzuri wa maneno.Ila Lying is an art itself na ngumu sana kuipitisha katika plain language na pia kama hidden msg kwani wengi hawataelewa na itabidi ku reaveal baadhi ya vitu ha hivyo kuachia werevu sehemu ya kuthibitisha.