Mkuu wangu nimekuacha muda bado wanitafuta tuuu..haya kuna sehemu moja nimeisoma hii signature ya mtu ikisema hivi:- Tanzania lead economist Jacques Morisset said, The GDP doubled in 10 years, but it has failed to produce any significant decline in poverty levels.
Sijui kama unaweza kunipa tafsiri ya maneno haya ktk mtazamo huo hapo juu kama anavyoainisha Jmushi1 ya who did what and what was done by who.
Mkuuunadhani ata nina personal problem na wewe?hata mimi nashangaa kwanini unanisepa,tatizo ni kuwa tupo katik public domain na issue yoyote inayoleta maswali huwa inajadiliwa kwa hoja.
Sitaki kujibu hili kwani hata kama ningekuwa sijui kiingereza ningetumia google ningepata tafsri,ila ningepungukiwa katika sentence na ulichopungukiwa hapa.
Soma hapa chini ulipotokea,halafu uniambie kama nilikuwa sahihi kufata tafsiri.
By
jmushi1
Kuna tofauti kubwa tu kati ya "
Doing the things right" vs "
Doing the right things",the latter has to do with leadership...
Jmushi1 aliweka kama hapo juu.Na wewe ukaquote kama hapa chini.
By
jmushi1
Kuna tofauti kubwa tu kati ya "
Doing the things right" vs "
Doing the right things",the latter has to do with leadership...
Aaaah Jmushi1 mkuu wangu mbona unatoka nje sasa. Unajua fika kwamba sisi wote tunatakiwa kufanya
the right thing na unapovifanya lazima uvifanye sawa. Unaweza kuamua kufanya kitu kizuri lakini ukakifanya vibaya na kisilete mafanikio. Mkulima akipanda mbegu vibaya sizipoota unafikiri wazo zima la kulima ni baya..
Nadhani alichokisema Mchambuzi kwamba Chadema maadam inataka kuingia IKULU ni lazima safari hii wahahakishe are
doing thing right kwani hapa ndipo tunapopwaya..
jmushi1 akakujibu kama hivi
Re: Waraka wangu kwa viongozi wa CHADEMA By
jmushi1
Mkuu unaifahamu tofauti kati ya hizo statement mbili yaani "doing the right things" vs "
Doing the things right"?Things right is more of a managerial focus where as right things is about leadership.
Kama unataka chadema wa lead,then they should do right things...
Na wewe ukaquote hivi na jibu lako ndilo kama hili.
Re: Waraka wangu kwa viongozi wa CHADEMA By
jmushi1
Mkuu unaifahamu tofauti kati ya hizo statement mbili yaani "doing the right things" vs "
Doing the things right"?Things right is more of a managerial focus where as right things is about leadership.
Kama unataka chadema wa lead,then they should do right things...
nakubaliana nawe hata wanapojitangaza. Swala ni NIA njema na
ufanye ipasavyo..
Hembu pitia hizo red Vizuri halafu uone wapi nimeona shida.Najua upo very delicate and sensitive mtu anapokata stim zako wakati unaona kuwa umeshapata flow.Usisahau mimi nina shija sana na uongo.
au kukusaidia check nilichoandika
jmushi umesoma vizuri?Check ktk red
Re: Waraka wangu kwa viongozi wa CHADEMA By
jmushi1
Mkuu unaifahamu tofauti kati ya hizo statement mbili yaani "doing the right things" vs "
Doing the things right"?Things right is more of a managerial focus where as right things is about leadership.
Kama unataka chadema wa lead,then they should do right things...
nakubaliana nawe hata wanapojitangaza. Swala ni NIA njema na ufanye ipasavyo..
Huyo ni mkandara bwana.You will never be in the same logical calibration.Yeye yupo katika mission
Mukandara ujue hata kuchagua jina la kutumia hapa hata kama ni "ID" ya kujificha bado aina ya jina ulichagualo lina maana kubwa sana kuelezea ama nia yako au jinsi ulivyo.Pia ujue mti wenye matunda ndio upigwao mawe..So usinikimbie sana kwani unaweza kuwa mti wenye matunda mheshimiwa.usiogope kwa vile you are a very interesting and most controversial figure.