FENtastic
JF-Expert Member
- Aug 4, 2015
- 6,789
- 10,577
Watu wameharibu gambling siku hzi hata tatu mzuka ni gambling eti[emoji23]Sasa hiyo ndiyo gambling[emoji23][emoji23][emoji23]
Siwezi cheza kamari kwenye papuchi yangu aisee.
Watu wameharibu gambling siku hzi hata tatu mzuka ni gambling eti[emoji23]Sasa hiyo ndiyo gambling[emoji23][emoji23][emoji23]
Siwezi cheza kamari kwenye papuchi yangu aisee.
Mabibi na mabwana... Tunawakaribisha kwenu wazaa chema... Shangwe tafadhali[emoji23][emoji23][emoji23]Hahahahaha kuenda mbinguni ni probability eeeh??
Mkuu nafuata theory ya I'd yako ..njeterewa njinengo..basi.
Si unajua Mume mwema anapotoka eeh..[emoji13][emoji13]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Aiseey!!![emoji23][emoji23].
Acha atangaze tuu , maana unaweza ukampa mastaili hadi kichwa unaingiza uvunguni unaacha kiuno jujuu ..akiingiza inagonga kuta za kizazi ukiwa na matumaini ya ndoa kumbe hamna[emoji23][emoji23].
Aaaaaahhh atangaze tuu
Neno ndoa nikilickia naogopa..Kuna aliyewahi kukwambia anakutaka kwa voda fasta tu?
.
.
wote jibu lao ni ndoa,.....hahahah akili kumkichwa
Investment rationing[emoji23][emoji23]Noooo!!! Kuna high risk and low returns mkuu.
If we all head to Rome will find em[emoji23][emoji23]Hahah hahah uliomba mke nini boss[emoji23][emoji23] ukapewa.
Hiyo inadhibitisha basi mke mwema yupo but A good man is hard to find.
Wagumu sana kusema ila ukiongea wewe anaeza kukubal,We unadhani atakwambia anataka ya kukwichikwichi siku mbili?
misallocations[emoji23][emoji23]Ndiyo hasa pale unapohisi unaitumia sehemu ambayo siyo sahihi inakuwa ni misuse of resources.. !! Lazima ufanye proper allocation[emoji23][emoji23]
So kuna pahala wanabana then kwingine wanaachia mkuuNo future in Africa.
Mkiendelea kubana miguu mtakula mlipopeleka mboga.
Ikibidi will pimp to offshore investments[emoji23][emoji23][emoji23]Mangaaa kumbe zako kusoma comments tuu.
BTW siyo ubahili ni budget [emoji23][emoji23]
Mmoja tu kati ya niliowauliza aliniambia ukwel na ndo niko naeMawazo yako unahisi atakujibu kitu ambacho hakipendezi?
Namtafuta mwl wako wa NI[emoji23][emoji23]Haaa kitashika kutu sio??
Kutoa nitatoa mkuu ila kwa budget
Upo makini sanaNeno ndoa nikilickia naogopa..
Atakaesema anataka kunioa uyu inabid aende nyumban akakamilishe mipango yote ndo tuwe wote
Nlie nae tupo tu,aliniambia hana mpango wakuoa
tena kwa wanawake wa bongo amabao wanataaka uwadanganye ili shoga zake wakimuuliza mbona jamaa kakugegeda kirahisi apate cha kusema. wanawake wachache sana wapo ready kukupa papuchi ukiwaambia hivyoYaani umwambie mwanamke mimi na wewe hatuna future! Hapo mmeshakwichkwich au bado Sky!
kama bado mtaani watakubatiza "domo zege".
Na sisi ambao hatupendi kuongelea future ,tupo tupo tu?Mmoja tu kati ya niliowauliza aliniambia ukwel na ndo niko nae
Pia kubana miguu sio suluhisho LA uhaitaji wako wa kuolewa ..ahaahaaa jiachie tuu. upate maraha huku ukisubiria ndoaSasa hiyo ndiyo gambling[emoji23][emoji23][emoji23]
Siwezi cheza kamari kwenye papuchi yangu aisee.
Hahahahaha hata papuchiWatu wameharibu gambling siku hzi hata tatu mzuka ni gambling eti[emoji23]