Wapo wakweli lakini ni wachache

Wapo wakweli lakini ni wachache

Aisee ni mara mia huyu, tena mwanaume mkweli hivi ukimpata una raha kwa sababu hata kama ni kuachia utaachia kwa mahesabu huku ukijua wewe ni mpitaji kuliko jitu linakutengenezea mazingira yanayokupromise future we unajiachia tu ukijua upo na mume mtarajiwa kumbe mwenzio anajipooza tu. Siku ya siku ukija kugeukwa utatukana wanaume wote mpaka baba yako mzazi
Unakuta mtu anaambiwa hamna future na yeye anaendelea kuachia uchi tuu.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Ukuje tukwichikwichi
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sky sijui amekula maharage ya wapi leo?
Eti wkt nakutongoza nikwambie kabisa mi nataka nikwichikwichi tu na wewe ila sina future yoyote na wewe, hicho kipochi manyoya si ntaishia kukusikia tu kwenye nyimbo za diamond?
Naomba uniitie manengelo aje achangie mada ila umsisitizie kabisa kua maendeleo hayana chama.
 
Aisee ni mara mia huyu, tena mwanaume mkweli hivi ukimpata una raha kwa sababu hata kama ni kuachia utaachia kwa mahesabu huku ukijua wewe ni mpitaji kuliko jitu linakutengenezea mazingira yanayokupromise future we unajiachia tu ukijua upo na mume mtarajiwa kumbe mwenzio anajipooza tu. Siku ya siku ukija kugeukwa utatukana wanaume wote mpaka baba yako mzazi
Hivi kuachia kwa mahesabu ni kupi? Hahaha kwamba "anaingiza" kidogo tu?

-hakuna mwanamke wa kukupa "papuchi" ukimwambia hatuna future. Wanawake walivyo hata malaya ukifika humwambii nipe utabembeleza[japo siobkivile] tu na kulipa unalipa.
 
Mimi nimewahi kumwambia mmoja nataka tunda na hapo sijamtongoza yale mazoea mazoea tu, alipanick balaa ooh umenidharau sana, umeniona mi muonjeshaji, basi nikamtuliza na samahani nyingi akanielewa, nilichogundua alitaka tuwe wapenzi nikawa naweka vikwazo vingi kwa kupeperusha changamoto mbalimbali za mahusiano, ila tunda nilipewa na sikuwahi mtongoza wala kumwambia nampenda, sema nili mtreat poa. [Niliogopa kuongopea nafsi ya mtoto wa watu na mabinti wanavyoingiaga mwili mzima kwenye mahusiano]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mkuu ulizidi unaenda moja kwa moja unapoint tu
 
Aisee ni mara mia huyu, tena mwanaume mkweli hivi ukimpata una raha kwa sababu hata kama ni kuachia utaachia kwa mahesabu huku ukijua wewe ni mpitaji kuliko jitu linakutengenezea mazingira yanayokupromise future we unajiachia tu ukijua upo na mume mtarajiwa kumbe mwenzio anajipooza tu. Siku ya siku ukija kugeukwa utatukana wanaume wote mpaka baba yako mzazi
Mom hivi kweli mtu akuambie hamna future umpe uchi utampa kweli??[emoji23][emoji23][emoji23].
Mimi nilitaka kujaribu ila nikaona starehe za muda mfupi zitaniponza na future yangu itakuwa hovyo.
Maana kama mtu hana future na wewe , ukimpa uchi ukinogewa itakuwajee??? Wakati umenogewa na yeye yupo bize na future wife[emoji23][emoji23].
Hebu nidadavulieeeee
 
Aisee ni mara mia huyu, tena mwanaume mkweli hivi ukimpata una raha kwa sababu hata kama ni kuachia utaachia kwa mahesabu huku ukijua wewe ni mpitaji kuliko jitu linakutengenezea mazingira yanayokupromise future we unajiachia tu ukijua upo na mume mtarajiwa kumbe mwenzio anajipooza tu. Siku ya siku ukija kugeukwa utatukana wanaume wote mpaka baba yako mzazi
Unaweza kuanza kumnunulia mamma mzaa chema vitenge kumbe wewe mpitaji
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Imeandikwa tusinyimane (usiniulize wapi)

Hivi kuna binadamu yeyote anayejua "future" yake? au ndo kama kubet.
Eeeh ndiyo kubet huko.
Hivi wewe ukisoma chuo ukaambiwa ukifika 3rd year uta disco .. Utaendelea kusoma??
Tunaishi kwa sababu tuna matumaini kwamba vitu vizuri vipo mbele yetu.
 
Siku hivi huwa nauliza kwa mwanaume yeyote anaenihitaj anataka mahusiano ya aina gani kabla cjamkubal
Kuna aliyewahi kukwambia anakutaka kwa voda fasta tu?
.
.
wote jibu lao ni ndoa,.....hahahah akili kumkichwa
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sky sijui amekula maharage ya wapi leo?
Eti wkt nakutongoza nikwambie kabisa mi nataka nikwichikwichi tu na wewe ila sina future yoyote na wewe, hicho kipochi manyoya si ntaishia kukusikia tu kwenye nyimbo za diamond?
Naomba uniitie manengelo aje achangie mada ila umsisitizie kabisa kua maendeleo hayana chama.
Hawaendi hivyo, mara nyingi tena akikuona umeanzisha ushost na dada zake ndiyo anakukalisha na kukuambia mimi bado sana.
 
Muoaji ukimbania anapata motisha zaidi
Hapa ndipo mnapojidanganya......muoaji hatabiriki,ndoa bila kutest mitambo ni sawa na hakuna.
.
.
siku hizi tunataka kuzalisha kabisa ili kuepuka kuoa wagumba au wanawake wenye matatizo ya uzazi wa kujitakia.
 
Hivi kuachia kwa mahesabu ni kupi? Hahaha kwamba "anaingiza" kidogo tu?

-hakuna mwanamke wa kukupa "papuchi" ukimwambia hatuna future. Wanawake walivyo hata malaya ukifika humwambii nipe utabembeleza[japo siobkivile] tu na kulipa unalipa.
Nilikuwa nimekuandikia jibu reeefu simu imezingua limefutika. Naomba nikupe mfano mdogo wa watu wanaotoka na waume za watu, achana na wale wanoweza kuoa mke zaidi ya mmoja
 
Eeeh ndiyo kubet huko.
Hivi wewe ukisoma chuo ukaambiwa ukifika 3rd year uta disco .. Utaendelea kusoma??
Tunaishi kwa sababu tuna matumaini kwamba vitu vizuri vipo mbele yetu.
Kwa mimi ntazidisha juhudi ili nimprove wrong huyo mtu.
Hapo ndo unakuta mtu anaendelea kua king'ang'anizi akijua huenda mambo yakachange baadaye. (hapo kuachia uchi ndio hutokea).

Kiufupi kuhusu future huwa tunabet, wa kubahatika na wa kuliwa wanaliwa.
 
Back
Top Bottom