ila point yangu ni kwamba mchepuko ambaye anajua nina mke anajijua hana future na mimi lakini akiambiwa ukweli anakasirika sasa ninaanzaje kumwambia demu ambaye hajui kuwa nina mke au mchumba kuwa cna future nayeKuwa umeshajua hakuna future basi iwe ni biashara
😀😀😀😀Hapo ndiyo mtihani , ni wanaume wachache sana watakaokubali (hata waoaji)[emoji23][emoji23]
Dawa ni kuishi kwa machale na kumendeana.
Na nikitoa pusy , hamna kujichanua sana unampa kwa budget[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] na stail ile ile ya kifo cha mende...!!!!
Kwa hoja gani mkuu? Mbona nimesema kwa experience yangu mwenyewe. Yaani first hand kabisa.Yote uyasemayo.
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Hahahahaha kuenda mbinguni ni probability eeeh??
Mkuu nafuata theory ya I'd yako ..njeterewa njinengo..basi.
Si unajua Mume mwema anapotoka eeh..[emoji13][emoji13]
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Aiseey!!![emoji23][emoji23].
Acha atangaze tuu , maana unaweza ukampa mastaili hadi kichwa unaingiza uvunguni unaacha kiuno jujuu ..akiingiza inagonga kuta za kizazi ukiwa na matumaini ya ndoa kumbe hamna[emoji23][emoji23].
Aaaaaahhh atangaze tuu
Na bahati mbaya utamu wake ni kama bazoka (hauishi mapema)Dhambi imepakwa sukari kama BigG
Zina thamani sana ..na pia zenu zina thamani pia.
Ila zetu zina depreciate kila unapojigijigi.
So kwa kutunza lazima u reduced unnecessary jigijigi.
Kutokuoa mkuu?? Ndiyo pamesababishwa na tendo la ndoa kupatikana kirahisi?Aisee yote haya yamesababishwa na lile tendo pendwa kupatikana kirahisi sana tofauti na miaka ya nyuma
Noooo!!! Kuna high risk and low returns mkuu.[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Umesahau always risk kubwa na profit huwa kubwa.
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Noooo!!! Kuna high risk and low returns mkuu.
Hahah hahah uliomba mke nini boss[emoji23][emoji23] ukapewa.[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Nimegundua kwa hii dhambi mbinguni tutakua wachache sana.
Hii I'd ina mengi sana nyuma yake [emoji40]
Kiukweli mpaka leo nimesoma vitabu vya imani zote sijaona vilipoandika kitu kinaitwa "mume mwema" isipokuwa vinasisitiza wapi anapatikana "mke mwema".[emoji39]
Ndiyo hasa pale unapohisi unaitumia sehemu ambayo siyo sahihi inakuwa ni misuse of resources.. !! Lazima ufanye proper allocation[emoji23][emoji23]Hii formula ni kama sijaielewa, kwa hiyo mnatunza kwa kutotumia!
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Hahah hahah uliomba mke nini boss[emoji23][emoji23] ukapewa.
Hiyo inadhibitisha basi mke mwema yupo but A good man is hard to find.
Ha ha ha haaaa umezidi ubahili ila hongela pia.Hapo ndiyo mtihani , ni wanaume wachache sana watakaokubali (hata waoaji)[emoji23][emoji23]
Dawa ni kuishi kwa machale na kumendeana.
Na nikitoa pusy , hamna kujichanua sana unampa kwa budget[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] na stail ile ile ya kifo cha mende...!!!!
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Ha ha ha haaaa umezidi ubahili ila hongela pia.
Sawa mkuu.[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ntakwambia nilichoomba sirini.
Ewaah, kiufupi ndoa inamhitaji mke mwema zaidi ya Mume mwema (kama yupo)