Manga ML
JF-Expert Member
- Jul 6, 2013
- 9,808
- 15,578
Sipati picha myaka hii tusipo pona kwa misamaha basi katika 100 atapona 1 tuMungu alegeze kidogo vigezo kwenye hukumu, kama zinaa ni dhambi watakaouona ufalme watakuwa wachache sana
Sipati picha myaka hii tusipo pona kwa misamaha basi katika 100 atapona 1 tuMungu alegeze kidogo vigezo kwenye hukumu, kama zinaa ni dhambi watakaouona ufalme watakuwa wachache sana
Mangaaa kumbe zako kusoma comments tuu.Ha ha ha haaaa umezidi ubahili ila hongela pia.
Ha ha ha ha halafu ukaliwe na nyenyere[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Na atashangaa anakufa na utamu wake.
Shaka ondoa.Sawa mkuu.
Pamojaaa nasubiria hiyo siri
Sisi wakubwa tunataka kuwa na future ila malezi ya jamii zetu tangu utotoni hatukuandaliwa mtazamo wa ukiwa mkubwa uwe na future.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Ha ha ha ha halafu ukaliwe na nyenyere
Hamna huyo anatoa utam kwa uhuru kabisa tena kwa amri na sio ombi kwa maana ana mwenza ha ha haaa[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Na atashangaa anakufa na utamu wake.
Hii yako imeendana na mahitaji ha ha haaMangaaa kumbe zako kusoma comments tuu.
BTW siyo ubahili ni budget [emoji23][emoji23]
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Hamna huyo anatoa utam kwa uhuru kabisa tena kwa amri na sio ombi kwa maana ana mwenza ha ha haaa
Ubahili umempa utajili wengine unawazidishia umsikini no fomula ha ha haaa
Ndiyo hasa pale unapohisi unaitumia sehemu ambayo siyo sahihi inakuwa ni misuse of resources.. !! Lazima ufanye proper allocation[emoji23][emoji23]
Hahahahaha hayo ni matumizi mazuri [emoji23][emoji23][emoji23] [emoji23] [emoji23]
Sasa hayo sasa yatakua matumizi mabaya ya rasilimali utamu
Hamna huyo anatoa utam kwa uhuru kabisa tena kwa amri na sio ombi kwa maana ana mwenza ha ha haaa
Ubahili umempa utajili wengine unawazidishia umsikini no fomula ha ha haaa
[emoji23] [emoji23] [emoji23]The law of "use and disuse" ya Darwin inasema kiungo fulani cha mwili kisipotumika kwa matumizi yake kuna uwezekano wa kiungo hicho kuisha, kuharibika au kushindwa kufanya kwa capacity yake siku za mbeleni.
Kwa hiyo ukikitunza sana tegemea hayo.
Hahahahaha umetishaaaHii yako imeendana na mahitaji ha ha haa
Umenifanya ni comment kwakweli
Haaa kitashika kutu sio??The law of "use and disuse" ya Darwin inasema kiungo fulani cha mwili kisipotumika kwa matumizi yake kuna uwezekano wa kiungo hicho kuisha, kuharibika au kushindwa kufanya kwa capacity yake siku za mbeleni.
Kwa hiyo ukikitunza sana tegemea hayo.
Kumiliki lako lako si jambo jipesi zama hiziHahahahaha utajiri wa ajee??
Mawazo yako unahisi atakujibu kitu ambacho hakipendezi?Siku hivi huwa nauliza kwa mwanaume yeyote anaenihitaj anataka mahusiano ya aina gani kabla cjamkubal
Haaa kitashika kutu sio??
Kutoa nitatoa mkuu ila kwa budget
Inategemea mkuu,kuna mmoja alinibania kwa kisingizio cha kuwa bikr hadi nikabadilisha uelekeo,na hatimaye kuja kuishi na mwingine;hii inamaana kuwa kumjua muoaji si rahisi,ila mwanamke ana nafasi kubwa ya kumfanya mwanaume amuoe.Muoaji ukimbania anapata motisha zaidi
Alarm concept[emoji1488][emoji23]Eeeh ndiyo kubet huko.
Hivi wewe ukisoma chuo ukaambiwa ukifika 3rd year uta disco .. Utaendelea kusoma??
Tunaishi kwa sababu tuna matumaini kwamba vitu vizuri vipo mbele yetu.