Sky Eclat
JF-Expert Member
- Oct 17, 2012
- 58,636
- 220,438
Wale wanaume au wanawake wenye guts za kukuambia “huko tuendako mimi na wewe hatuna future”, Mimi sina mpango wa kuoa/kuolewa sasa.
Ukisikia haya jua hujakidhi vigezo, jisogeze taratibu. Unaweza kuwa na hasira miezi miwili lakini kuweka grudges si jambo jema.
Kheri anaekwambia kuliko uje usikie au ujue ana mahusiano mengine.
Yalishakutokea?
Ukisikia haya jua hujakidhi vigezo, jisogeze taratibu. Unaweza kuwa na hasira miezi miwili lakini kuweka grudges si jambo jema.
Kheri anaekwambia kuliko uje usikie au ujue ana mahusiano mengine.
Yalishakutokea?