Wapenzi wa Paka

Wapenzi wa Paka

Mi napenda paka nilikuwa nae nyumbani...lakini kuna siku alinitisha...Unajua paka akiwa kwenye giza macho yake yanaonekana kama yanangaa....Sasa siku umeme ukakatika ghafla dah nilikuwa naona macho tu na nilikuwa mtoto around 9 dah nilidhani paka amekuwa vampire :lol:
Woooo !! siBora hiyo yako.... Mie niliona vitisho viwili sijamsimulia mtu except my Mother !! Mosi. niliona paka akichaganya miguu kwa haraka alpofika mbele akageuka mtu (binadamu).!! napili. nilishuhudia paka alirushiwa kuni na ikampiga kichwani pwaah!! akaoweka fast, ila baada ya masaa akaja mjumbe wa nyumba kumi/10 na kafuatana na mtu aiyejifuna bandage kichwani na kudai kapigwa na mkazi wa humu nyumbani !! umeona msala huo!! farkhina
 
Last edited by a moderator:
Wasubiri tu watakuja wahusika

Miongoni mwao ni Mimi,nilikuwa na paka wangu nikawa namuita pusi aiseee nilimfundisha tabia ambazo watu walishangaa ukienda sehemu kama unakimbia anarudi nyumbani,ukienda taratibu anapanda megani na ilikuwa hata apewe kitu na mtu mwingine hali.Nilimpenda sana kuna Mzee mmoja alimuua kwa maksudi akidai ameiba nyama kwake niliporudi toka Shule jioni, weee niliwasha moto aiseee...
 
Nimewapenda sana.

ImageUploadedByJamiiForums1428757801.335395.jpg
 
Mi napenda paka nilikuwa nae nyumbani...lakini kuna siku alinitisha...Unajua paka akiwa kwenye giza macho yake yanaonekana kama yanangaa....Sasa siku umeme ukakatika ghafla dah nilikuwa naona macho tu na nilikuwa mtoto around 9 dah nilidhani paka amekuwa vampire :lol:

Hahahaha lol wengine wanatisha kweli
 
Miongoni mwao ni Mimi,nilikuwa na paka wangu nikawa namuita pusi aiseee nilimfundisha tabia ambazo watu walishangaa ukienda sehemu kama unakimbia anarudi nyumbani,ukienda taratibu anapanda megani na ilikuwa hata apewe kitu na mtu mwingine hali.Nilimpenda sana kuna Mzee mmoja alimuua kwa maksudi akidai ameiba nyama kwake niliporudi toka Shule jioni, weee niliwasha moto aiseee...

Owh pole sana kuna watu wengine sijui wakoje kwa kweli
 
Woooo !! siBora hiyo yako.... Mie niliona vitisho viwili sijamsimulia mtu except my Mother !! Mosi. niliona paka akichaganya miguu kwa haraka alpofika mbele akageuka mtu (binadamu).!! napili. nilishuhudia paka alirushiwa kuni na ikampiga kichwani pwaah!! akaoweka fast, ila baada ya masaa akaja mjumbe wa nyumba kumi/10 na kafuatana na mtu aiyejifuna bandage kichwani na kudai kapigwa na mkazi wa humu nyumbani !! umeona msala huo!! farkhina

Tobaaaa usintishe sasa hizi saheeb
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom