Wapenzi wa Paka

Wapenzi wa Paka

Woooo !! siBora hiyo yako.... Mie niliona vitisho viwili sijamsimulia mtu except my Mother !! Mosi. niliona paka akichaganya miguu kwa haraka alpofika mbele akageuka mtu (binadamu).!! napili. nilishuhudia paka alirushiwa kuni na ikampiga kichwani pwaah!! akaoweka fast, ila baada ya masaa akaja mjumbe wa nyumba kumi/10 na kafuatana na mtu aiyejifuna bandage kichwani na kudai kapigwa na mkazi wa humu nyumbani !! umeona msala huo!! farkhina
Heh pole sana hao walikuwa paka vibwengo!
 
Last edited by a moderator:
Heh pole sana hao walikuwa paka vibwengo!
Exactly, kuna siku ilikuwa baridi, nilikuwa naharaka alfajiri nikiwahi eapoti kumwahi mgen... Bas kuwasha engine ya gari kumbe kuna paka aliingi usiku kujikoka joto la gari....Mmmh sasa nilipopiga switchi Khaaah mbona fan ya gari ikamraruwa na kumuua!! OMG !!
Kwa kuwa nilichanganya gear kuwahi kumpokea mgeni nikasahau yaliyotokea...!! Very bad, haikupita Masaa ila ikaingia MSG TEXT kutoka idara ya Traffic kuwa nimesababisha Ajali huko barararani ...so ikanigharimu fortunes!! (majanga ya hawa wanyama ni balaa) !!
 
Exactly, kuna siku ilikuwa baridi, nilikuwa naharaka alfajiri nikiwahi eapoti kumwahi mgen... Bas kuwasha engine ya gari kumbe kuna paka aliingi usiku kujikoka joto la gari....Mmmh sasa nilipopiga switchi Khaaah mbona fan ya gari ikamraruwa na kumuua!! OMG !!
Kwa kuwa nilichanganya gear kuwahi kumpokea mgeni nikasahau yaliyotokea...!! Very bad, haikupita Masaa ila ikaingia MSG TEXT kutoka idara ya Traffic kuwa nimesababisha Ajali huko barararani ...so ikanigharimu fortunes!! (majanga ya hawa wanyama ni balaa) !!

Mhhhhhhh
 
napenda sana wanyama kama paka. ni mnyama pekee akiyemakin na ana akili

ImageUploadedByJamiiForums1430230084.565775.jpg
 
napenda sana wanyama kama paka. ni mnyama pekee akiyemakin na ana akili
Paka wana akili sana na wanafundishika, hata atakapofanya kosa ukimtishia anaelewa siku nyingine harudii tena kosa kama hilo.

Mimi nilikuwa na kawaida ya kumpa mkono wangu anauramba na ulimi wake unasugua sugua kama msasa au kuna wakati nlikuwa namuingiza vidole vyangu mdomoni mwake basi anachofanya hakung'ati anakufinya kwa mbali sana sababu anajua mnacheza
 
Paka wana akili sana na wanafundishika, hata atakapofanya kosa ukimtishia anaelewa siku nyingine harudii tena kosa kama hilo.

Mimi nilikuwa na kawaida ya kumpa mkono wangu anauramba na ulimi wake unasugua sugua kama msasa au kuna wakati nlikuwa namuingiza vidole vyangu mdomoni mwake basi anachofanya hakung'ati anakufinya kwa mbali sana sababu anajua mnacheza
Kweli kabisa mkuu.... Hatamm kuna kipind nilikuwa nampa maziwa. Huyo paka alikuwa ananifuata hadi kitandan napo lala ananigonga na kucha kila ifikapo asubuhi ili nimpe maziwa
 
Beautiful kittens n very very cute nilikuwa na mmoja chuoni tangu kakiwa kigoli, balehe uchumba, ndoa hadi watoto,
Wanyama ni kama binadamu kabla hajavunja ungo nilikuwa nalala naye, naenda naye darasani na pengine pote, alipokuja kupata mpenzi wa mtima wake safari nami zikapungua mno, nakumbuka jioni nikimwachia chakula kwenye sahani yake hali mpaka bebi wake aje
Siku anajifungua hakutaka niende popote nilikaa naye mpaka alipopata uchungu na hatimaye kujifungua vitoto vinne vicute hasa

Sitosahau siku naondoka kurudi Tanzania, kuna hisia za ajabu wee acha tu, nilikuwa mzazi kwake na ilibidi nitengane naye nilikuwa nahisi maumivu yake naye alikuwa anahisi ya kwangu

Thanx farkhina

Nzuuuri
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom