Wapenzi wa Paka

Wapenzi wa Paka

Umenikumbusha mbali. Nikiwa mdogo Kaka yangu alimleta akiwa mdogo. Kalikuwa poa sana, nakumbuka kalipata jeraha baya sana kakafariki. Siku wanakazika chozi lilitoka.

Na bora usimshuhudie paka anakufa anahangaika sana yaani hadi moyo unauma nlikua nae nliletewa zawadi alikua mweupeee mzuri alafu kanene hako majirani walimpa sumu nilisikitika sana binadamu sie tuna roho mbaya sana
 
My cutie! 1428696070938.jpg
 
Labda mchina uyo..

mimi si mchina farkhina ila naongea kihindi kama hivi " लफफप शच शर शकयत शपया अपचश ९झ च छ छच ज टà¤- à¤- छचछच रच यचयच " nyama ya NYAAaaaaaAAAAuuu ni tamu sana,kama vile mshana jr hajawahi kuila.
Hu haaa maaaaster.
 
Last edited by a moderator:
mimi si mchina farkhina ila naongea kihindi kama hivi " लफफप शच शर शकयत शपया अपचश ९झ च छ छच ज टà¤- à¤- छचछच रच यचयच " nyama ya NYAAaaaaaAAAAuuu ni tamu sana,kama vile mshana jr hajawahi kuila.
Hu haaa maaaaster.

Ichi kihindi cha wapi?
 
Last edited by a moderator:
Halafu wana staha na aibu za kibinadamu kabisa, siku ya kwanza kumfuma na MKWE alikimbia na kujificha na alichelewa kurudi chumbani,alikuja mpaka dirishani akakaa hapo, yale madirisha ya wenzetu ni kimo cha kifua, nikambembeleza kama mzazi akaingia chumbani lakini alikuwa na haya na kujiona mkosaji kabisa

Ha ha ha lol
 
Hako kanyau ukikaweka kwny nyumba zetu za kiswahili kakakutana na panya jero lazima amwagike
 
Mi nakua nitakutana na rosti ya paka. farkhina ushawahi kutoa darsa la kupika biriani humu ndani?
 
Last edited by a moderator:
mimi si mchina farkhina ila naongea kihindi kama hivi " लफफप शच शर शकयत शपया अपचश ९झ च छ छच ज टà¤- à¤- छचछच रच यचयच " nyama ya NYAAaaaaaAAAAuuu ni tamu sana,kama vile mshana jr hajawahi kuila.
Hu haaa maaaaster.

Mhhhh mmh mmh mmh....!!!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom