Malaika wa Kifo
JF-Expert Member
- Apr 11, 2012
- 4,089
- 4,733
Tayari nishamuongeza mwingine hapo kwenye list asmaa80 ,vipi umekasirika?Hayo ya kwako.
Ikibidi sifia zaidi si kidogo
Tayari nishamuongeza mwingine hapo kwenye list asmaa80 ,vipi umekasirika?Hayo ya kwako.
Ikibidi sifia zaidi si kidogo
[emoji57] [emoji57] [emoji57]
[emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] sawa mkuu
Luv uhivi kuna mtu hajieshimu huku duniani ? sema wanawake wanaokuheshimu wewe ! kiswahili sio kigumu hivo mkuu
Ni kweli kabsakweliii?
asanteeeee mi pia
My dota Heaven Sent tops up aiseee!! Nimejua kuleaaaa.
Love you dota.
Sawa mkuu,ila kumbuka character yako ni rahisi saana kuwa expressed kupitia maadish yako.huyu member nmemfuatilia kabla sijajiunga JF,yaan nkiwa naingia na kusoma kama GUEST.Hata baada ya kujiunga mwaka 2015 kama official member,nkazid kufuatilia comments zake katika thread tofauti tofaut,nka appreciate kuwa ana kitu cha ziada.Na sina hakika kama mtu anaweza kupretend siku zote humu ndani,kuwa na lugha za kukera watu ili iweje? na kwa manufaa yapi? Ila nacho amini kuwa huo ndo uhalisia wa mtu.nakusihi hata wewe mfatilie huyu member Heaven Sent na ujifunze kwake.
[emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8]
Ile dozi ya kuosha k siku ile haikukamilika. Nasubiri umalizie
Bado hujajibu swali, badala yake umekimbilia kuuliza swali badala ya kujibu kwanza.Ulitaka nikuweke na wewe?
Sio umenijibu navyotaka...hujajibu kabisa ila umeniuliza swali kama mimi nilivyokuuliza.Kulingana na utafiti wangu niliyoufanya. Sijui kama nitakuwa nimekujibu unavyotaka?