MO11
JF-Expert Member
- Mar 23, 2014
- 19,669
- 41,842
ila wewe hunisikilizi sijui kwanini ??Umeonaeee uncle
unanipa tabu tu....!
ila wewe hunisikilizi sijui kwanini ??Umeonaeee uncle
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Wanawake imetosha tuhamie sasa kwa wanaume wanaojiheshimu jf ahahahaaa nitaweka uzi tuwape haki zao pia
Hahahaaa nitaanza kumtaja baby wangu maana yeye ndio naijua heshima yake wengine siwajui[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Utachambwa weweee na wale ambao hutawataja na jiandae kuzushiwa kila jambo.
Hapo sawa mumy.Hahahaaa nitaanza kumtaja baby wangu maana yeye ndio naijua heshima yake wengine siwajui
Wewe una machuchu mazurii,Mimi je nipeni sifa zangu
Wanastahili kwa nyie mnaowafahamu.Though ni kipenda roho wake lakini wanastahiri ,tuache vijiba vya roho mwenzio akisifiwa msifie
Sent using Jamii Forums mobile app
Mbona hueleweki ww mwanamke sasa mbona hapo juu unanitolea maneno kwamba niache kijiba cha roho wkt unajua humu ni sehemu huru nimeandika opinions zangu??? Hebu tuwe realisticHaswaa hicho ndicho kilichotuleta kwenye social media,socialization ndio msingi Mkuu!! Huyu kama alikua hataki kupingwa angebaki na Uzi wake kwenye akili yake lakini akishauweka hapa tu atapingwa,atakubaliwa na atakosolewa. Hapa ni sehemu huru
Sent using Jamii Forums mobile app
Kbs tusilazimishane mitazamoWanastahili kwa nyie mnaowafahamu.
Kweli umeshindwa kunielewa, yamekwisha kijanaMbona hueleweki ww mwanamke sasa mbona hapo juu unanitolea maneno kwamba niache kijiba cha roho wkt unajua humu ni sehemu huru nimeandika opinions zangu??? Hebu tuwe realistic
Nahisi amekula ban,mm mwenyewe jana sikuelewa alimaanishaje ila nilioga matusi ya kila aina humu hadi nikatukaniwa na wazazi wangu dah.
Haya mzee
Pole sanaNahisi amekula ban,mm mwenyewe jana sikuelewa alimaanishaje ila nilioga matusi ya kila aina humu hadi nikatukaniwa na wazazi wangu dah.
Asante mwayaPole sana
Duh! Samahani mkuu, sikujua,maana niliifanyia tathmini comment yako nikajua wewe ni KENaona mkuu umeamua kuniweka kwenye kundi la wanawake..!!