Wanawake wanaojiheshimu na kujitambua MMU

Wanawake wanaojiheshimu na kujitambua MMU

Acha kujifanya uelewi jamaa anacho maanisha na kuleta lugha zako,anacho maanisha umekielewa ni ujeri tu unakusumbua au kwasababu ujatajwa
Well said brother!

Bora umesaidia kumuelewesha huyo binti.
 
Usibishane na mjinga ukitaka kumuelimisha wewe mwambie ukweli, alafu muache abwate akimaliza ananyamaza baada ya muda atafikilia akilini mwake akiwa peke yake,ukibishana nae unampa sifa.
Point noted brother.
Ni kweli mjinga siyo wa kubishana nae hata kidogo maana mwisho wa siku atasababisha uonekane kama yeye.
 
Jamani punguzeni matusi muwe na hofu ya mungu usilazimishe heshima humu jf ambapo hakuna atakayekusaidia chochote zaid ya kukusifia tuu lkn kama ni njaa zako zitabaki palepale ingekua unasifiwa sifa zikiambatana na hundi hapo hata mimi ningekesha nikitafuta sifa daily humu tupambane na maisha tuu tuache mabishano ambayo ni tijaless
 
Jamani punguzeni matusi muwe na hofu ya mungu usilazimishe heshima humu jf ambapo hakuna atakayekusaidia chochote zaid ya kukusifia tuu lkn kama ni njaa zako zitabaki palepale ingekua unasifiwa sifa zikiambatana na hundi hapo hata mimi ningekesha nikitafuta sifa daily humu tupambane na maisha tuu tuache mabishano ambayo ni tijaless
 
Jamani punguzeni matusi muwe na hofu ya mungu usilazimishe heshima humu jf ambapo hakuna atakayekusaidia chochote zaid ya kukusifia tuu lkn kama ni njaa zako zitabaki palepale ingekua unasifiwa sifa zikiambatana na hundi hapo hata mimi ningekesha nikitafuta sifa daily humu tupambane na maisha tuu tuache mabishano ambayo ni tijaless
Kuna mtu kakwambia hapambani na maisha yake hapa?

Then umejuaje kama haya mabishano ni tijaless?

Umetumwa?
 
Kuna mtu kakwambia hapambani na maisha yake hapa?

Then umejuaje kama haya mabishano ni tijaless?

Umetumwa?
Nawashauri wadada ambao wanabishana na machaguo yako nawashauri hiviii tusitafute sifa jf hazina tija kiujumla ukipewa sifa jf hazikusaidii chochote haibadilishi hata picha ya maisha yako tupambane na maisha yetu sifa tupeleke kwa waume zetu wapenzi na familia kiujumla hao ndio wanaotakiwa kujua kama wewe unajiheshimu au vipi
 
Ukiona [emoji90] [emoji83] [emoji90] [emoji84][emoji90] [emoji88] [emoji90] linakusifia lazma ujiulize umekosea wapi??
 
Nawashauri wadada ambao wanabishana na machaguo yako nawashauri hiviii tusitafute sifa jf hazina tija kiujumla tupambane na maisha yetu sifa tupeleke kwa waume zetu wapenzi na familia kiujumla
Okay.
Appreciated your remark.
 
Hello ladies and gentlemen. It is my hope that you're doing good na mnaendelea vizuri katika kupambana na hali zenu.

Baada ya salaam kwa lugha ya malkia ambayo wengi wetu huwa tunaibahatisha ningependa kuwaongelea hawa wanawake wafuatao;

GENIVEROS.
-Ni mwanamke anayetambua sana.
- Ana mawazo mazuri na yenye kujenga(Constructive ideas)
- Ni mwanamke ambaye hajui kununa wala kumtukana mtu.
-Anajiheshimu sana kwa sababu sijawahi kuona anatoa matusi hata kama amekwazika.

CHAKORII

- Anajiheshimu kupita kiasi.
- Anapenda amani sana yani siyo mtu wa ugomvi ugomvi usiyo kuwa na maana.
- Mwanamke mchapa kazi
- Anajitambua sana katika nyanja mbalimbali za kimaisha.
- Anapenda utani sana yani mkikutana hautachoka kukaa nae utatamani muda wote muwe wote.
- Ana mawazo mazuri na yenye kujenga.

HEAVEN SENT
-Huyu ni mcha MUNGU sana na ana uelewa mpana na mkubwa kuhusu masuala ya kidini.
- Ni mwanamke mwenye akili kubwa sana siyo wa mchezo mchezo hauhitaji kutumia miscrope kujua uwezo wake ila fuatilia comment zake tu.
- Pamoja na akili kubwa na hekima ni mwanamke mwenye mawazo mazuri sana yaliyojaa busara na hekima ndani yake.
- Anajiheshimu na anajitambua sana. Hapa ndiyo ile wanasema ukimjua Mungu ni mwanzo wa hekima na maarifa.

Kama una kitu kingine cha kuongezea unakaribishwa sana kuchangia.

Cc: geniveros
Cc: Chakorii
Cc: Heaven Sent
Miss changa* hayupo[emoji5] [emoji5]

sent from my iPhone 7s using JamiiForum mobile app.
 
Sky escate....hata jina linanishinda[emoji3] huyu bibie hayupo kwenye orodha kwakuwa anatoa boko ile mbaya uchumba anasema ichumba*

Mama pambana na lugha Yako[emoji3][emoji3][emoji3]

sent from my iPhone 7s using JamiiForum mobile app.
 
Back
Top Bottom