Wanawake wanaojiheshimu na kujitambua MMU

Wanawake wanaojiheshimu na kujitambua MMU

Kwa kuongezea apo Mwanamke sio mstarabu umu ndani anaishi kama yupo vingunguti jet lumo ni rubii hana heshima, mawazo yake yanapelekwa na mihemiko ya hisia kama mwanamke aliyeachika.
 
hivi kuna mtu hajieshimu huku duniani ? sema wanawake wanaokuheshimu wewe ! kiswahili sio kigumu hivo mkuu
Sawa wamekusikia!!
Hao ni kipenda roho chako na unawajua maybe phisicaly na mnamahusiano ya karibu. Sasa unavyokuja na mjumuisho hapa wanawake wa MMU sijakuelewa hebu fafanua umetujuaje wote?Au kupitia comments
We waone hivohivo tu.............................................................................................................................................
Jitahidi aisee kuwasifia siku moja watakutunuku pia... Mgaa gaa na upwa hali wali mkavu!
Mwanamke akiwa anajiheshimu sana Hanogi wala nini awe Nusty!!!!
Kama kweli vileeee[emoji5]
Hivi kwa nini wanawake HAMPENDANI,yaani wenzenu kusifiwa kidogo tu imekuwa NONGWA!!! Duh!

Ngoja nimuongeze na huyu asmaa80
 
Hivi kwa nini wanawake HAMPENDANI,yaani wenzenu kusifiwa kidogo tu imekuwa NONGWA!!! Duh!

Ngoja nimuongeze na huyu asmaa80
Hakuna kitu kibaya kama kuendeshwa na mihemko na kutaka kila unachokikubali wewe wengine nao wakubaliane nacho.
Simamia unachokiamini wewe kama wewe usitake tufanane.
 
Mimi naona kwenye kichwa cha huu uzi ndio tatizo bora ungeandika "WANAWAKE NINAO WAJUA WANAOJIFAHAMU JF" kwa sababu wako wengine wana sifa zaidi ya hizo lakini huwajui au tuseme hujafuatilia michango yao humu jf

[emoji252]You get what you work for not What you wish for [emoji252]
 
Mimi naona kwenye kichwa cha huu uzi ndio tatizo bora ungeandika "WANAWAKE NINAO WAJUA WANAOJIFAHAMU JF" kwa sababu wako wengine wana sifa zaidi ya hizo lakini huwajui au tuseme hujafuatilia michango yao humu jf

[emoji252]You get what you work for not What you wish for [emoji252]
Nshakuzowea kule kaka ake kumbe hadi huku wafika. [emoji2] [emoji2]
 
Nshakuzowea kule kaka ake kumbe hadi huku wafika. [emoji2] [emoji2]
Tunachanganya mawazo ili kupanua uzoefu. Maana kika unavyozidi kupanua na watu wanaitamani

[emoji252]You get what you work for not What you wish for [emoji252]
[emoji12] [emoji12]
 
Tunachanganya mawazo ili kupanua uzoefu. Maana kika unavyozidi kupanua na watu wanaitamani

[emoji252]You get what you work for not What you wish for [emoji252]
[emoji12] [emoji12]
Sawa kaka hakuna shida.
 
Wanawake imetosha tuhamie sasa kwa wanaume wanaojiheshimu jf ahahahaaa nitaweka uzi tuwape haki zao pia
 
Back
Top Bottom