Wanawake wa kingoni kutoka Songea wanasifa gani?

Wanawake wa kingoni kutoka Songea wanasifa gani?

Kwa kweli wanawake wa kingoni ni wazuri na wana heshimu waume. Ila jiandae watoto wako kupewa majina ya nyau, nguruwe, fisi n.k
 
Yaap nilishawahi kuishi na beki 3 mtoto miaka 14 anakuambia baba mwenye nyumba anakuweza! Kiujumla ni wanawake ambao mbele ya hela hawajidhamini hata kidogo
 
Kwa kweli wanawake wa kingoni ni wazuri na wana heshimu waume. Ila jiandae watoto wako kupewa majina ya nyau, nguruwe, fisi n.k
Hayo majina hayo..hapo mbavu sina..lol
 
Ni wakarimu mno ni wacheshi sana ila wana ubinafsi wanapenda kujionyesha na ni wachafu jumla ndani na nje kitandani sio sana .wanapenda kumkalia mtu hasa mwanaume hawapendi kushindwa ukiongea neno moja amemaliza kumi .
 
wanawake wa kingoni ni wajukuu wa shaka zulku. Hawana tofauti kabisaa na wa X-osa au wazulu kule Saouth Africa. Ukioa mwanamke wa kingozi hutakufa njaa wala kuishiwa pesa. ni wachapa kazi sana , wacha mungu na wakweli. Huujua sana kulea watoto kupita makabila yote tanzania. Nimeoa mgoni na nimehsuhudia hilo !
You may be right brother......i'm blessed with a ngoni woman too.....
 
Salam wana MMU.
Nimekuwa nikifatilia kwa karibu sana sifa na changamoto kemkem za makabila mbalimbali ya tz.
Napenda kuulizia kuhusu wanawake wa kingoni wakoje kwa ujumla?sina nia mbaya jamani bali ningependa tu kujua wasifu wao.
SHukrani

M-pm Marytina umuulize, yeye ni Mngoni.
 
6¤6 wavivu sana
Tamaa ya pesa balaa
Ukorofi na ujeuri hata kama kakosea jambo ndo usiseme.
Mwanamke kukusaliti kwao jambo la kawaida.

Wanakuwa influenced sana na pressures za nje; akiona shost wake kavaa hivi, kaweka nywele style fulani basi naye anataka.

Chibuno si unamfundisha mwenyewe?
 
na mchuchu wa kingoni ,anaongea balaa, ila mstaarabu,mwelewa na msafi. Sita kwa sita
bdo cjacomfirm.
Other factor remain constant.
 
Back
Top Bottom