Basi we mshamba mshamba sana, ndio maana ukaoa mshamba mshamba, katika jamii iliyostaarabika zaidi huyo huwezi kwenda nae 😂😂; kukunja goti slightly hiyo ni sawa, ila sio kupiga goti kama unaabudi mtu Kanisani sioHao ni wafipa mkuu, me Mke wangu ni mfipa na hizo ndio desturi zao, wife tangu nimuoe hajawahi kuacha kunipigia magoti kwa jambo lolote either nimeuita kuja kwangu au kuniletea kitu au kunikalibisha chakula.
Kwamba umenipa Nini hicho ambacho sijawahi kupewaHahahahahah baharia vipi huwezi kunipigia goti?
😂😂😂😂Nafanya hayo nikiwa nae sio hadharani bhana wee,, (nilivyo na aibu mbele za watu🙈🙈)Kupata mke kama wewe ni raha sana yani! Unakuwa na mke ana adabu hadi masela wakija shemeji shemeji hazikauki😅
Aah bana wee kila mtu ana taste yake ujue😅Kwamba umenipa Nini hicho ambacho sijawahi kupewa
Hahahahah utajisahau tu wahuni watajua shemela mtu wa code of conduct😂😂😂😂Nafanya hayo nikiwa nae sio hadharani bhana wee,, (nilivyo na aibu mbele za watu🙈🙈)
Huyu si msela? Anamuona mwana tu!Wewe kupona huu ugonjwa ni ngumu sana, we inaonekana partner wako humchukulii kama rafiki bali unamuona ni workhose tu!
Sema mwanangu umekata sana tamaa ya kuwa na mume, na wish kabla mwaka haujaisha upate hata wa kuzugia, japo kwa ujeuri wako lazima mtazinguana ndani ya muda mfupi labda awe wa msererekoHaina neno! Hata huyo mwingine utakayemuweka naye sharti ni hilo hilo timiza majukumu yako upewe heshima yako ukitaka akusaidie majukumu yako heshima itabidi ipungue hutaki toa talaka tafuta mwingine and the process continues!
Huyo mwanamke wa kukusaidia majukumu yako na bado akuheshimu 100% kwa dunia ya sasa hayupo ukubali ukatae! Na siku hizi wanawake wengi hawababaishwi tena na ndoa wako tayari watukanwe na jamii kuliko kuukubali huo utumwa!
Kwa wema gani mlionao huo wa kuwa na mchepuko halafu mke wako akusaidie maisha then mchepuko wako unaenda kumhonga bure? Wanaume wa kizazi hiki hamna shukurani!Ndio maana ndoa nyingi zinakwama kwa mawazo kama haya.Ikibidi kusaidia kama una uwezo wa kufanya,fanya bila kulalamika na utafurahia maisha
Hehe! Pole!Sema mwanangu umekata sana tamaa ya kuwa na mume, na wish kabla mwaka haujaisha upate hata wa kuzugia, japo kwa ujeuri wako lazima mtazinguana ndani ya muda mfupi labda awe wa mserereko
Wafipa wana adabu sana eeh?
Sindano imeingiaHehe! Pole!
We jamaa idofi hakuna hao wtu hebu acha mzaha , wabena wanaheshima but sio hivo, hyo sio heshima Bali ni kunyimana uhuruIdofi.Mpakani mwa Iringa na Njombe.Nahene loloo!
Unasemaje mwanangu?
Shindwa hukoAah bana wee kila mtu ana taste yake ujue😅