Chupayamaji
JF-Expert Member
- Sep 19, 2017
- 5,780
- 13,699
Wapo bonyokwa
Yaani niwatetee?Hawana akili.Watumie akili zao.Unacheka dada yako kumnyanyasa mwanaume mwenzako??
Badala yakumkemea unacheka??
Itafika kwako suala la muda tuu
Elimu za kuletewa ni mbaya. Mfano japan miaka 3 ya mwanzo shule mtoto anafundishwa maadili na jinsi ya kujitemea ndio maana wao kwenye swala la heshima bado wapo vizur kama walivyokuwa wanaishi miaka hio huko nyumaUsomi wa ki$3ng3 siku hizi una haribu wanawake...
Mbona Chinese,Indians, Korean n.k wanasoma na still wanaishi kwenye mila zao...
Imagine mwanamke amesoma Sheria na ameajiriwa akifika nyumbani anakupigia goti...
Mwanamke ni askari akija kwako anakupigia goti na heshima kama zote, hapo ni ngumu sana ndoa kuvunjika..
Moja ya nguzo imara katika ndoa ni kumheshimu mwanaume... Tusijiulize sana kwa nini wazazi wetu wali last longer kwenye ndoa zao...
Hapa kuna vidada vi$3ng3 vitakuja kunipinga eti ni mfumo dume... Mtakaa sana benchi🤣🤣🤣, ukimheshimu mwanaume na bado anakuzingua huyo shoga kimbia...🤣🤣🤣
Huyo jamaa atakuwa na Degree, huku mikoani ukiwa na Degree unapata heshima kubwa sana kwenye jamii
Huyo atakuwa hana hata certificate ya kubahatishaHao ni wafipa mkuu, me Mke wangu ni mfipa na hizo ndio desturi zao, wife tangu nimuoe hajawahi kuacha kunipigia magoti kwa jambo lolote either nimeuita kuja kwangu au kuniletea kitu au kunikalibisha chakula.
Japo huwa wanabadilikaHawa ndo wife material sasa
Sure mkuu, Japanese huwa nasikia Wana heshima mno...Elimu za kuletewa ni mbaya. Mfano japan miaka 3 ya mwanzo shule mtoto anafundishwa maadili na jinsi ya kujitemea ndio maana wao kwenye swala la heshima bado wapo vizur kama walivyokuwa wanaishi miaka hio huko nyuma
wafipa na wasukuma
Kumtaja Siyo Vema Ila Mama...Amamjua Aliweka Mpaka Ujumbe Wa JamaaYupi mkuu???
Kwet Kate na Namanyere Sumbawanga vijijini.
Hii comment ni ya dungaembe 😎Kupigiwa goti sio kuheshimiwa,muda mwingine ni kupunguza kelele kwa mpgiwa got, au kufata utaratibu kutoonekana wa ajabu..
Heshima ni zaidi ya goti unalopigiwa
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji119][emoji119][emoji119]Usomi wa ki$3ng3 siku hizi una haribu wanawake...
Mbona Chinese,Indians, Korean n.k wanasoma na still wanaishi kwenye mila zao...
Imagine mwanamke amesoma Sheria na ameajiriwa akifika nyumbani anakupigia goti...
Mwanamke ni askari akija kwako anakupigia goti na heshima kama zote, hapo ni ngumu sana ndoa kuvunjika..
Moja ya nguzo imara katika ndoa ni kumheshimu mwanaume... Tusijiulize sana kwa nini wazazi wetu wali last longer kwenye ndoa zao...
Hapa kuna vidada vi$3ng3 vitakuja kunipinga eti ni mfumo dume... Mtakaa sana benchi[emoji1787][emoji1787][emoji1787], ukimheshimu mwanaume na bado anakuzingua huyo shoga kimbia...[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
KonichiwaElimu za kuletewa ni mbaya. Mfano japan miaka 3 ya mwanzo shule mtoto anafundishwa maadili na jinsi ya kujitemea ndio maana wao kwenye swala la heshima bado wapo vizur kama walivyokuwa wanaishi miaka hio huko nyuma
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Huyo jamaa atakuwa na Degree, huku mikoani ukiwa na Degree unapata heshima kubwa sana kwenye jamii
Tena nyinyi wanawake mnaojitia vichwa vigumu ndio mtapata taabu za kubebeshwa majukumu ya wanaume hadi mkome.Siyo kila mwanaume wa kupigiwa magoti! Wanaume hawa wa siku hizi wanaokimbia majukumu yao eti tusaidiane maisha hayo magoti mtayasikia akhera wanawake wengi siku hizi wamekuwa wajeuri kwa sababu wanaume wengi hawasimamii majukumu yao ipasavyo wanataka mke naye asaidie tatizo linaanzia hapo!