Pole zake.yule jamaa atakuwa chizi sababu kaingia kwenye gari tu kaanza kuongea baada ya salamu ya tumsifu Yesu kristo. imagine kipato cha polisi usomeshe mtu ukijua manakuja kusaidiana maishani halafu anakupiga chini duh ngumu sana
Kama mimi nikiona pesa huwa naweweseka aisee.Pole zake.
Tatizo nyie sijui mkoje Mkuu.
Hamna uaminifu hata kidogo.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Kama mimi nikiona pesa huwa naweweseka aisee.
wanawake wamejaa kwasasa acha kulalama ukisimama barabarani tu unakamata yeyote yule
Maji mara moja mkuu ,tayari yameiva.Maharage ya mbeya[emoji4] [emoji4]
Kwani yakoje Mkuu?
ningekuwa nimeanza kazi juzi labda iingekuwa ni mimi... labda tunashea baba teh pole aisee.... pesa issue ingine[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Hata yeye anaweweseka akiona pesa
Au ndiyo wewe uliyenikimbia Mkuu.
Maana naona kama mwandiko unafana kwa mbali na aliye nikimbia
halafu anataka kula mwenyeweWamejaa ndiyo mkuu lakini siyo namba 8 kama aliyemtema mleta mada. mtoto mrembo zaid ya hamisa mobeto[ emoji 17]
yaani mpaka namuonea huruma sema na yeye anapesa sijakutana wa kumzidi nikutana naye yesuuu naweza wewesekaHahahah!
Kwahiyo mbele ya pesa hata Mr. Wako unamuona ***** tu?
Kabisa,sitaki mchezo lolThanks.
Hope hata wewe si upo kwenye kundi la watu wasiotaka mchezo(joke).
Siku hz syo hvo,ukiwa na gheto zuri na hela ya kubadilishia mboga na pamba 5,utawakimbiaSiku hizi mnafanyaje vijana? enzi zetu ilikua ni process ndefu sana kumpata mwanamke, ndo mana ilikua ukimpoteza unatamani ujiue. Unakuta kumtafuta ni miezi 2, kumtongoza miezi 6 - 12, jibu miezi 2 - 4, kupewa tunda mwaka 1 - 2, kwahiyo unajikuta ukimpoteza mpenzi ujue utakaa zaidi ya mwaka au miaka 2 ndo uje kupata penzi.Ndo mana wengi mnakuta tulikua hatuachani japo tulikua tunakoseana sana.
Topic error.... LolKwahiyo huchelewi kumkimbia Mr. Kisa ya mtu mwingine?