Wanawake acheni roho mbaya

Wanawake acheni roho mbaya

Si atafute na yeye wa kwake sasa?

Anasubiri wewe upointi halafu ajisogeze?

Ukiwa mzuri katika kupointi hakika lazima umpate unaentaka.
unabahati aisee,.. ila ukishampata unafanya wanaume wajisemee kumba anakubali halafu wanamjaribu kumbe hajaribiwi
 
unabahati aisee,.. ila ukishampata unafanya wanaume wajisemee kumba anakubali halafu wanamjaribu kumbe hajaribiwi
Hii ni sawa na ile unakuta kuna demu mzuri iwe ofsini au sehemu yoyote so unakuta watu hawana ujasiri wa kumfata.

Wale waoga nao unaona wanaanza kukuzunguka tena wakati walikuwa nae siku nyingi.

Unaweza jikuta unaanza kujiuliza maswali mwenyewe sasa hawa jamaa wamemuona baada ya kuwa na Mimi au inakuwaje.

Sasa hapo ndiyo fitina huanza. Mtu yupo tayari ahonge gari au nyumba ilmradi tu akunyanganye.
 
jamani pole aisee .. tulimpa trafic mmoja lifti maeneo ya mtongani mpaka posta aisee yule jamaa analalamika si kasomesha mwanamke kapata kazi kaolewa na mwanaume mwingine kamwachia mtoto wa miezi mitatu .. jamaa analaani anaelekea kluwa chizi anahadithia huku akichombeza na nyimbo za kikatoliki nilimwonwa huruma sana.. ila nikamwambia mchumba hasomeshwi
Ndio mimi yule traffic, naendelea vizuri sasa unajua ule ulikuwa mshtuko tu wa muda ni kawaida kwa mwanaume ila sasa nimemuachia kila kitu mimi nasonga mbele na maisha nitapata mwengine.

Naendelea na kazi zangu za usalama barabarani sababu naweza kusababisha ajali kwa watu au nikapata ajali mimi traffic nikiendelea na msongo wa mawazo.

Wanaume tumeumwa mateso,Hivi nipo barabarani nalitumikia taifa
 
Ndio mimi yule traffic, naendelea vizuri sasa unajua ule ulikuwa mshtuko tu wa muda ni kawaida kwa mwanaume ila sasa nimemuachia kila kitu mimi nasonga mbele na maisha nitapata mwengine.

Naendelea na kazi zangu za usalama barabarani sababu naweza kusababisha ajali kwa watu au nikapata ajali mimi traffic nikiendelea na msongo wa mawazo.

Wanaume tumeumwa mateso,Hivi nipo barabarani nalitumikia taifa
pole aisee usisahahu kusali traffic .. ila unaongea sana aisee nikikukuta tena nitakudanganya kwamba naenda hata keko ili nisikupe lifti tena.
 
Hii ni sawa na ile unakuta kuna demu mzuri iwe ofsini au sehemu yoyote so unakuta watu hawana ujasiri wa kumfata.

Wale waoga nao unaona wanaanza kukuzunguka tena wakati walikuwa nae siku nyingi.

Unaweza jikuta unaanza kujiuliza maswali mwenyewe sasa hawa jamaa wamemuona baada ya kuwa na Mimi au inakuwaje.

Sasa hapo ndiyo fitina huanza. Mtu yupo tayari ahonge gari au nyumba ilmradi tu akunyanganye.
mwanzo mgumu .. ukianza wanajua kumba anakubali
 
Siku hizi mnafanyaje vijana? enzi zetu ilikua ni process ndefu sana kumpata mwanamke, ndo mana ilikua ukimpoteza unatamani ujiue. Unakuta kumtafuta ni miezi 2, kumtongoza miezi 6 - 12, jibu miezi 2 - 4, kupewa tunda mwaka 1 - 2, kwahiyo unajikuta ukimpoteza mpenzi ujue utakaa zaidi ya mwaka au miaka 2 ndo uje kupata penzi.Ndo mana wengi mnakuta tulikua hatuachani japo tulikua tunakoseana sana.
[emoji1] [emoji2] [emoji3] we ni mzee kwel!? Au ni hadithi ulisimuliwa na babu..!?
 
pole aisee usisahahu kusali traffic .. ila unaongea sana aisee nikikukuta tena nitakudanganya kwamba naenda hata keko ili nisikupe lifti tena.
Usinipe lift halafu uone nitakufanya nini..Kwanza taa ya kushoto haiwaki vizuri, tyre zimechoka, halafu leseni yako, site mirror nk
Andaa kabisa 5,000 ya kubrashia viatu
 
mkuu nakupa big up kwa investigation yako ,na conclusion yako , viumbe aumbao wanakosa utu sana maisha yakiwa magumu ni wanawake wa mjini OGOPA SANA
 
Hawa viumbe siyo wana roho ngumu sema tu basi.

Ila JOANAH yuko tofauti kidogo komaa nae.
mkuu nakupa big up kwa investigation yako ,na conclusion yako , viumbe aumbao wanakosa utu sana maisha yakiwa magumu ni wanawake wa mjini OGOPA SANA
 
kujaribiwa suna
Hongera kwa hilo.

Kwahiyo mnapenda sana kujaribiwa.

Kwa siku ukipewa majaribio kama 5 unajihisi umekamilika Mkuu.

Na siku hiyo hata game Kwa Mista inakuwa ni ndoto maana unakuta umetemewa sumu balaa so muda wote unawaza tu wa kumkubaliya kati yao?
 
Hongera kwa hilo.

Kwahiyo mnapenda sana kujaribiwa.

Kwa siku ukipewa majaribio kama 5 unajihisi umekamilika Mkuu.

Na siku hiyo hata game Kwa Mista inakuwa ni ndoto maana unakuta umetemewa sumu balaa so muda wote unawaza tu wa kumkubaliya kati yao?
mkuu kwa mr sifanyi mchezo hata kama sitaki naigiza.. mijaribio mingine kama haina hela wala siweweseki .. ukija wenye hela uwiii uwii
 
mkuu kwa mr sifanyi mchezo hata kama sitaki naigiza.. mijaribio mingine kama haina hela wala siweweseki .. ukija wenye hela uwiii uwii
Hahahah

Wakikufata wote watano na wako vizuri.

Utafanyaje au utaenda nao vivyo hivyo?
 
Hakika Mkuu.

Kweli hivi viumbe havina akili.

Akili zao huwa zinahamia kwenye kidonda chao kile
wewe ndo akili yako uliielekeza kwenye kidonda chake kumbe mwenzio hana malengo na wewe tabu ndo imeanzia hapa........ pole next time usiwazie kidonda anza kwa urafiki unamchunguza mtu kwanza kisha unaangalia kama anakufaa......si kuzamia miguu mikono kichwa,,,,,,,,,,,
 
wewe ndo akili yako uliielekeza kwenye kidonda chake kumbe mwenzio hana malengo na wewe tabu ndo imeanzia hapa........ pole next time usiwazie kidonda anza kwa urafiki unamchunguza mtu kwanza kisha unaangalia kama anakufaa......si kuzamia miguu mikono kichwa,,,,,,,,,,,
Wakati mwingine wanaigiza Mkuu.

Anakuonyesha upendo wa hali ya juu mpaka inapelekea umwamini.

Hawa Wanawake wanaweza ficha makucha (tabia, hisia) hata muda wa miaka ishirini na usijue wala kugundua akishapata alichokuwa anahitaji unaanza kuona anajitoa mdogo mdogo kama hataki vile kumbe yupo serious.

Ni tofauti na sisi wanaume ukiona namna gani hatukopeshi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom