Wanawake 1,000 wafunga siku 3, wamuombea Dr. Magufuli

Wanawake 1,000 wafunga siku 3, wamuombea Dr. Magufuli

Raisi ana highest security, haulizi balance akipiga simu, halipi Luku wala Dawasco, haendi kujaza gas kwenye fuel station, hanunui mkaa..

With all that hao wakina mama huenda wana mashida mengi orodha Dar -Chalinze alafu wanaona yeye anahitaj backup ya maombi yao!! Stupidity of highest level
 
Wanawake wana mihemko tu. Wanamwombea anayekataza watoto wao wa Kike wasisome. Kwani yeye kabla ya kuzaliwa haikuwa Mimba?
 
Hawa wameamua kushinda njaa tu, mwisho wapate matatizo ya tumbo.
#UJINGA_MZIGO
 
Wanawake si wa kuwaamini kihivyo ujue. Kama wewe ni mkristo wakumbuke akina Hawa/Eva, Delila, n.k
 
Wakudadavuwa: Ujue hata Juliana Shonza ni mwanamke. Mtu wa aina hiyo maombi yake yatasikilizwa na MUNGU gani? kwa Mungu wa kweli zitakuwa ni kelele tu.
 
WANAWAKE 1000 WAFUNGA SIKU TATU, WAMUOMBEA DK MAGUFULI

Wanawake zaidi ya 1000 kutoka ndani na nje ya nchi wamekutana jijini Dar es Salaam kwa ajili ya kumuombea Rais John Magufuli huku wakiwa wamefunga siku tatu mfululizo.
Pia wanawake hao wanaoiombea nchi amani na kuiepusha jamii na mmomonyoko unaodaiwa kuwa sababu ya kuongezeka maovu ikiwamo ufisadi na mimba mashuleni....http://www.mwananchi.co.tz/…/1597578-4026338-131…/index.html

Wanajua sheria za kufunga hao?usiwe mzinzi,usiwe ktk cku zako means papuchi should be clean na uwe na toba ya kweli kuanzia kwa ndoa yako km umeolewa ama ktk maisha yao ya kila cku vinginevyo wanashinda na njaa tuu......ajisemee mdau mmoja huku wonders shall never end daaah!!eeeeeh!!Mungu tuepushe na wanawake wa sampuli hii

Sent using Jamii Forums mobile app
 
WANAWAKE 1000 WAFUNGA SIKU TATU, WAMUOMBEA DK MAGUFULI

Wanawake zaidi ya 1000 kutoka ndani na nje ya nchi wamekutana jijini Dar es Salaam kwa ajili ya kumuombea Rais John Magufuli huku wakiwa wamefunga siku tatu mfululizo.
Pia wanawake hao wanaoiombea nchi amani na kuiepusha jamii na mmomonyoko unaodaiwa kuwa sababu ya kuongezeka maovu ikiwamo ufisadi na mimba mashuleni....http://www.mwananchi.co.tz/…/1597578-4026338-131…/index.html

Ni wazo zuri ila wamefanya kosa kutangaza. Ukijitangaza nia inakuwa void

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kweli Staring wa hii movie ni Daud Bashite.. Maana script zimechanganywa balaa...
 
Wakati huo huo watumishi wa umma nchi nzima wameendelea kumlaani huyo huyo anayeombewa na hao wanawake (Magufuli) kwa kuendelea kuwalipa mishahara ya mwaka juzi, yaani wameendelea kukosa nyongeza ya kila mwaka kinyume na matakwa ya sheria. Ni rais wa ajabu sana huyu.
 
Back
Top Bottom