BilioneaPATIGOO
JF-Expert Member
- Jun 23, 2012
- 12,320
- 11,345
Wajaribu kwakwel kama itawezekana maana...
Maamuzi kutoka Juu
Maamuzi kutoka Juu
Mwakasege si ndo anaongoza hayo maombi mkuu?Bila shaka ni hapo Dodoma kwenye kongamano la maombi ya kitaifa.
......
ila umeanza lini kunichunia chunia?Wanawake wote duniani wabarikiwe
Akili yako nyembamba sana!!! ...maombi yanakava sehemu kubwahao kama wanatoka nchi za nje itakuwa wana obesity wanataka kupunguza weight. yani mtu kabisa ufunge sababu ya magu? kisa na mkasa? yani watu wanavyotaabika mtaani kazima ajira tu za waalimu wa art. afu wewe unafunga kumuombea nini? au mnataka tu laana
Hii kukuchunia inatakiwa iwe endelevu mana nakudaka sehemu kibao unatongoza warembo wa jfila umeanza lini kunichunia chunia?
Ha ha ha! Watu mna hasira!Wanaacha kuwaombea waume zao,wanamuombea mume wa mwenzao,akili matope,kama nu mke wangu siku hiyohiyo angeondoka amfuate
Sent using Jamii Forums mobile app
hamna bwana.. ila ngoja nikuulize mbona kila sehem ninayorusha ndoani unanidaka? unajuaje???????? hadi sku hiz nimeachaHii kukuchunia inatakiwa iwe endelevu mana nakudaka sehemu kibao unatongoza warembo wa jf
Sasa we Man of God gani unashangaa wanawake kuombea taifa hata kwnye biblia imeandikwa tuombee taifa la Israeli na watauwa wakehao kama wanatoka nchi za nje itakuwa wana obesity wanataka kupunguza weight. yani mtu kabisa ufunge sababu ya magu? kisa na mkasa? yani watu wanavyotaabika mtaani kazima ajira tu za waalimu wa art. afu wewe unafunga kumuombea nini? au mnataka tu laana
labda uyu kiongozi awe wa kenya.Akili yako nyembamba sana!!! ...maombi yanakava sehemu kubwa
unaweza kumuombea kiongozi wako ajaliwe busara na hekima pia.
[emoji23] [emoji23] kwani hujui me mdogo aje Mshana apa kashanipa maujanjahamna bwana.. ila ngoja nikuulize mbona kila sehem ninayorusha ndoani unanidaka? unajuaje???????? hadi sku hiz nimeacha
Utendaji uliotukuka.
Hiyo haiwaondolei haki ya kumuombea na wewe haikuondolei haki ya kuchukia,pole.Ukute wao wana matatizo 1000 kidogo & migogoro ya ndoa zao