Wanawake 1,000 wafunga siku 3, wamuombea Dr. Magufuli

Wanawake 1,000 wafunga siku 3, wamuombea Dr. Magufuli

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Posts
17,505
Reaction score
16,006
WANAWAKE 1000 WAFUNGA SIKU TATU, WAMUOMBEA DK MAGUFULI

Wanawake zaidi ya 1000 kutoka ndani na nje ya nchi wamekutana jijini Dar es Salaam kwa ajili ya kumuombea Rais John Magufuli huku wakiwa wamefunga siku tatu mfululizo.
Pia wanawake hao wanaoiombea nchi amani na kuiepusha jamii na mmomonyoko unaodaiwa kuwa sababu ya kuongezeka maovu ikiwamo ufisadi na mimba mashuleni....http://www.mwananchi.co.tz/…/1597578-4026338-131…/index.html

 
Bila shaka ni hapo Dodoma kwenye kongamano la maombi ya kitaifa.

......
 
WANAWAKE 1000 WAFUNGA SIKU TATU, WAMUOMBEA DK MAGUFULI

Wanawake zaidi ya 1000 kutoka ndani na nje ya nchi wamekutana jijini Dar es Salaam kwa ajili ya kumuombea Rais John Magufuli huku wakiwa wamefunga siku tatu mfululizo.
Pia wanawake hao wanaoiombea nchi amani na kuiepusha jamii na mmomonyoko unaodaiwa kuwa sababu ya kuongezeka maovu ikiwamo ufisadi na mimba mashuleni....http://www.mwananchi.co.tz/…/1597578-4026338-131…/index.html

Wanawake ni jeshi kubwa,wakiamua wanaweza kuibadilisha Tanzania.Hongereni wakinamama.Mungu awabariki na awatie nguvu.
 
Wanawake 4,000 wakutana Ruvuma kula na kufurahi kwa kumpata Tundu Lissu kuweza kuzungumza ukweli wa kile kinachoendelea nchini. Wanawake hao wameshangaa kuona wanaume wote wamekuwa waoga kiasi cha kumuachia Tundu Lissu tu kuweza kupambana na goliathi. Wameapa watazunguka nchi nzima kuhakikisha wanahimiza wanaume na wanawake wa nchi nzima kuaacha kuogopa kukemea ukiukwaji mkubwa wa sheria za nchi kwa kisingizio cha kuleta maendeleoa. Pia wametaka wakulima nchini kusimama kidete kwani wakulima ambao ndio wananchi walio wengi wanaendelea kuwa masikini kwa kitendo cha serekali kutokujali sekta hiyo inayobeba wananchi wengi. Wemesema wanashangazwa sana wanaposikia kuna kiongozi anayepigania wanyonge huku akipunguza bajeti ya kilimo kwa kiwango kikubwa na kulipa jeshi hela nyingi kupambana na upinzani. Hawakuishia hapo bali walisema wanashangaa kiongozi wa wote kutumia nafasi ya kufungua miradi ya maendeleo ya kodi toka wananchi wote kufanyia chama chake siasa za wazi huku akigomea vyama vingine kufanya kazi zao za kisiasa kwa mujibu wa katiba. Wanawake hao watagawanyika katika makundi sita kuzunguka nchi nzima kueneza ujumbe usemao "madai ya maendeleo isiwe kisingizio cha uonevu na kunyima uhuru wa kujieleza kwa wenye mitazamo tofauti"

NB: Hapa tunakosoa kistaarabu bila kejeli wala matusi.
 
WANAWAKE 1000 WAFUNGA SIKU TATU, WAMUOMBEA DK MAGUFULI

Wanawake zaidi ya 1000 kutoka ndani na nje ya nchi wamekutana jijini Dar es Salaam kwa ajili ya kumuombea Rais John Magufuli huku wakiwa wamefunga siku tatu mfululizo.
Pia wanawake hao wanaoiombea nchi amani na kuiepusha jamii na mmomonyoko unaodaiwa kuwa sababu ya kuongezeka maovu ikiwamo ufisadi na mimba mashuleni....http://www.mwananchi.co.tz/…/1597578-4026338-131…/index.html

Kuna kitu kinawasumbua,
 
hata wakifunga mwaka mzima magufuli keshasema hakuna mtoto wa kike atakayepata ujauzito halafu aendelee na shule. nashauri waendelee na shughuli zao
 
Wanawake 4,000 wakutana Ruvuma kula na kufurahi kwa kumpata Tundu Lissu kuweza kuzungumza ukweli wa kile kinachoendelea nchini. Wanawake hao wameshangaa kuona wanaume wote wamekuwa waoga kiasi cha kumuachia Tundu Lissu tu kuweza kupambana na goliathi. Wameapa watazunguka nchi nzima kuhakikisha wanahimiza wanaume na wanawake wa nchi nzima kuaacha kuogopa kukemea ukiukwaji mkubwa wa sheria za nchi kwa kisingizio cha kuleta maendeleoa. Pia wametaka wakulima nchini kusimama kidete kwani wakulima ambao ndio wananchi walio wengi wanaendelea kuwa masikini kwa kitendo cha serekali kutokujali sekta hiyo inayobeba wananchi wengi. Wemesema wanashangazwa sana wanaposikia kuna kiongozi anayepigania wanyonge huku akipunguza bajeti ya kilimo kwa kiwango kikubwa na kulipa jeshi hela nyingi kupambana na upinzani. Hawakuishia hapo bali walisema wanashangaa kiongozi wa wote kutumia nafasi ya kufungua miradi ya maendeleo ya kodi toka wananchi wote kufanyia chama chake siasa za wazi huku akigomea vyama vingine kufanya kazi zao za kisiasa kwa mujibu wa katiba. Wanawake hao watagawanyika katika makundi sita kuzunguka nchi nzima kueneza ujumbe usemao "madai ya maendeleo isiwe kisingizio cha uonevu na kunyima uhuru wa kujieleza kwa wenye mitazamo tofauti"

NB: Hapa tunakosoa kistaarabu bila kejeli wala matusi.
Sasa wewe mkuu huoni aibu kujipinda kuandika uongo wote huu..

......
 
Back
Top Bottom