Wanaume wengi siku hizi hawatongozi muda mrefu

Wanaume wengi siku hizi hawatongozi muda mrefu

Utandawazi kaka.... Zamani barua zilikuwa hazifiki, akiikamata mtu anakula nayo kona.... We unajua mrembo kaisoma kumbe holla.... Zamani ukimtongoza mdada mpaka akaseme kwao kwanza, ko inabidi uwe mpole.... Ila wanaume wa zamani walikuwa na moyo wa uvumilivu mnoo..... Hongeraa zao

Cc wanaume wa Zamani [emoji848][emoji848][emoji848]
 
Hellow,

Miaka ya zamani ilikuwa si jambo la ajabu kusikia mtu anafukuzia mwanamke kwa miaka hata miwili hadi mwishowe anampata, ila kwa sasa naona kama wanaume wengi wakishaambiwa tu "no" ndo imetoka hiyo, wana-give up mapema, au sometimes mwanaume akiona anajibiwa one-word text, basi hamfukuzii tena huyo mwanamke na mawazo ya kutongoza yanapotea.

I wonder why most guys (including me) are like this nowdays...
ni kweli hata mimi nipo hvy,ukinijibu shit au ukinizingua mara kwa mara sina muda wa kufuatilia sijui ni kwa nn,japo nina hitaji sana mke,ila kusumbuliwa sitaki,pia huwa najipa moyo kuwa fulani ni muathirika au namtafutia sababu,usumbufu ni sawa ila unapozidi hakuna haja ya kupeana stress mpo wengi sana,na wengi amabao huwa wanaolewa believe me si wasumbufu sana kivile.kwani wanaume wengi hawajui kutongoza
 
Hellow,

Miaka ya zamani ilikuwa si jambo la ajabu kusikia mtu anafukuzia mwanamke kwa miaka hata miwili hadi mwishowe anampata, ila kwa sasa naona kama wanaume wengi wakishaambiwa tu "no" ndo imetoka hiyo, wana-give up mapema, au sometimes mwanaume akiona anajibiwa one-word text, basi hamfukuzii tena huyo mwanamke na mawazo ya kutongoza yanapotea.

I wonder why most guys (including me) are like this nowdays...


Sasa ww unataka umtongoze mtu kwa mda gani..!? Kwa kawaida mara moja inatosha, kama umempenda kweli dhati basi mara tatu ndio kipimo. Mtu kama amekuelewa na anataka mpeane nafasi hana haja ya kujifikiria mda mrefu, ukiona anakuzungusha jua upo katika mizani ya je aje kwako au aendelee kujibembelezesha kwa X wake. Hivo ww kama mwanaume ukiona jibu halitoki hapo hapo cha kufanya saka kwingine maana huyo sio wa pekee sanaa useme ukimpotezea utapungukiwa nguvu za kiume au utashindwa kupata mwingine.

Tyms have changed hivo wakati wewe unasumbuka na mwanamke mmoja ambae anaweka pozi za bushi bushi, unakuta ambae alikuwa ndio awe wako anachukuliwa na boya mwingine kwa sababu hujajitokeza.
 
Hellow,

Miaka ya zamani ilikuwa si jambo la ajabu kusikia mtu anafukuzia mwanamke kwa miaka hata miwili hadi mwishowe anampata, ila kwa sasa naona kama wanaume wengi wakishaambiwa tu "no" ndo imetoka hiyo, wana-give up mapema, au sometimes mwanaume akiona anajibiwa one-word text, basi hamfukuzii tena huyo mwanamke na mawazo ya kutongoza yanapotea.

I wonder why most guys (including me) are like this nowdays...
Mi nafkiri wewe unavowonder na mimi nikiwonder ndio tutapata ile nchi ya ahadi ya viwonder

Sent from my Iphone 7 using JamiiForums mobile app

 
Yaweza kuwa ni kweli unavyosema.
Ila asilimia kubwa wako hivyo!inafika mahali unaanza kuwaza isije kuwa na mama nanii naye yuko hivi!
Ulimpataje? Katika hao wachache na mama nanii yumo.
 
Wao wenyewe ukitongoza kidogo tu wanakubali unataka tuhangaike ili iweje
 
Siku hizi wanawake kibao, ukizinguliwa anaenda kwa mwengine, haya maswala ya kufuatilia dem, kama wazee wa East Africa community, wanavyofuatilia mafao yao yamepitwa na wakati na kama mshipa wa aibu umekatika utagonga mibibi mpaka majimama kwani siku hizi nao wanapenda vijana ni wewe tu.
 
Back
Top Bottom