Wanaume wengi siku hizi hawatongozi muda mrefu

Wanaume wengi siku hizi hawatongozi muda mrefu

Utandawazi kaka.... Zamani barua zilikuwa hazifiki, akiikamata mtu anakula nayo kona.... We unajua mrembo kaisoma kumbe holla.... Zamani ukimtongoza mdada mpaka akaseme kwao kwanza, ko inabidi uwe mpole.... Ila wanaume wa zamani walikuwa na moyo wa uvumilivu mnoo..... Hongeraa zao
Asanteeh[emoji17] [emoji17] [emoji17]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hellow,

Miaka ya zamani ilikuwa si jambo la ajabu kusikia mtu anafukuzia mwanamke kwa miaka hata miwili hadi mwishowe anampata, ila kwa sasa naona kama wanaume wengi wakishaambiwa tu "no" ndo imetoka hiyo, wana-give up mapema, au sometimes mwanaume akiona anajibiwa one-word text, basi hamfukuzii tena huyo mwanamke na mawazo ya kutongoza yanapotea.

I wonder why most guys (including me) are like this nowdays...
Wewe unaposhangaa hilo kuna wanaume hawatongozi wanatongozwa.

Sasa hapo ndipo utakapoelewa ukistaajabu ya Musa utaona ya Firauni.

Sent from my Kimulimuli
 
Wewe unaposhangaa hilo kuna wanaume hawatongozi wanatongozwa.

Sasa hapo ndipo utakapoelewa ukistaajabu ya Musa utaona ya Firauni.

Sent from my Kimulimuli

Hao wanaume labda ni maarufu, au super handsome Al-Watan
 
Hao wanaume labda ni maarufu, au super handsome Al-Watan
Mi kuna mmoja ananitongoza wiki ya tatu sasa, mara anasema tuonane nikitoka kazini, mara anani miss.

Lakini namfungia vioo tu.

Mtoto wa Kinyamwezi ndo kwanza katoka kuchukua doctorate yake.

Lakini mwanamme wa kazi niko mstarini kama askari katika gwaride.
 
MKUU KWA KARNE HII MTU ANAYETONGOZA MUDA MREFU UJUE HAJUI KUTONGOZA NA AMESHNDWA KUENDANA NA MABADILIKO YA SAYANS NA TEKE LINALOKUJIA.

MBINU ZA KUTONGOZA ZIPO NYINGI, UNAWEZA KUMTANIA KWA MSG BINT UNAYEMPENDA UKAMTONGOZA KIMASIKHARA KUMBE NDYO SAFARI HYO

AU UNAWEZA MWOMBA UTAMU KIMZAHA MZAHA NA ANAINGIA KING

SYO LAZIMA KILA MARA I LOVE U, OH CJUI NINI NA NINI

UNAPOTEZA MUDA MKUU NA UTAJKUTA 5 YRS UNAMFUKUZIA LAKN WENGNE WANACHUKUA MZGO KIULAINI.

Mimi ukiona namtongoza mwanamke kufikia mwez lazma ntafute wa kupotezea muda wakat namsubr huyo mbish akubali
 
Mi kuna mmoja ananitongoza wiki ya tatu sasa, mara anasema tuonane nikitoka kazini, mara anani miss.

Lakini namfungia vioo tu.

Mtoto wa Kinyamwezi ndo kwanza katoka kuchukua doctorate yake.

Lakini mwanamme wa kazi niko mstarini kama askari katika gwaride.
hahhaaha
Al-Watan ya kweli haya?

aeiou
 
hahhaaha
Al-Watan ya kweli haya?

aeiou
Mi nishamaliza salio langu la kubembea, kwa sasa ni kuwa mlokole tu, hata Scotch nimeacha. Mwezi wa pili huu sijagusa hata white wine, ni mwendo wa probiotic vinegar tu.

Nimefika mpaka Copa Cabana pale kwenye kibao kilichoandikwa "Mwisho wa Anasa ni Hapa, Huko Mbele Favella Tupu"

Nikiendeleza sana kujirusha kwa sasa kifuatacho ni kifo cha haraka tu.
 
Hellow,

Miaka ya zamani ilikuwa si jambo la ajabu kusikia mtu anafukuzia mwanamke kwa miaka hata miwili hadi mwishowe anampata, ila kwa sasa naona kama wanaume wengi wakishaambiwa tu "no" ndo imetoka hiyo, wana-give up mapema, au sometimes mwanaume akiona anajibiwa one-word text, basi hamfukuzii tena huyo mwanamke na mawazo ya kutongoza yanapotea.

I wonder why most guys (including me) are like this nowdays...
Ni kweli Okoyoko.Tatizo ni kwamba wanaume wengi wamezoea vya kuchinja,siku hizi ni vingi sana kwa sababu ya moral decay.Hawaoni sababu kwa ni wahangaike.Wamesahau kwamba cheap is expensive.
 
Mi nishamaliza salio langu la kubembea, kwa sasa ni kuwa mlokole tu, hata Scotch nimeacha. Mwezi wa pili huu sijagusa hata white wine, ni mwendo wa probiotic vinegar tu.

Nimefika mpaka Copa Cabana pale kwenye kibao kilichoandikwa "Mwisho wa Anasa ni Hapa, Huko Mbele Favella Tupu"

Nikiendeleza sana kujirusha kwa sasa kifuatacho ni kifo cha haraka tu.
Ngoja basi sisi tule ujana kwanza, ili uzee uende vizuri.

aeiou
 
Ni kweli Okoyoko.Tatizo ni kwamba wanaume wengi wamezoea vya kuchinja,siku hizi ni vingi sana kwa sababu ya moral decay.Hawaoni sababu kwa ni wahangaike.Wamesahau kwamba cheap is expensive.

Ila expensive inaweza pia ikawa more expensive in the long run kuliko hiyo cheap, for eg unamfukuzia demu kwa muda mrefu ukidhani she is playing hard to get kumbe mwenzako hakupendi, akikosa options huko ndo anakuja kuolewa na wewe, sasa mara nyingi situation kama hizo mwishowe mwanaume analia kilio cha kusaga meno kwenye ndoa areafiftyone
 
Tunapoteza muda kutafuta pesa na fursa za maendeleo na kutafuta wananwake ili kupata fursa za ngono.

Majibu matatu ya shortcut kwangu yanatosha hata uwe mzuri kiac gan ntakuona kaa kuny*c tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ukae muda wote huo unataka kugundua nini?? watu wasiojulikana au?! n hiyo inafanyika kwa wale ambao unawahitaji kwa ajili ya kupunguzia kilo tu.

"if she's worth it....a man can wait for far longer than u might think"
 
Back
Top Bottom