Wanaume wengi siku hizi hawatongozi muda mrefu

Wanaume wengi siku hizi hawatongozi muda mrefu

Ila expensive inaweza pia ikawa more expensive in the long run kuliko hiyo cheap, for eg unamfukuzia demu kwa muda mrefu ukidhani she is playing hard to get kumbe mwenzako hakupendi, akikosa options huko ndo anakuja kuolewa na wewe, sasa mara nyingi situation kama hizo mwishowe mwanaume analia kilio cha kusaga meno kwenye ndoa areafiftyone
Okoyoko that is one option kwamba hakupendi.The other option ni kwamba she is a very morally sound lady who can't give in easily or she is trying to confirm the guys commitment and love towards her.The the latter were the type of ladies in the good old days.Siku hizi ladies ni maharage ya Mbeya.
 
simu zimetufanya tumekuwa dormant wa kutongoza,ukipata namba tuu ushamaliza,my....my....nyiingi ndo basi tena
 
simu zimetufanya tumekuwa dormant wa kutongoza,ukipata namba tuu ushamaliza,my....my....nyiingi ndo basi tena
Usinikumbushe, na ukipata zile google love quotes ndo umemaliza mchezo
Teh teh

Jesus is my saviour and a friend
 
ukae muda wote huo unataka kugundua nini?? watu wasiojulikana au?! n hiyo inafanyika kwa wale ambao unawahitaji kwa ajili ya kupunguzia kilo tu.

"if she's worth it....a man can wait for far longer than u might think"
Hivi kuna wa kunguza kilo na wa kupendwa eeeh, akili zenu mnazijua wenyewe

Jesus is my saviour and a friend
 
Hahaha hapo unajifariji mambo yametiki kumbe mlengwa hata a b c zako hana

brain is the beautiful part of the body.
[emoji3] [emoji3] mmenikumbusha mbali wakati npo shule ya msingi latano . mshikaji kaniagizia kwa demu nimpe ujumbe kuwa anampenda hahahaa nilpofka nikamwaga sera zangu tu. Nilporudi nikamuambia demu kakukubali sana

Tunapoteza muda kutafuta pesa na fursa za maendeleo na kutafuta wananwake ili kupata fursa za ngono.

Majibu matatu ya shortcut kwangu yanatosha hata uwe mzuri kiac gan ntakuona kaa kuny*c tu

Sent using Jamii Forums mobile app


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Siku hizi wanawake kibao, ukizinguliwa anaenda kwa mwengine, haya maswala ya kufuatilia dem, kama wazee wa East Africa community, wanavyofuatilia mafao yao yamepitwa na wakati na kama mshipa wa aibu umekatika utagonga mibibi mpaka majimama kwani siku hizi nao wanapenda vijana ni wewe tu.
Umenivunja mbavu mkuu . wazee wa east africa .

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tatizo unaweza ukapoteza muda ukajua anakufikiria ukamuona mkali kumbe wengine wanagegeda siku hiyo hiyo waliyotongoza so ukijua inauma sana ndio maana tunakula kona mapemaaaaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hellow,

Miaka ya zamani ilikuwa si jambo la ajabu kusikia mtu anafukuzia mwanamke kwa miaka hata miwili hadi mwishowe anampata, ila kwa sasa naona kama wanaume wengi wakishaambiwa tu "no" ndo imetoka hiyo, wana-give up mapema, au sometimes mwanaume akiona anajibiwa one-word text, basi hamfukuzii tena huyo mwanamke na mawazo ya kutongoza yanapotea.

I wonder why most guys (including me) are like this nowdays...
Usipoteze muda kwa kutongoza ,poteza muda kwa kutafuta pesa, ukiwa na pesa tu wala hata hautongozi wenyewe tu wanakuja kirahisi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nikufukuzie mwezi mzima kwan nimetumwa na mganga

thA God thA bubbs!!
 
Back
Top Bottom