Heshima Mkuu.Hawana mapenzi ya kweli, wanataka kuonjaonja tu, hata hivyo wapo wanaofukuzia muda mrefu
Sent using Jamii Forums mobile app
Tabia gani hii ya kuniingiza kwenye interview bila taarifa ? Punguza maswali tafadhali [emoji23] [emoji23]Heshima Mkuu.
N'nani hao hawana mapenzi ya kweli?. Na unafahamu vipi mapenzi ya kweli?.
Hao wanaotaka kuonjaonja tu ni kina nani?. Anayeonja onja ni nani na pia nayeonjwaonjwa ni nani?.
Karibu tufunzane.
Heshima, Comrade.Utandawazi kaka.... Zamani barua zilikuwa hazifiki, akiikamata mtu anakula nayo kona.... We unajua mrembo kaisoma kumbe holla.... Zamani ukimtongoza mdada mpaka akaseme kwao kwanza, ko inabidi uwe mpole.... Ila wanaume wa zamani walikuwa na moyo wa uvumilivu mnoo..... Hongeraa zao
Unaweza vipi kuzungumzia upande wa shilingi ambao huufahamu fika?. Hukuuishi?.Ningeishi zamani hata demu nahisi nisingepata mambo ya kufukuzia mtu miaka miwili kwani ina tv ndani????
Sent using Jamii Forums mobile app
Hapana Comrade. Lengo langu si ovu kama nilivyojidadavua hapo awali.Tabia gani hii ya kuniingiza kwenye interview bila taarifa ? Punguza maswali tafadhali [emoji23] [emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
ndo maana sisi wazamani tunapata shida kuishi kipindi hiki. tunaanzia mbaaaaali••°!! kumbeUtandawazi kaka.... Zamani barua zilikuwa hazifiki, akiikamata mtu anakula nayo kona.... We unajua mrembo kaisoma kumbe holla.... Zamani ukimtongoza mdada mpaka akaseme kwao kwanza, ko inabidi uwe mpole.... Ila wanaume wa zamani walikuwa na moyo wa uvumilivu mnoo..... Hongeraa zao
Nmhh!Na hiyo ndio sababu walio wengi wanaambulia magarasa.
Mwanamke kuringa lazima bana.
Acha waendeee kufukuzia muda mrefu tu kama muda unawaruhusu, Hizi ni zama za kazi tu muda hautoshi kufukuziana hivyo jamaniHawana mapenzi ya kweli, wanataka kuonjaonja tu, hata hivyo wapo wanaofukuzia muda mrefu
Sent using Jamii Forums mobile app
Nmhh!
Magarasa ndo kina nani tena Comrade?.
Leo tumekutana?. Miss u Emmy.
Ni mwanaume gani anaweza kumfuatilia mwanamke walau hata miezi sita bila kupewa jibu???!! Na uhakika hamna, huo mwandiko usikupe tabu comrade, ni kukufanya Uwe na shauku ya kupenda kusoma..Heshima, Comrade.
Hivi uandishi wa nukta nyingi kwa mpigo wakati mmoja (kila baada ya sentensi) umekaa vipi?, naomba unitoe tongotongo kwa hili. Ni uandishi nadhifu wenye kuzingatia miundo ya kisarufi pamoja na itifaki za kiuandishi?.
Pia uliposema, nakunukuu "Ila wanaume wa zamani walikuwa na moyo wa uvumilivu mnoo" umemaanisha nini?. Hivi sasa hakuna wanaume wenye mioyo ya uvumilivu?. Zamani ni lini?.
Asalaam.
Umeonaeendo maana sisi wazamani tunapata shida kuishi kipindi hiki. tunaanzia mbaaaaali••°!! kumbe
Hatutaki mchezo kwenye serious isues......[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Hellow
Miaka ya zamani ilikuwa si jambo la ajabu kusikia MTU anafukuzia mwanamke kwa miaka hata miwili hadi mwishowe anampata, ila kwa sasa naona kama wanaume wengi wakishaambiwa tu "no" ndo imetoka hiyo, wana-give up mapema, au sometimes mwanaume akiona anajibiwa one-word text, basi hamfukuzii tena Huyo mwanamke na mawazo ya kutongoza yanapotea.
I wonder why most guys (including me) are like this nowdays...
ambao wahenga wa upande wa pili wamebaki wachacheUmeonaee
Mpaka ukutane na Mhenga mwenziooo
Umejibu vyema Emmy!Kabla sijafungua nilijua tu kuna bonge ya swali.
Magarasa ni wale wanawake wenye tabia zisizofaa yaani walio wengi sio wanawake walio bora. Yaani ni bora mwanamke.
Mi mwenyewe nimekumiss sana aisee. Ila nimefurahi kuonana nawe.