Wanaume waliooa wanajulikana kwa kuwatazama tu

Wanaume waliooa wanajulikana kwa kuwatazama tu

Namba 5 hiyo nakupa 100% wanajifanya wanapiga kazi kumbe wanapunguza ukali.
 
Una utani na waume za watu 😂😂 Wewe upo kundi lipi hapo? Kuna waume za watu wako smart sana na hawana stress ujue
 
Hapo umeongelea wenye hali ngumu flani za maisha na pengine ndo kiwango chako pia cha maisha...tafuta pesa uondoe hayo mawazo ya kiufukara kichwani kwako
 
Kwanza ulitumia sample size gani kufanya hio tafiti yako uchwara?

Kwa taarifa yako tu wanaume walioa ndio watu wanaojielewa na kuheshimika zaidi kuliko hayo makundi mengine yote.

Wanaume waliooa Wana sifa zifuatazo;
1.Wanajielewa na pia Wana uelewa mkubwa kuhusu Mambo mengi
2.Ni wanajua kutupia/ kuvaa vizuri,Yaani havai vitu vya ajabu ajabu Kama vile ulivyovitaja hapo juu
3.Ni wapambanaji Sana hasa kwenye sekta ya kutafuta pesa,,muda mwingi utawakuta wapo busy na shughuli zao muhimu.
 
[emoji23][emoji23][emoji23]kunawatu wanapenda kuwakera wenzao
 
🤣🤣🤣🤣 Iko siku utaoa utajishuhudia mwenyewe kimya kimya.
 
mama D dadaangu kipenzi, hebu njoo umsikie anavyomsakama shemeji[emoji28]



Wanawake acheni kutuuliza wanaume kama ameoa ama bado wewe mtazame tu kwa muonekano wake utajua,wengi wana sifa hizi!

1:Wanaume walioa ndio wanaongoza kwa kuvaa nguo zilizopauka hii inatokana na nguo zao kufuliwa kila siku.

2:Wengi wana vitambi vya kizembe ambavyo havina kabisa ushirikiano na mwili.

3:Wengi wao wanapenda kuvaa mashati ya vitenge hii inatokana na mialiko mbalimbali ya shughuli.

4:Wengi wao wana stress sana za maisha na mara nyingine huongea peke yao barabarani.

5:Ndio wanaongoza kukesha bar ama kurudi mida ya wanga nyumbani.

6:Wengi wao wamepauka maana lotion hazina ushirikiano kabisa na miili yao.

Povu ruksa [emoji851]


Pole mwaya, umeelezea ulichokutana nacho wewe. Hivi unajua mwanaume ni nani katika ndoa, unaijua nafasi yake kiimani na kimajukumu?

Wanaume waliooa wakawa waume kwa nafasi na majukumu hawana hata moja ya hivyo ulivyotaja

Na wanasema ni kweli kabisa kwamba
"Apataye mke apata kitu chema; Naye ajipatia kibali kwa BWANA." - Mithali 18:22
 
We

jamaa ni foo kabisa yani[emoji23][emoji23][emoji23] umechemka kweli!

Wanaume za watu wanaongoza kwa usmati mwanzo mwisho na kuvaa nguo classic. Ndio chaguo la watoto wakike wengi ambao wanajua maisha.

Mwambie uyo mkuu hajui tulioa tunaliliwa sana na dada zao.[emoji28]
 
Back
Top Bottom