Wanaume waliooa wanajulikana kwa kuwatazama tu

Wanaume waliooa wanajulikana kwa kuwatazama tu

Wanawake acheni kutuuliza wanaume kama ameoa ama bado wewe mtazame tu kwa muonekano wake utajua,wengi wana sifa hizi!

1:Wanaume walioa ndio wanaongoza kwa kuvaa nguo zilizopauka hii inatokana na nguo zao kufuliwa kila siku.

2:Wengi wana vitambi vya kizembe ambavyo havina kabisa ushirikiano na mwili.

3:Wengi wao wanapenda kuvaa mashati ya vitenge hii inatokana na mialiko mbalimbali ya shughuli.

4:Wengi wao wana stress sana za maisha na mara nyingine huongea peke yao barabarani.

5:Ndio wanaongoza kukesha bar ama kurudi mida ya wanga nyumbani.

6:Wengi wao wamepauka maana lotion hazina ushirikiano kabisa na miili yao.

Povu ruksa [emoji851]
Mbona makasiriko hata sisi wa UT,BOT,JW,PT,
 
Vijana, tafuteni hela muowe,
Mkiona mtu anaponda ndoa mjue maisha yanampiga, hana mbele wala nyuma

Vijana, tambueni kuwa hakuna mwanaume yoyote mwenye uchumi imara ambaye hajaoa, hayupo...pesa inaleta heshima ndani ya mahusiano

...msidanganyike na hawa loosers mitandaoni na vikampeni vyao vya "kataa ndoa" wao ndoa zimewashinda wanataka kumvuta kila mtu awe km wao (useless boys)

Kumbukeni pia ndoa inakuletea heshima ktk jamii unayoishi , Kwa manaume na mwanamke.

Mwisho
Ndoa is not for everyone, ..usijaribu kuingia mwenye ndoa km wewe si mwanaume uliyekamilika (a Man)

.km unajikubali wewe ni real man,"..tafuta mwanamke mwenye hofu ya kweli ya Mungu, anayekupenda owa 'tengeneza familia furahia maisha.
Otherwise you'll remain incomplete for the rest of your miserable life.



Sent from my ZTE Blade L210 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom