Wanaume tutalijibu hili siku ikifika . . .!!

Wanaume tutalijibu hili siku ikifika . . .!!

Mungu nakubali kwenye maandiko kakataza mwanamke kutawala ila nafkiri kuna misunderstanding ama kuna misconception kwenye hii verse as Mungu alishasema wazi wanawake wawe watiifu kwa wanaume.

nikiwa mtawala haimaanish kwamba sio mtiifu kwa mwanaume jamani, utiifu ndo kitu pekee ambacho ninaakiwa kuwa nacho, utawala Mungu aliokusudia kauusema hapa ni utawala wa kumfanya mwanaume sio kitu jambo ambalo hakuna mwanamke mwenye utash anayelifanya.

Mungu hakumaa nisha kwamba mwanamke hawez kuwa kaiongozi ama hawez kuwa muhubiri kma ndivyo basi asingewachagulia wana wa Israel Mwamuzi / mfalme wa kike ambaye aliitwa Debora. tena rudi kasome maandiko toka siku Mungu alipokubali awe mwamuzi hadi mwisho hakuwah kumkosea Mungu na aliiongoza Israel kwa uadilifu sana kuliko hata baadhi ya waamuzi/wafalme wa kiume.
 
Shetani siku zote hupenda kushindana na Mungu kwa kila jambo. Shetani aliamua kupitia kwa Hawa kwa sababu ya udhaifu wa yule mwanamke shetani akawa amepata nafasi.

Historia ndivyo inavyotuambia mwanamke tangu kuumbwa kwa mwanadamu alikuwa chini ya mwanaume. Sasa shetani anataka kuupindua huu utaratibu na kumfanya mwanamke amtawale mwanaume ili dhima nzima ya Mungu ya kumfanya mwanaume awe mtawala ifeli.
Na kwa sasa imehamia makanisani wanawake kuwa mapadre, wachungaji n.k,
Mpango wa shetani ni kutaka kiondoa utofauti wa mwanaume na mwanamke mfano wanaume kuwa mashoga na wanawake kuwa wasagaji.
Shetani yuko very strategically zaidi ya tunavyomfikiria
 
niko pamoja na wewe kwa misingi kwamba umefanya research ya kutosha that why unatoa point na evidence hongera!siwezi kusema zaidi by this time!
 
Hapo Eiyer nakuunga mkono.Ndo maana Vatican inazidi kuwa na nguvu sana.Yaani pale ni college of men.Makanisa ya Protestant(protestant denominations) kama Church of England wanawapa wanawake madaraka ambayo hayapo Kibiblia.Sasa ni fujo tupu,mpaka mashoga wanakuwa maaskofu.Kristu mwenyewe ni mwanaume(mwana wa Mungu,Mariamu alijifungua mtoto wa Kiume,si binti wa Mungu).Mwenyewe Kristu aliwachagua wanaume 12 kuwa mitume,alikabidhi ulinzi wa mafundisho yake kwa Petro(me).
Men and women by natures,are suited to different,yet complimentary,roles and functions.Ole wake mwanamke ang'ang'aniaye kazi za kiume!!
 
Kwa mujibu wa biblia,uumbwaji wa mwanamke haukuwa mpango wa Mungu at the first place
'
Aliekua mpango wa Mungu ni mwanaume ndo maana ndie aliekabidhiwa Eden(Mwa 2:15)

This is blasphemy of the highest order.
Hivyo unamaana mpango wa Mungu ulikuwa wanyama na ndege watawale dunia na sio binadamu? Maana Mungu aliwaumba hao wanyama mke na mume na hata mimea pia.
Mungu alimuumba mwanamke kutoka kwa mwanaume kusisistiza point yake kuwa "hao wawili si wawili tena bali ni mwili mmoja" na hiyo ni tofauti kubwa kati ya binadamu na minyama ambayo inapandwa na kila dume linalosimamisha na kupanda kila jike lenye shimo.
 
Kwa mujibu wa biblia,uumbwaji wa mwanamke haukuwa mpango wa Mungu at the first place
'
Aliekua mpango wa Mungu ni mwanaume ndo maana ndie aliekabidhiwa Eden(Mwa 2:15)
'
Mwanamke hakuumbwa kwaajili ya mpango wa Mungu bali kwaajili ya mwanaume(Mwa 2:18)

Another abomination
Soma Mwa 1;26-28 kwa kifupi "........let us make humankind in our image...................in image of God he created them ;male and female he created them......
 
'
Makatazo na maelekezo ya namna ya kuishi Eden hakupewa mwanamke bali Mwanaume,kwani wakati makatazo hayo yanatolewa mwanamke hakuwepo(Mwa 2:16-17)
'
Soma tena Mwanzo 1:28-29 "...God blessed them and God said to them, be fruitful and multiply, and fill the earth and subdue it;......."
sawa suppose nakubaliana na wewe kuwa sura ya 2 inakuja kabla ya 1 na kwamba umuhimu wa mwanamke kwa Mungu haupo ndio maana makatazo alipewa Adamu (mwanamume) peke yake; then kwa nini Mungu huyo huyo ambaye hakuona umuhimu wa mwanamke amuadhibu mtu ambaye kwakuwa hakukatazwa kitu basi automatically (in the line of your thinking) hakukosea? soma Mwanzo 3:16 "...I will greatly increasw your pangs in childbering....."
 
Hivi ndivyo ilivyo kwa kuwa uumbwaji wa mwanamke haukuwa kwaajili ya Mungu ila kwa ajili ya Mwanaume(Mwa 2:18)
Mwanzo 1:26-27 inakujibu vizuri tu kuna neno linalotumika hapo,"....let 'THEM' have domanion over the fish of the sea...." in the image of God he created them.. male and female he created them...."
Soma tena Mwanzo 1:28-29 "...God blessed them and God said to them, be fruitful and multiply, and fill the earth and subdue it;......."
 
Baada mwanamke kula tunda,haikuhesabika kosa kwa kuwa yeye hakuwa mhusika mkuu pale mpaka alipokula Mwanaume(Mwa 3:6)

Tofautisha OPINION zako na fact basi; hiyo verse inasema hivi "So when the woman saw the tree was good for foos, and it was delight to the eyes, and the tree was to be desired to make one wise, she took of its tree and ate; and she also gave some to her husband, who was with her and he ate."
 
Kwa mujibu wa biblia,uumbwaji wa mwanamke haukuwa mpango wa Mungu at the first place
'
Aliekua mpango wa Mungu ni mwanaume ndo maana ndie aliekabidhiwa Eden(Mwa 2:15)
'
Mwanamke hakuumbwa kwaajili ya mpango wa Mungu bali kwaajili ya mwanaume(Mwa 2:18)
'
Makatazo na maelekezo ya namna ya kuishi Eden hakupewa mwanamke bali Mwanaume,kwani wakati makatazo hayo yanatolewa mwanamke hakuwepo(Mwa 2:16-17)
'
Hivyo makatazo na mamlaka ya kuishi Eden yalikabidhiwa kwa Mwanaume ayasimamie,kazi ya mwanamke ni kufuata maelezo ya Mwanaume tu
'
Hivi ndivyo ilivyo kwa kuwa uumbwaji wa mwanamke haukuwa kwaajili ya Mungu ila kwa ajili ya Mwanaume(Mwa 2:18)
'
Baada mwanamke kula tunda,haikuhesabika kosa kwa kuwa yeye hakuwa mhusika mkuu pale mpaka alipokula Mwanaume(Mwa 3:6)
'
Baada ya kukosa,Mungu aliposhuka Eden hakumuita mwanamke kwanza bali Mwanaume(Mwa 3:9)
'
Mungu alijua umuhimu wetu lakini sisi tulidharau,hii ni aibu,
'
Wanaume tulikabidhiwa bustani ya Eden tukashindwa kutii maagizo ya Mungu kwa ushawishi wa mwanamke,hii ni aibu
'
Na baada ya hapo Mungu alisema tutamtawala mwanamke,lakini leo tunatawaliwa,hii ni LAANA
'
Leo ni kama tumegeuka wanawake na tunashabikia wanawake kututawala,eti nafasi bungeni na serikalini ziwe sawa,hii ni LAANA
'
Iko siku tutajibu haya!!

Eeeeh mwenyezi MUNGU tusamehe sisi waja wako.
 
Ngoja tuassume uko sahihi,ni kifungu gani nimenukuu na kutafsiri ndivyo sivyo?Maana naona mnabwabwaja tu bila kusema ni wapi nimekosea na hamna ushahidi wa kutetea madai yenu!Wanawake bana!

Unaponishangaza zaidi ni pale unapotumia neno la Mungu na kuchanganya na lugha ya kinyaa! Sina haja ya kuendelea kujibizana na wewe!
 
Mwanzo 1:26-27 inakujibu vizuri tu kuna neno linalotumika hapo,"....let 'THEM' have domanion over the fish of the sea...." in the image of God he created them.. male and female he created them...."
Soma tena Mwanzo 1:28-29 "...God blessed them and God said to them, be fruitful and multiply, and fill the earth and subdue it;......."
Kaunga unadhani ana akili ya kukuelewa basi? Bora uache aendelee kuandika makorokocho yake.
 
Last edited by a moderator:
Kosa letu kuwaachia wazungu waendesha mifumo ya maisha ya kibinadamu ndo hao wanageuza mambo kupingana na dhumuni la muumba,leo tunashuhudia ndoa za jinsia 1,haki za binadamu,usawa wa kijinsia na upuuzi tele usiohesabik. Tukiendelea kuwachekea na ujinga wa watatuletea haki ya kuza ili midume na nyie mshike mimba!!
 
Duh, huu ni ukwerli mchungu, kwa kweli wanaume tuna mashitaka ya kujibu kesho kwa Mwenye enzi Mungu.......
Hebu ngoja nichunguze home kama nimepokwa madaraka yangu na mama Ngina na kama yamepokwa nitatumia mifano wa maneno yako haya kuyarejesha kwa nguvu zote..

Biblia haiongopi bana, safi sana mkuu Eiyer ......
 
Jibu mbona liko obvious kabisa? Hebu jiulize kwanza .... Je mwanamke ni mtu?
Kama jibu ni "ndio" basi mwanake pia aliumbwa kwa mfano wa Mungu.
Endapo jibu ni "sio" yaani mwanamke sio mtu basi vivyo hivyo yeye hakuumbwa kwa mfano wa Mungu.

Its just a question of simple reasoning!

Kina dada wachungaji na mama wachungaji FP Zion Daughter snowhite Kaunga gfsonwin cacico Smile na wadada wengine wote sogeeni huku huenda nyie mtamuelewa Eiyer mnielimishe na mimi. Binafsi ninashindwa kumuelewa maana naona anajaribu kuonesha kuwa mwanamke ni mtu dhalili na asiye na thamani hata mbele za Mungu.
Nina mashaka na bibilia yake labda ya kichina
 
Kaunga unadhani ana akili ya kukuelewa basi? Bora uache aendelee kuandika makorokocho yake.

Nashindwa kujizuia kuget personal; childhood ina madhara makubwa ya jinsi tunavyokuja kutazama mambo ukubwani.
 
Back
Top Bottom