Wanaume tutalijibu hili siku ikifika . . .!!

Wanaume tutalijibu hili siku ikifika . . .!!

Ukiona mapenzi na matakwa ya Mungu yakipindishwa na wanadamu basi ujue hii ni nguvu ya upande wa pili yaani nguvu ya Shetani.

Hilo ndilo jibu pekee, na ukitaka kuliona hilo wapo watu tena wengi tu wenye nguvu ya kimungu wanaoishi kama mpango wa Mungu unavyotaka na mambo yote yanakwenda vema.

Ni jukumu letu kila mmoja kwa nafasi yake kuhakikisha kuwa anaishi kadri ya Mpango wa Mungu.
 
Mbaya zaidi mnapogeuka mabwabwa na kupenda dezo kwa kutaka kutunzwa na wanawake!
mtajiteteaje?
 
Unamaanisha nini?
Siku hizi wanavaa mpaka mavazi ya kiume, haitoshi wanataka mpaka kuvaa suti walizo zaliwa nazo ...........!:A S 39:
Pia wanaume wanafanywa kama wanawake yaani ushoga umekithiri.......!
 
Naomba tu nikae kando kwenye huu mjadala, ila kuna vipengele kadhaa ndugu mleta mada kidogo amepotoka na kwa mantiki hiyo habari nzima ni batili.
Sababu ya kutopenda kuendeleza mjadala ni kwamba tutaishia kujadili maandiko ya Biblia zaidi kuliko mzizi wa mada....halafu hapa si jukwaa husika kwa masuala ya dini.
Ila mkuu mleta mada tambua tu ya kwamba mtu mume na mtu mke waliumbwa siku moja ila walidhihirishwa siku tofauti na wote hawa waliumbwa kwa mfano wa Mungu.
 
Unataka kusema She.....ani!!???

Labda kwa mfano wa she..ni we huoni yuko full of temptions, watu tunaiba makazini tununue magari na majumba kuwa impress wao,
Watu tunauana just tukigombea wao,
Wanatuvalia vimini wanatutega tuna loose control,
Watu tunasahau familia zetu kisa wao,
Watu tunatumia nokia za tochi wakati wao tunawaonga ma bberry z,
Si bure there must be something extra-ordinary in them.
 
watu8 ,nani amekuambia kuwa tuliumbwa siku moja?
'
Hebu rejea maandiko niliyonesha hapo
'
Pia umedai kuna mahala nimepotoka hebu niambie ni wapi?
'
Unaposema nimepotoka bila kusema mahala nilipopotoka unakua umepotoka zaidi!
 
Last edited by a moderator:
Kwanini wewe unaebisha usiseme?Kama huna jibu kwanini unabisha?

Jibu mbona liko obvious kabisa? Hebu jiulize kwanza .... Je mwanamke ni mtu?
Kama jibu ni "ndio" basi mwanake pia aliumbwa kwa mfano wa Mungu.
Endapo jibu ni "sio" yaani mwanamke sio mtu basi vivyo hivyo yeye hakuumbwa kwa mfano wa Mungu.

Its just a question of simple reasoning!

Kina dada wachungaji na mama wachungaji FP Zion Daughter snowhite Kaunga gfsonwin cacico Smile na wadada wengine wote sogeeni huku huenda nyie mtamuelewa Eiyer mnielimishe na mimi. Binafsi ninashindwa kumuelewa maana naona anajaribu kuonesha kuwa mwanamke ni mtu dhalili na asiye na thamani hata mbele za Mungu.
 
Kwa mujibu wa biblia,uumbwaji wa mwanamke haukuwa mpango wa Mungu at the first place
'
Aliekua mpango wa Mungu ni mwanaume ndo maana ndie aliekabidhiwa Eden(Mwa 2:15)
'
Mwanamke hakuumbwa kwaajili ya mpango wa Mungu bali kwaajili ya mwanaume(Mwa 2:18)
'
Makatazo na maelekezo ya namna ya kuishi Eden hakupewa mwanamke bali Mwanaume,kwani wakati makatazo hayo yanatolewa mwanamke hakuwepo(Mwa 2:16-17)
'
Hivyo makatazo na mamlaka ya kuishi Eden yalikabidhiwa kwa Mwanaume ayasimamie,kazi ya mwanamke ni kufuata maelezo ya Mwanaume tu
'
Hivi ndivyo ilivyo kwa kuwa uumbwaji wa mwanamke haukuwa kwaajili ya Mungu ila kwa ajili ya Mwanaume(Mwa 2:18)
'
Baada mwanamke kula tunda,haikuhesabika kosa kwa kuwa yeye hakuwa mhusika mkuu pale mpaka alipokula Mwanaume(Mwa 3:6)
'
Baada ya kukosa,Mungu aliposhuka Eden hakumuita mwanamke kwanza bali Mwanaume(Mwa 3:9)
'
Mungu alijua umuhimu wetu lakini sisi tulidharau,hii ni aibu,
'
Wanaume tulikabidhiwa bustani ya Eden tukashindwa kutii maagizo ya Mungu kwa ushawishi wa mwanamke,hii ni aibu
'
Na baada ya hapo Mungu alisema tutamtawala mwanamke,lakini leo tunatawaliwa,hii ni LAANA
'
Leo ni kama tumegeuka wanawake na tunashabikia wanawake kututawala,eti nafasi bungeni na serikalini ziwe sawa,hii ni LAANA
'
Iko siku tutajibu haya!!
what exactly are yu tryn to incinuate here!?????
 
Jibu mbona liko obvious kabisa? Hebu jiulize kwanza .... Je mwanamke ni mtu?
Kama jibu ni "ndio" basi mwanake pia aliumbwa kwa mfano wa Mungu.
Endapo jibu ni "sio" yaani mwanamke sio mtu basi vivyo hivyo yeye hakuumbwa kwa mfano wa Mungu.

Its just a question of simple reasoning!

Kina dada wachungaji na mama wachungaji FP Zion Daughter snowhite Kaunga gfsonwin cacico Smile na wadada wengine wote sogeeni huku huenda nyie mtamuelewa Eiyer mnielimishe na mimi. Binafsi ninashindwa kumuelewa maana naona anajaribu kuonesha kuwa mwanamke ni mtu dhalili na asiye na thamani hata mbele za Mungu.

mamangu mpenzi!
usikubali mtu asiyeelewa kitu akwambie ameelewa kiasi gani!ryt!!!

Eiyer sijakuelewa na kimsingi sijajue unataka kusema nini!
najribu kuunganisha 1 na 2 napata 8!
labda pengine wanawake hatukuwekewa ubongo wa kufikiri enh!???
 
Last edited by a moderator:
mamangu mpenzi!
usikubali mtu asiyeelewa kitu akwambie ameelewa kiasi gani!ryt!!!

Eiyer sijakuelewa na kimsingi sijajue unataka kusema nini!
najribu kuunganisha 1 na 2 napata 8!
labda pengine wanawake hatukuwekewa ubongo wa kufikiri enh!???

mlipewa sehemu ya ubongo wetu.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom