Wanaume tutalijibu hili siku ikifika . . .!!

Wanaume tutalijibu hili siku ikifika . . .!!

amempata na patina kamsaidia kusema m/mke kaumbwa mfano wa she**ni, wote wakapimwe akili kwanza kama wako okay ndo tuendelee na mada.

Kweli kabisa hapa huenda tunajibizana na vichaa bila kujua.
 
babangu alishaniponyesha siku nyingi sana na hii kitu inaitwa mfumo dume sijui mawazo ya kiume !so wala hawanipi shida saaaana!

Mwanangu hunishindi mimi, mfumo dume hauna nafasi kwangu na kila aliye karibu nami analijua hilo! Ninachotambua mie ni heshima kwa kila mmoja na upendo basi! Niheshimu nitakuheshimu niletee fyoko utazipata fyoko na za ziada juu.
 
wanaume mnakiuka amri za mungu mpk mmepitiliza, (accordng to u, naic ulimaanisha hata izo amri hazituhusu, siyo?) kama mungu alituumba ili tuwe wasaidiz wenu, basi tupeni nafasi tuwasaidie cz pengine mmechoka.
 
yani nimemshangaa Eiyer wewe!acha tu!

Ok,this is simple,unaweza usinielewe kwa kuwa wewe ni mwanamke,lakini mimi nimetumia ushahidi wa ku-back up madai yangu,kama unabisha hivi hivi tu bila back up utakuwa unapoteza muda!
 
Last edited by a moderator:
Mkuu_Mungu akubariki sana,kumbe mfumo dume umetoka huko kwa muumba mwenyewe...lo.

Mkuu,mfumo dume ni nini?Je ni mfumo dume kwa mujibu wa nani?Je umepima kwa kipimo gani na kufikia kusema hivyo?Ni nani aliyeileta dhana hii?
 
Uko sahihi kabisa mtoa mada. Hongera sana.
 
Hujambo best...za masiku mengi

wanaume mnakiuka amri za mungu mpk mmepitiliza, (accordng to u, naic ulimaanisha hata izo amri hazituhusu, siyo?) kama mungu alituumba ili tuwe wasaidiz wenu, basi tupeni nafasi tuwasaidie cz pengine mmechoka.
 
FP na wenzako mnatakiwa msome mada muielewe
'
Sijasema mahala popote kuwa mwanamke sio mtu
'
Nilichosema mpango wa Mungu haukuwa kumuumba mwanamke bali Mwanaume
'
Mungu alipomuumba Adam aliendelea na mambo mengine tazama Mw 2:4-17,hapa mwanamke hakuwepo
'
Mpaka anapelekwa Eden na kupewa maelekezo mwanamke hakuwepo tazama Mw 2:15-17
'
Mpaka hapa maisha yalikua yameanza,mwanamke hakuwepo,Mungu aliona ampe Adam msaidizi,kwanza akamletea wanyama ili aone kama atapata msaidizi,kama angepata msaidizi hapa mwanamke asingekuwepo tazama Mw 2:18-20
'
Hapa ndipo taratibu za mwanamke kupatikana zilipoanzia
'
Kama Mungu alifanya yote hayo kabla ya mwanamke kuumbwa ni wazi haukuwa mpango wake kumuumba mwanamke
'
Hata taratibu za kuishi Eden wakati zinatolewa mwanamke hakuwepo
'
Mwanamke aliumbwa kwaajili ya Mwanaume na sio kwa sababu nyingine yoyote ile
'
Mwanamke hakujua Mungu aliagiza nini mpaka alipopewa maagizo na Adam,hivyo kazi ya mwanamke ni kufuata maagizo kutoka kwa Mwanaume tu na hana ruksa ya kumtawala kwa namna yoyote ile
'
Nadhani mtakuwa mmeelewa sasa!
 
Last edited by a moderator:
Mungu ameumba jambo jipya mwanamke atamlinda mwanaume'' chezea dola wewe? Aliwahurumia akaona hamuwezi kuwa juu ya mwanamke,akili na miili yenu mmeshindwa kuvitawala ndo muwaweze wanawake? Na mtajibu kweli. Wamaume mmekuwa mdebwedo hata majukumu yenu mnayakimbia, acha tuwatawale.

wape vidonge vyao wameze vikavu bila maji kisha wakalale.chezea wanawake miaka hii...utaishia kudeki
 
Mungu ameumba jambo jipya mwanamke atamlinda mwanaume'' chezea dola wewe? Aliwahurumia akaona hamuwezi kuwa juu ya mwanamke,akili na miili yenu mmeshindwa kuvitawala ndo muwaweze wanawake? Na mtajibu kweli. Wamaume mmekuwa mdebwedo hata majukumu yenu mnayakimbia, acha tuwatawale.

Wape vidonge vyao wameze vikavu bila maji kisha wakalale.chezea wanawake wa kizaz hiki
 
Hakunukuu vifungu bali ametafsiri vifungu kwa namna atakavyo yeye.

Ngoja tuassume uko sahihi,ni kifungu gani nimenukuu na kutafsiri ndivyo sivyo?Maana naona mnabwabwaja tu bila kusema ni wapi nimekosea na hamna ushahidi wa kutetea madai yenu!Wanawake bana!
 
do we real need to go in to this debate??
ok, mwaJ na snowhite wala msishangae ngoj nimuulize huyu ndugu mdogo wangu Eiyer.
sawa mwanamke aliumbwa baada ya adamu, na nikweli mwanamke hakupewa maagizo ya bustanini na pia ni kweli alipokula tunda dhambi haikutikea but alipokula adamu dhambi ilitokea.

Do you kow what Mungu alikusudi amwanaume asiwe mkamilifu hadi mwanamke atakapotokea ndipo awe mkamilifu, bad enough kwasababu ya kuwa incomplete huyumwanaume alikuwa ni mtu wa kusubiri yule aliyekamili amwongoze ajkasahau kutumia sehem ya ubongo wake vyema. matokeo yake mwanamke aka mu overpower huyu mwanaume.


since then, mwanaume bado hajiwez pasi kuwepo mwanamke nyuma yake. hata anguko lilipotokea bado mwanamke alikuwa alicheza nafasi yake vyema katika kutekeleza ukamilifu wake. ukilalamika mwanamke ni kitu dhalili basi ujue dhalili wa kwana ni mwanaume as huyu mwanamke ingawa alikuwa dhalili lkn bado ulimshindwa wewe uliye mkamilifu na ukaanguuka dhambini.

tizama ukamilifu wa mwanamke ni mtu wa kwanza kwenda kaburini kushuhudia kufufka kwa kristo, tizama mwanamke ndo mtu ambaye Mungu alimtumia kuzaa tena ujue jinsi ambavyo ni wa umuhimu Kristo alizaliwa pasi mbegu za kiume ila alikaa tumboni kwa mwanamke ambaye Mungu alimwona ni mkamilifu period.

Mungu tayari alishaona jinsi usivyo na ukamilifu wewe mwanume ndio maana hata wakati Kristo anazaliwa Mungu alimweka tumboni mwa mama ingekuwa mwanamke huyu ni dhalili basi Mungu kwa ukamilifu wake angemtafutia namna ya kudhihirisha kristo.
 
Last edited by a moderator:
nakushangaa sana Eiyer usmapo eti mpango wa Mungu haukuwa kumuumba mwanamke bali mwanaume.............labda nikuulize Mungu aliposema si vyema mtu huyu awe peke yake nitamfanyia msaidizi je aliona bado pia hakuna umuhimu wa kumuumba mwanamke??

je Mungu aliposema Nimeweka jambo jipya chini ya mbingu kwamba kila mwanamke atamlinda mumewe alimaanisha pia hakuwa amepanga kumuumba mwanamke??

Mungu huyo huyo akasema akasema na tuumbe mtu kwa mfano wetu na akaumba watu wawili je Mungu hakuwa amepanga kumuumba mwanamke??

je Mungu huyo huyo akampa mimba Bikira Maria Kristo akazaliwa tena pasi hata Yusuph kuwepo je Mungu hakuwa na mpango wa kumuumba mwanamke??

aisee kwanza leo nimepata jambo jipya akilini mwangu kwamba hivi kumbe pasi mwanaume mwanamke anaweza kuzaa ila pasi mwnamke mwanaume hawez kuzaa sio?
 
Last edited by a moderator:
Eiyer nijibu swali langu hili

swali: assume ikatokea siku Mungu anataka kuangamiza ila akatupa option ya kuchagua jinsia ya kutangulia na jinsia yote iangamizwe kwa wakati mmoja, je ni jinsia gani ambayo ikiangamizwa yoote onspot maisha yatakoea hapo?? kwa maana kwamba life will not perpetuate??

ukipata jibu hapa basi utajua kama Mungu alikusudia kumuumba mwanamke ama la.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom