Wanaume mnasababisha tuwe wanene, Mungu anawaona!

Wanaume mnasababisha tuwe wanene, Mungu anawaona!

Ukianza kutupa lawama katika jambo lililo ndani ya uwezo wako kwa mustakabali wa Afya na Uhai wako kamwe hautafanikiwa.Hizi ni excuse na blame game.Play your part,kuwa na discipline na maamuzi yako,usiyumbishwe kama gari bovu.Hakika utafanikiwa lengo.
 
Watu kama hao wapo Makumbusho ya Taifa si kwa awamu hii
 
Wewe utakua eating machine, sio bure. Haiwezekani ule kila kitu kinachopita mbele yako, eating machine indeed.
 
Hata hivo tunataka Miss Bantu,we kafanye mazoezi ya pumzi tuu sio weight loss, si unaona hata avatar yako ilivyo tamu
 
Ilikuwa Enzi hizo mama.
zipi? kwani sambusa sh ngapi?
Ukianza kutupa lawama katika jambo lililo ndani ya uwezo wako kwa mustakabali wa Afya na Uhai wako kamwe hautafanikiwa.Hizi ni excuse na blame game.Play your part,kuwa na discipline na maamuzi yako,usiyumbishwe kama gari bovu.Hakika utafanikiwa lengo.
sawa mkuu najitahidi
baba\kaka\mjomba\shemejio hauwaheshimu?? mbona unawakataliaga...wape wote offer hiyo
ipi tena?
Hata hivo tunataka Miss Bantu,we kafanye mazoezi ya pumzi tuu sio weight loss, si unaona hata avatar yako ilivyo tamu
sitaki unene tena mkuu
Wewe utakua eating machine, sio bure. Haiwezekani ule kila kitu kinachopita mbele yako, eating machine indeed.
ahahaa sipendi kula kula hata
Miss Natafuta a.k.a JF's finest Lady usiendeke moyo unavyokutuma... ushinde moyo.... wacha tamaa ndipo utaweza kutimiza malengo yako
sina tamaa mkuu nakuwa sina jinsi ya kukataa
 
Na yale "mazoezi" ya kulipa fadhila, hayasaidii kukata weight?
 
Back
Top Bottom