sovvu
Member
- Oct 29, 2016
- 8
- 2
Safi sana ubanaji matumizi mpaka ngazi ya families hii ni ishara nzuriNdoa zina amani sana awamu hii.
Safi sana ubanaji matumizi mpaka ngazi ya families hii ni ishara nzuriNdoa zina amani sana awamu hii.
Acha tamaaunaamka asubuhi na plan yako nzuri ya kukata weight! unakunywa maji moto ya limao tena nusu lita
saa mbili anakuja mwanaume huko na kimfuko chake anakuwekea kwa dawati ,miss karibu breakfast ukichungulia ndani kuna sambusa 3,kababu 2 na soseji mbili.inabidi tu ule maana hakuna jinsi.
saa nne miss twende bna tukanywe supu huyu ni mwingine tena sijui alilala na bia zake .inabidi uende tu maana hakuna jinsi na supu unywe.
mchana boss andaa sehemu tukale lunch na wageni muhimu .unaenda na wageni inabidi tena ule utakataeje kula na wageni si utaonekana unaloga? napo hakuna jinsi wala namna
jioni unajitahidi kupiga zoezi njiani tena unakutana na mtu njoo tule hapa bna wewe nakujua bachelor unakula tena chips mayai za fasta maana hakuna jinsi.
sijui nifanyeje tena
Serious wanaboa sana na huu msemo wa kuiga iga usiokuwa na tijaupuuzi wa kusema bla blah mungu anawaona, blah blah mungu anawaona, mwanaume usiwe unaiga misemo ya kipuuzi kama hii
Kesho mwingine atakuambia usiende msalani,,,,,,akutoe out,,,,utakubali,,,,,ww Mungu akusaidie jongea kwny maombiwewe ungekataa?
Basi kubali na hiyo protein grade 1 usiikataenaogopa kuwakatalia ni watu wakaribu nawaheshimu sana
ha ha aiseee<<< Umesahau na naniliuuu zinaongeza uzito zikiiiiiiingia kama hutumii mpira >>>
ha ha aiseee<<< Umesahau na naniliuuu zinaongeza uzito zikiiiiiiingia kama hutumii mpira >>>
nakataaje sasa?Kwani miss hujuagi kukataa??
Dawa ni Nidhamu ya kula tu hakuna kingineunaamka asubuhi na plan yako nzuri ya kukata weight! unakunywa maji moto ya limao tena nusu lita
saa mbili anakuja mwanaume huko na kimfuko chake anakuwekea kwa dawati ,miss karibu breakfast ukichungulia ndani kuna sambusa 3,kababu 2 na soseji mbili.inabidi tu ule maana hakuna jinsi.
saa nne miss twende bna tukanywe supu huyu ni mwingine tena sijui alilala na bia zake .inabidi uende tu maana hakuna jinsi na supu unywe.
mchana boss andaa sehemu tukale lunch na wageni muhimu .unaenda na wageni inabidi tena ule utakataeje kula na wageni si utaonekana unaloga? napo hakuna jinsi wala namna
jioni unajitahidi kupiga zoezi njiani tena unakutana na mtu njoo tule hapa bna wewe nakujua bachelor unakula tena chips mayai za fasta maana hakuna jinsi.
sijui nifanyeje tena
sina tamaa ni vishawishiAcha tamaa
Unawapa ata sababu labda uko katika dietnakataaje sasa?
Mkipewa magimbi mtaweza nyie hamna shukrani nyie jamaa kakopa sambusa hili mtoto wa kike ale halafu bado mnaleta lawama
ni kweeli ndo maana sikatai maana ni kufurukuna mda utavitaka halafu vyenye havipo.
hamia kwangu sitakupa vishawishisina tamaa ni vishawishi
sitaki mkuu kuhamia kwa mtuhamia kwangu sitakupa vishawishi