Wanaume hebu tuulizane, unaanzaje kumpiga mwanamke?

Wanaume hebu tuulizane, unaanzaje kumpiga mwanamke?

Haha...cha ajabu nilikuwa nikidhani naonewa kumbe nilikuwa nafundishwa njia sahihi kabisa kimaadili.

Leo hii ule mtaa mitoto iliyokuwa ikilelewa kimayai ni miteja, mijambazi na mingine imeishia kunywa gongo na sura zao ni choka mbaya sana.

Namshukuru sana Baba mzazi kwa kunilea kibaba baba japo wapo wengine walionyoka kwa tabia njema ambapo kwa enzi hizo Baba zao walikuwa wakitafsirika wakoloni kwa sababu ya kutembeza bakora kwa watoto wao.

Sent from my CPH2185 using JamiiForums mobile app
Kuna wengine wamelelewa kikamanda lakini nao wamekuwa wahuni hawafai kwenye jamii
 
Wana matumizi mabaya ya nguvu zao.
Badala mwanaume atumie kupambana kwenye ngumi za kulipwa,eti anagombana na mtu ambaye anajua kabisa atamshinda.

Mimi huwa nasema kila siku kwamba ukijiona una nguvu nenda kafuane na akina John Cenna na Undertaker huko kwenye mieleka.

Ni mwendo wa makofi tu [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Maamuzi ni yako, although sijaandika wang'ang'anie, kila mtu ana mustakabali wa maisha yake japo maandiko hayapindishi dhambi kuwa sufi!.
Hatujaolewa ili tunyanyasike...tumeolewa kusaidiana....
Ukiona huwez sepa kiroho safi
 
Wana matumizi mabaya ya nguvu zao.
Badala mwanaume atumie kupambana kwenye ngumi za kulipwa,eti anagombana na mtu ambaye anajua kabisa atamshinda.

Mimi huwa nasema kila siku kwamba ukijiona una nguvu nenda kafuane na akina John Cenna na Undertaker huko kwenye mieleka.
Yani unamjua hadi Undertaker? Aisee
 
Habari wazeee kwa vijana?
Leo nimekaa nikatafakari Sana bila majibu
Hivi mwanaume kabisa umekamilika
Unampigaje mwanamke mpaka unamjeruhi mangeo wengine mpaka kuua
Huwa mnaanzaje?
Hebu jiulize Eva alisababisha Adam akafukuzwa pale Edeni
Ila mwanaume hakumaind Wala Nini akabeba mke wake akamkumbatia maisha yakasonga
Leo hii baadhi yetu mnakwama wapi nauliza Tena huwa mnaanzaje kupiga wanawake?

Majibu tafadhali
Kuna kale kakichapo ambacho akikaa huwa anakukumbushia yaani ana kamiss , si unapiga kama unauwa chatu.

Unatia tu vibao viwili vitatu siku moja moja ili msizoeane sanaaa, akakuona shangazi yake.

N.b
Sijasema muwapige wanawake , kipigo kizuri ni kipo sehemu tatu

1).Unamchapa na bulungutu la pesa misimbazi misimbazi kama 50 hivi.

2).Unamchapa bed ile haswa .

3).unamchapa na zawadi za suprize .

Hii inawahusu wanandoa tu.
 
Kuna kale kakichapo ambacho akikaa huwa anakukumbushia yaani ana kamiss , si unapiga kama unauwa chatu.

Unatia tu vibao viwili vitatu siku moja moja ili msizoeane sanaaa, akakuona shangazi yake.

N.b
Sijasema muwapige wanawake , kipigo kizuri ni kipo sehemu tatu

1).Unamchapa na bulungutu la pesa misimbazi misimbazi kama 50 hivi.

2).Unamchapa bed ile haswa .

3).unamchapa na zawadi za suprize .

Hii inawahusu wanandoa tu.


HAO WANAUME WALISHAPOTEA
 
Habari wazeee kwa vijana?
Leo nimekaa nikatafakari Sana bila majibu
Hivi mwanaume kabisa umekamilika
Unampigaje mwanamke mpaka unamjeruhi mangeo wengine mpaka kuua
Huwa mnaanzaje?
Hebu jiulize Eva alisababisha Adam akafukuzwa pale Edeni
Ila mwanaume hakumaind Wala Nini akabeba mke wake akamkumbatia maisha yakasonga
Leo hii baadhi yetu mnakwama wapi nauliza Tena huwa mnaanzaje kupiga wanawake?

Majibu tafadhali
kupiga mwanamke sio kitu kizuri.ila kupiga mwanamke inawezekana kabisa

assume. mwanamke ana kwambia "nipige kama wew mwanaume kweli"
 
Tatizo kubwaaa ni mdomo tu ndio unasababishwa wachezee kichapo.....ukifanya kosa ukajishusha hakuna mwanaume anayeweza kukupiga........
 
Sipendi hii tabia ila kuna wanawake wanapenda kupigwa. Mwanamke kupigwa pigwa na mwanaume wako ni wewe umeweka mazingira hayo.
Mkumbuke pia kuna wanawake wanapiga wanaume. Hao nao wasiguswe?

Mwanaume usimpige mwanamke akikushinda peleka kwao.

Mwanamke usiwe sababu ya kupigwa kwako halafu uende kulia umepigwa na mwanaume as if na yeye hana nyongo kama wewe.
 
Inatokeaga ghafla tu,unakuta kulkuwa na tatzo mkapgizana kelele pale ukamwambia yaishe tena unakuta yeye ndo alkuwa na tatzo umemwambia tu ili kumrekebisha lakin ataongea karibia lisaa lizima baadae kelele ztakuchosha utamwambia bas nyamaza yameisha ila yeye anaendelea tu,
Hapo hasira huwa znakuja ghafla na nguvu za ajabu unampga kipigo kmoja kkali cha nusu sekunde,ila siwez kuuwa au kujeruh huwa nko makin nachagua pakupga
 
hawa viumbe silaha yao namba moja ni kubwabwaja.

ukiishaona anambwambwaja,shime.usithubutu kumgusa,kama unaweza ondoka eneo hilo ni vyema.
kanywe,kama una demu kaoshe rungu,huwezi kashinde hata kijiweni na wana.

kwa kutofanya hivyo utamgusa tu,kama kafundwa basi una bahati atanyamaza.kama hajafundwa lazima avimbe na kuanza kirusha matusi makubwa zaidi,nawewe utaona ni bora umzime ngebe,badala yake utamzima mazima au kumjeruhi vibaya sana kisha utakwenda jela,ndio bro utakwenda jela.

ukiona mwanamke mjuaji sana,wewe muonyeshe kwamba hujali wala nini.
Sijakuelewa vizuri. Let us say una mke. (hiki ni kisa cha kweli kimemtokea jamaa). Yule mwanamke ana mtoto wa miezi 6 na umerudi nyumbani, wakati wa sikukuu, kutoka safarini ukakuta ameenda night club na mtoto yuko na house girl analia. Aliporudi ukamuuliza kwa nini amefanya hivyo yeye akajibu ''hebu ondoa useng* wako hapa, huoni leo ni sikukuu? Hutaki nifurahi?'' Kwa mujibu wa sentensi yako ya mwisho, hapo utaonyeshaje hujali?
 
Sijakuelewa vizuri. Let us say una mke. (hiki ni kisa cha kweli kimemtokea jamaa). Yule mwanamke ana mtoto wa miezi 6 na umerudi nyumbani, wakati wa sikukuu, kutoka safarini ukakuta ameenda night club na mtoto yuko na house girl analia. Aliporudi ukamuuliza kwa nini amefanya hivyo yeye akajibu ''hebu ondoa useng* wako hapa, huoni leo ni sikukuu? Hutaki nifurahi?'' Kwa mujibu wa sentensi yako ya mwisho, hapo utaonyeshaje hujali?
acha maisha yaendelee.unafikiri ukinyanyua mkono kwa mwanamke anayekutamkia neno(msxnge)litafata neno gani kutoka kinywani mwake!!!!!
utapiga uue,utafungwa.
hapo unakausha maadam mtoto hakupewa bia unashukuru unasubiri akue au umpeleke kwa mama yako kila mtu abaki na uhuru.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom